10Hoá2 xin chào bà con cô bác!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Ấy ấy chết!!! Hiểu lầm tai hại quá trời luôn! Không phải thế đâu bạn Thắng ạ. Em vô tội í mừ

Đúng là lớp mình cần phải thay đổi một cái gì đấy thật!Bạn Thụy là cái bạn ở lớp A2 mà hôm Paragame thấy múa máy trước ống kính á?Thế thì vinh dự thật!

cái gì mà đú. Con phượng Như kia. Tao thấy cũng ...bình thường . THE WAY I AM chứ có gì đú đâu nhỉ. Mà PN ơi. Kíu tao. Bọn no hiểu lầm tao kia kìa (đọc lại những bài post gần đây đi) huhuhuhu

Hôm nào ấy lên lớp tớ nói trước để 10h2 chuẩn bị nghênh tiếp , có cần diễu hành không nhờ ;)

thứ 2 đi nhé. dùng từ ngênh tiếp thì hơi quá. Nhưng có lẽ chả còn từ nào đung nghĩa hơn từ "nghênh tiếp". :). Bạn Thủy phải là người đầu tiên ra tiếp đón đấy nhé

<hôm><đấy>
<trông><bọn><A2><ngu><xuẩn><bỏ><xừ><:D>
<xấu><mặt><:D>

<ta><là><siu><MOD><rồi>
<còn><sợ><gì><trên><đời><chứ><:))>
<thoai>
<cấm><phá><chủ><đề><Hóa><2>
<viết><thêm><chuyện><cá><nhân><lung><tung>
<tớ><sẽ><del><hết><bài><cho><vào><sọt><rác><đấy>

Hóa 2 ơi, hu hu hu xem chúng nó (cụ thể là MN) ức hiếp em CC nè :(

Eo ơi, trên đời làm gì co chuyện ngược đời như vậy. AI lại con gái <...> con trai. Bạn Thắng vui wá mất thui

UH cổ vũ nào Thắng ới !, mà thôi đây là box của Hóa2 cơ mà!

Chỉnh sửa lần cuối:
À các bạn H2 ơi. Hôm nay em lên lớp các bạn thấy THẮNG ta đang đơn ca. Khổ nỗi hình như là tiếng hát Thắng không "thắng" nổi AC&M phải không???

<ối>
<Thắng><hôm><nay><hát><à><:eek:>
<:((>
<chiều><nay><4h30><ta><mới><qua><trường>
<ôi>
<ta><bùn><quá><:((>

:)) sao chuyện mình hát lại cả trường biết thế??? Hehe, chiều này lúc tan học bao nhiêu đứa hỏi, :))

Lại chả biết. Em đi qua thấy giọng bò đực cật lên ngắt quãng còn gì >>>>>> :))

Thắng lại còn từ chối?? Bạn Lê xinh đẹp gạ như thế còn gì

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên