10Hoá2 xin chào bà con cô bác!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Tốt nhất là ko hát ko nhỡ có ông bầu sô nào nghe thấy lại nằng nặc mời mình đi làm ca sí thì ngại lắm :)) :D

Anh Thắng ơi. Làm ca sĩ cho hãng 10A2 đi. Chúng em sẽ trả hậu hĩnh. ;)

Thôi đừng tham Thắng ạ đến lúc chúng nó mà thua lỗ thì cả lớp mình cùng không trả mổi nợ đâu! Thôi ... thôi ...thôi!

Eo ơi. Bạn Thủy khôn vãi. Muốn Thắng về phe mình hả. Không đuợc . ... ANH THẮNG ƠI!!!!!

Chú Thụy và em Thủy ko nên phấn khích giành giật nhau mà dễ dẫn đến cảnh "rơi đầu đổ máu" :D
Thụy CT đã viết:
.... Anh Thắng ơi!
Muốn nhận tao làm anh hả??? :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Thắng giả vờ ngượng ngùng thế thôi chứ máu lém.
Để tao bổ túc cho vài buổi ổn ngay ý mà:D

bẹn Thắng định hát bài bé bé bằng bông hay vừa hát vừa tập thể dục bài " cô dạy em bài thể dục buối sáng" :mrgreen: bẹn Thắng , người đẹp như ng` mẫu như thế mà tập thì chắc là.... :D

Như ơi. Tâm điểm của H2 là Thắng à.....>Thế thì vào topic của 10a2 xem ai là tâm điểm???

A
Hóa 2 năm nay có vẻ trầm hơn, ko nổi như mọi năm..... vì mọi năm có Mọi mà, Hóa 2 năm nay còn bị kiểm soát nghiêm ngặt bởi..... sát thủ học đưởng ( sợ nói tên ) :D

Ừ , mà con Yến hum nay mới nhuộm tóc :D
Chả hỉu có bị cô nói gì ko?
Lớp H2 hôm nay vừa kiểm tra Đại 1 tiết , bài khoai vật vã.Tao làm chán lắm , ko bit mọi người làm thế nào.

Cũng thế thôi, ko hơn gì đâu :( Học kì 2 định học hành tử tế hơn nhưng sao bài cứ khó thế này thì cũng khó đỡ lắm :D

Thì thực tế là đã bị báo trước là không đơn giản mà nhưng dù sao thì cũng có đứa làm hết như "Đan Trường" , K.Phương, Xú.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên