10Hoá2 xin chào bà con cô bác!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hôm nay thấy yến nuộm tóc rồi, máu vãi.

Mà sao con Thủy nếu mấy tên lạ hoắc thế.

ah`, trang web lớp mình đổi hả, báo cho khanh bit với ==>lần sau ko ăn nói lung tung nữa:D

Oạch
Khanh ơi, tìm cách nào dụ dỗ cái bọn Hóa 2 bên for đấy về đây được ko.... :( 03-06 đang thiếu nhân lực quá mà các bẹn Hóa 2 lại rất nhiệt tình.... :D

hehe...bọn bên đó cũng toàn khách quen bên này cả thôi

<nghe><nói><còn><nhiều><lắm><mà>
VD như đồng chí Hồng Nam nè, chị Vương Quỳnh Nga nè, hay chị Thư nữa, à, cả Nga Linh, biến mất tiêu rồi.

Dụ dỗ về đây đi, cây nhà lá vườn.... :D

Thu* Bu* thì dạo này ít online lắm nếu có thì nó cũng lên đây mà ,Nga thì hình như còn ít hơn mỗi lần hình như chỉ vài phút,Nam thì chịu nó bảo dạo này nó không được dùng máy hay là cái gì đấy thì Chúa mới biết!
Lớp mình đổi trang web nhầm 4rum bao giờ thế?

Hóa 2 có bạn CHIM được nhiều bạn gái hâm mộ lắm a`???

he he,không chỉ có Chim đâu, bạn Thắng cũng được rất nhiều bạn gái hâm mộ:love3:

Thế thì CHIM ; THắNG và....Chu là những hot boy của lớp H2 a`

Phạm Minh Ngọc đã viết:
<nghe><nói><còn><nhiều><lắm><mà>
VD như đồng chí Hồng Nam nè, chị Vương Quỳnh Nga nè, hay chị Thư nữa, à, cả Nga Linh, biến mất tiêu rồi.

Dụ dỗ về đây đi, cây nhà lá vườn.... :D
Dạo này tao ít online mới lại sắp hết card rồi nên ko lên đc thường xuyên thông cảm :D
Khanh ơi, lớp mình thay đổi 4 hồi nào thế, sao Bư ko biết :(
<< sẽ tích cực tham gia cả 2 4 :D

hic... hic... chán quá ,dạo này ko lên mọi người nói nhìu chuyện vui nhỉ !Máy nhà PA bị mang đi mất rồi nên lâu lâu mới lên đc mong siu mod thông cảm
MÀ mọi người ơi 4rom lớp mình mới đổi thật đấy à? hay cái đấy dành riêng cho chủ nhiệm?????

Thế à PA, còn Lê thì hôm nay vừa dùng hết card của bố, bây h khéo phải bỏ tiền túi mua card mất

He he,tớ ngồi cả ngày không mất tiền:D

oài các bạn H2 này có triển vọng đi quảng cáo, bé tí mà toàn khoe của thế này :D

Phạm Minh Ngọc đã viết:
A
Hóa 2 năm nay có vẻ trầm hơn, ko nổi như mọi năm..... vì mọi năm có Mọi mà, Hóa 2 năm nay còn bị kiểm soát nghiêm ngặt bởi..... sát thủ học đưởng ( sợ nói tên ) :D
:(( Tết sắp đến rồi mà hôm nay, tao còn bị bắt làm kiểm điểm 1 cách vô lí . Ng` ko biết là ng` ko có tội mà :((

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên