10Hoá2 xin chào bà con cô bác!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Chán ở nhà thì đàn đúm chứ gì ?
Chết rồi tớ muốn đi học quá!!!

thích đi thi` cứ đi , đến ma` học 1 mi`nh , ở nha` đúng la` đang rất chán , nhưng đến lớp thi` cu~ng có gi` vui đâu

Hừm, tết nhất mình đi chơi suốt ngày, chằng thấy chán gì cả :D Đến mùng 3 chắc lại đi chơi với bạn bè :D

đi chơi với ai chứ , mung` 1 , 2 ở nha` , hoặc đi họ hàng , mu`ng 3 trở đi mới vui

Tết này , khanh buồn lắm,,,
thôi , dù sao cũng chúc mọi người vui vẻ

Đâu hot boy nào đâu ???
Hai ngày nay đi lung tung cũng đỡ buồn và đỡ muốn đi học hơn nhiều (chắc tại sắp đến ngày phải đi học!!!) Thế là đã hết thứ 6 rồi thời gian nghỉ trôi nhanh thật!!!

Hic hic, qua tết, thế là sắp đến hè rồi, hè này ko hiểu có còn phải lo thi cử ko :D ??? :D Còn 3 ngày nữa là đi học ruồi :)

Thắng ơi.... đi chơi đâu đi .....ở nhà chán lém rồi... chỉ ngồi ko và nhận tiền lì xì thì chán lắm...:D

Ối ối, rủ tớ đi chơi à????? Được thôi... được thôi :D Để xem rồi tổ chức nhé :mrgreen:

cac ben cu to chuc di .............
minh di ke voi
( hic hic lai bi error ko go duoc tieng Viet roi)

hà hà ! trừ ngộ ra chứ Aka !!!!! được phổ cập cấp 1 nét rồi !!!!!!! :p !!!!!!!!!2 all !!!!!!!!!! happy new year everyone ! :)

Hê hê...... Vũ Ngọc Dương là ai thế..... :D hoan nghênh vèo 03-06 nghen.... :D

À..... :D PA làm gì bùn thế..... :D đi với box phát luôn đê..... :D

ông CỘNG đấy hình như học 11H2 hay sao í. Chơi bóng rổ ( STPD ) . có phải thuộc 0306 đâu..

<< cũng muốn đến lớp nhg ko phải để học :mrgreen: mà là để buôn :D
Thứ 3 đi học: 2 tiết Văn, 1 GDCD, 1 Sử, chán, toàn môn học thuộc lòng, mà cô Văn còn định giao bài một tiết về nhà làm nữa chứ :( May thế ko biết, cô mà giao thì Tết này có mà chơi khối :))

hi`nh như đổi TKB ma` , kô biết thế na`o nữa , có ai biết kô ?

Đổi đâu mà đổi ! AI bảo thế nhờ ! Đổi thì mihnf phải bít rồi chứ thứ 3 kiểu gì thì cũng vẫn phải học mấy môn đây thôi!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên