10Hoá2 xin chào bà con cô bác!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
em ngọc ở đâu nhảy vào tranh công đấy !!!!!!!!!! :D

Nghe phởn quá :D :D :D
NHg mừ , chủ nhiệm lớp tớ hôm nọ đã có góp ý là : Cô cảm thấy xấu hổ vì vở kịch này !!!!! Chẹp...

thôi,,,chuyện cũ cho qua :D
hôm nay bọn nó sáng tác bài hát bùn cười vật
" Ngoài kia có con chó sủa gâu gâu, nó tên là T..."
mọi người chắc bít roai` ...:D

Ùa hôm nay nghe Thắng hát rồi Khanh ạ ! Không hiểu đoạn sau thế nào ! sốt ruột quá!

:))
Mình cũng hiểu rồi...... mà tức nhỉ..... X(
Tức cho PA ý...... X(

Hôm nay đến lớp KT Hình thấy bảo có mấy đứa được thầy gọi điện sáng nay , thấy sao mà bất công ....

Phạm Minh Ngọc đã viết:
:))
Mình cũng hiểu rồi...... mà tức nhỉ..... X(
Tức cho PA ý...... X(
Cái này thì cả lớp tao tức nhg có đc gì đâu, đâu vẫn hoàn đấy, đến chán
Em Nga hình như vẫn chưa hết hạn, mày bảo là đầu năm tao bị để ý còn mày thì bình yên vô sự, còn bây giờ thì sao :-? Chiếu tướng chưa em B-)

Hôm nay đến lớp KT Hình thấy bảo có mấy đứa được thầy gọi điện sáng nay , thấy sao mà bất công ....
Hơ tớ tưởng đọc được mấy cái này ở trên báo thôi hóa ra có thậtà :-o

Dàn H2 năm nay anh công nhận rất ấn tượng
Nhưng để đạt đến trình độ lố bịch như 12H2 thì còn xa lắm
thứ nhất các em không phải là học sinh cô Kim Anh
thứ hai lớp các em đâu có những thành viên đầy chất lố như...anh
He he nhưng anh khen thực lòng đấy
Vụ ngày hội Hóa cũng khá được.Vở kịch như thế cũng là ổn.Cố nhé Ngày hội Hóa học 3 các em lo làm dần đi chứ anh mất lòng tin với cái hội 11h1 với 11h2 lắm rồi

Anh Cường này có phải là anh dẫn chương trình + quay phim ko nhey???? :-/
Còn về chuyện ấn tượng thì tất nhiên rồi :-> Hehe......
Ngày Hội Hóa Học 3 nếu được làm thì chắc lớp em hưởng ứng nhiệt liệt thôi, nhưng chắc gì đã được :D

Ai mà chả muốn khen lớp mình là nhứt chứ, bản thân mình thấy 10H2 hay hơn 12H2..... thật lòng đấy..... :D

ối,,cảm ơn MN nhiu```````````:D
anh Cường nói thia' là do chưa sống với lớp 10h2 thôi, thử 1 ngày roai` xem :D

11 h2 nên hi vọng bác ạ !!!!!!! toàn hàng tuyển thì ko tham dự !!!!!!!!!!! năm sau ra trường rồi nên nhất quyết sẽ ra quân với cả khuôn mặt tuyển nhất của lớp hóa 2 , 02-05!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! :D !!!!!!!! công nhận lớp mình năm nay chán thật !!!!!!!!! ko có tiết mục gì đáng nói cả !!!!!!!!!!!! Kì vọng vào 10 h2 năm sau đại hội hóa học 3 lại tiếp tục phát huy các em nhé !!!!!!!!!! :) !!!!!!!! kịch hay đấy chứ !!!!!!!! :D !!!!!!!! 12 hóa 2 có cái gì nhỉ ?? ko nhớ lắm !!!!!! :D

Chào hóa 2 nha.Mong các bẹn giúp đỡ:D

:D
Vậy là Trĩ về Ams rồi hả....... ;) Nếu thế thì chúc mừng ku nghen.... ;) hùi lo chật vật vụ D cứ tưởng mèng ko về được Ams chứ..... ;)

Cái ông rì rì 12H2 công nhận tinh vi thật đấy, rõ ràng 10H2 hay hơn mà còn ghen tị làm càn..... :nono:

Về rồi nhưng sẽ phải lo cả đông chuyện,đâu có bình yên đâu:(

^^
Ko sao, về Ams coi như khởi đầu của sự bình yên rồi.... ;) sau đó thì phải phụ thuộc vào mèng.... ^^

Híc,về là khởi đầu bằng mấy bài kiểm tra bù.Chắc chết mất:((

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên