10Hoá2 xin chào bà con cô bác!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
mọi người đi đeeeeeeee, cổ vũ H2 nhá
kịch lớp Khanh hay lém.....:D

ok !!!!!! cổ vũ hết mình !!!!!!! ;) !!!!!!!!!!!!! trừ khỏan thể thao thì 10 h2 năm nay hơi bị được đấy nhỉ !!!!!!!!!!!!!!!!!cố diễn hay ho ra trò vào làm cả khối hóa nở mày nở mặt !!!!!!!! :) A`!!!!!!!!!lớp em ai bị lên thớt phỏng vấn vậy, khanh ? :))

Lớp mình thấy có mấy đứa bị phỏng vấn không biết đứa nào có "vinh dự" được chìa mặt ra trước toàn thể bà con cô bác nhỉ? (chắc là Thắng đú)
Kịch của lớp mình thì cứ gọi là ......

UH chào bạn Thụy ! Lên đường may mắn nhé ! Sang đấy hy vọng là vẫn đóng góp cho box 0306 và cho topic của Hóa 2!!!

phỏng vấn lớp mình thể nào mà chả co kim Long ( người có câu trả lời hóm nhứt..) PA ( bạn gái xinh xẻo nhứt,,,,) và Thắng ( anh chàng nói năng nghiêm chỉnh nhứt ),,,đc lên tivi khao đeeeeeeeeeeeeeeeeee,,,:D

Hôm nay kịch của lớp mình được đấy chứ nhỉ? mặc dù còn đôi chỗ không lưu loát nhưng vẫn hay nhờ , mọi người vẫn cười mà !!!!!

Kịch hóa 2 hay phết đấy chứ !!!!!!! !!!!!!!!!bùn cười vãi!!!!!!!:))!Diễn khá phết !!!!!!!!10 h2 năm nay oách nhỉ!!!!!!! :D !!!!!!!!!!!

Hóa 2 hum nay kin kin, máu máu........ :D
Được được phết đấy.......... :D

Thắng nhà mình diễn hoàng tử hơi bị oách nhỉ.............. :>

nhưng quả ngã hơi đau !!!!!!!!!!!!!!!!!! :D

Lớp mình diễn kịch hay lắm bis bis , hay hơn lúc tập thử ở lớp :D
Mà m... Thắng to rì , lép kẹp mà :))

:D lớp mình dễ thương vãi, hầu như cả lớp đều đi xem đấy :D
Cả ba tiết mục của lớp mình thấy mọi người đều rất hưởng ứng :D Nhất là món kịch, ko ngờ Thắng đú ngã quả đẹp như vậy :mrgreen: Chỉ tội ngã đúng chỗ khuất nên nhiều người ko chiêm ngưỡng đc :mrgreen:
Khanh hát cũng hay lắm :x, lúc đầu thấy ai ra ngoài sân khấu nhìn kĩ mới nhận ra Khanh, trông xinh vãi ra :x Hôm qua chắc phòng Khanh đầy hoa :D
Tiết mục thời trang của Hóa 1 cũng đc phết, chỉ có điều mấy trang phục đấy mà mặc ko có quần áo bên trong thì ... :mrgreen: Nghe bảo các bạn Hóa 1 chuẩn bị cũng mất công lắm

to Duy :
Mùa thu gió thổi
Trời nổi nhiều mây
Cha đứng gốc cây
Ấy.....

xin chào các bạn, mình là Duy, mong muốn dược làm wen và giao lưu vơi tất cả các ban...mong dược chấp thuận..
To Khanh: Mùa xuân mưa phùn
Mặt đất đầy giun
Mẹ ngồi đống bùn
Đùn...hehe!!!

nguyễn quốc duy đã viết:
xin chào các bạn, mình là Duy, mong muốn dược làm wen và giao lưu vơi tất cả các ban...mong dược chấp thuận..
To Khanh: Mùa xuân mưa phùn
Mặt đất đầy giun
Mẹ ngồi đống bùn
Đùn...hehe!!!
Đi đúng đg` đe . Đây là chủ đề H2 mà
:(( :(( Kịch lớp tớ các đồng chí bẩu có chỗ nào đáng chê trách, thô bỉ .... ko ? Đã cố hết khả năng rùi mà vẫn có ng` chê , lại còn xấu hổ vì vở kịch đấy đấy :-s Chán chẳng muốn nói nữa . Chẳng biết năm sau, theo tình hình này,lớp mình còn có thể diễn cách tự nhiên ko :-/

Thế là giỏi rùi !!!Hơn dứt khóa trước còn gì !!!! :p !!!!

<mấy><anh><chị><kia>
<Làm><cho><quả><chán><quá>
<chả><nổi><bật><được><như><03-06><nhà><mình>
<:D>
<quân><dưới><chướng><siu><MOD><Min><Ngọt><mà>
<khá><đấy><khá><đấy>

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên