10Hoá2 xin chào bà con cô bác!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Lê Nguyễn Phương Anh đã viết:
hic... hic... chán quá ,dạo này ko lên mọi người nói nhìu chuyện vui nhỉ !Máy nhà PA bị mang đi mất rồi nên lâu lâu mới lên đc mong siu mod thông cảm
MÀ mọi người ơi 4rom lớp mình mới đổi thật đấy à? hay cái đấy dành riêng cho chủ nhiệm?????
4 vẫn thế. PA tích cựa lên post bài nhớ :D :D Chủ nhiệm có vào thì cũng ko có gì để xem đâu ^^ hehe

:D Tội nghiệp bé Nga, tao xuống dưới mới nghe mọi người nói là mày bị làm bản kiểm điểm, nếu thế thì xui lắm, năm mới năm me đã gặp họa rồi :((
Hôm nay đc nghỉ tiết 4,5 sướng quá :D May thoát khỏi tiết Toán, nếu học thì ko chừng KT 1 tiết :mrgreen:

Lớp H2 ở tầng mấy ý nhỉ ?? Có phải ở tầng 3 gần lớp Trung ko??

Uh , lớp đầu tiên ở cái dãy đấy :D
hehe , H2 lớp tớ toàn trai tài gái sắc mà bạn CP ko bit thì phí thật :mrgreen:

tớ chẳng nhớ Hóa 2 ở chỗ nèo nữa, bây giờ chỉ nhớ mỗi lớp tớ thui.... thực ra ở Hóa 2 cũng có nhìu bẹn lém nhg chưa lên thăm bao giè,c ác bẹn Hóa 2 năng động nhây? nhg sao chẳng cũng ít post lên đây đúng ko? Có 4rum riêng thì chắc phần lớn sẽ vào đấy rùi, chán nhỉ?

Phần lớn đâu.... chả có ai!Dạo trước thì còn có nhưng bây giờ đứa nào cũng lười thế là xuống cấp..

Khổ.....H2 nhiều nhân tài thế mà tớ lại chẳng biết....hehe, lạc hậu quá !! :D:D....Về con trai thì thấy bảo lớp L2 là được nhất, về con gái thì là lớp Trung....thế nên là update thông tin hơi muộn

he he . Châu Phuong chỉ đuợc cái "ăn cơm nhà - vác tù và hàng tổng thôi" A2 đâu sao mà không khen đi.!

Nào đây là topic của lớp Hóa 2 bàn chuyện lớp A2 thì tự sang box A2 nhớ!
Hóa 2 cũng lắm nhân tài lém Thắng đú chẳng hạn!!!

Thắng đú là đứa nào ??? CHo cả họ cả tên thì bà con mới biết chứ

Trời,Thắng đú mà không biết.Nổi tiếng thế còn gì,Nguyễn Huy Thắng đó.Nổi tiếng về khoản đú

Đú á ?? Trông cũng bình thường thui mà ?? Có gì đú đâu??

Ừ, có gì đú đâu cơ chứ??? :D Nhưng về khoản ta là nhân tài thì chắc là chuyện có thật đấy :D

hichic....thang oi thoi ngay.....cho van minh lich su nhu the nay ma`,,,,:D

Hehe, hôm qua chat với bạn Thắng, quên chưa hỏi đú là thía nào

Thắng đú a`. Hơi bị đú là khác. Đú nhất trong bọn H2 đấy nhỉ. À ma hỏi nè. Thanh Phương và Tuấn Thành ... nhau a`. Hay đây!

Vịt giề,ai chả biết là có chuyện rồi

Vỗ tay nèo , đều là học sinh lớp mình cả ,phải ủng hộ nhiệt tình vèo !!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên