10Hoá2 xin chào bà con cô bác!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Ôi thế này là lớp mình ko đi đâu à , chán nhể. Ngày mai tớ cũng bận rồi. Có gì ngày kia đi. ;;)
Chiều nay tớ ra văn miếu sờ đầu rùa với cả xin chữ ,xong rồi gặp cả em Giang nhà mình cũng đang lởn vởn ở đấy. :)) Trong đấy có 84 đầu rùa , tớ sờ đủ hết rồi. :mrgreen: hehe hi vọng các cụ rùa phù hộ cho tớ :mrgreen: :x

Tao thì chỉ khi nào chuẩn bị thi mới đi sờ đầu rùa thui :))
Nhưng mà người ta nói sờ đầu rùa là hành vi vô văn hóa và ko tôn trọng đấy :)) (Sao lại thía nhỉ :-/ )
Ui,ngày hum nay cuối cùng cũng trôi qua rùi còn gì....còn mỗi ngày mai ==>chả hiểu chơi gì khi mà hum nay vẫn chẳng thấy nói gì :)) Chắc mai lại nằm nhà nghiền phim bộ tiếp rùi :))

Còn đâu một tháng nữa mình phải điền vào cái hồ sơ xem thi trường gì đấy !
Mấy đứa thi trường nào bảo cho tao tham khảo , hôm nay buôn với con Xu' một lúc tao chả biết thi trường nào bây giờ :-?
Chơi bời thì thôi hoàn toàn rồi trước mắt tao chỉ thấy mai ktra Lý :(( ôi thật là đáng ghét !

có chắc mai kiểm tra lý ko đấy????tao chưa học hành j cả:((

sáng quá sáng quá vừa đi ăn về :)) Đi chơi từ trưa đến 7h tối mệt quá ko ngóc đầu dậy nổi ngủ đến 9h30 mới mò dậy để đi ăn phở 24 :)| Mai lại đi học kt lí thì chết chắc rồi ông này dã man quá :D
Mà có thông tin t7 được nghỉ học ??? :-/

Bây h là 12h45 phút thứ 7 rồi :)) Chả thấy nghỉ học đâu :)) Vẫn 4 tiết đều đều.
Có ai biết tuần sau làm bài 2 tiết thì ôn n~ gì ko :-/

2 bài đấy vừa kiểm tra trc Tết rồi mà mà....bài đấy tao làm như điên..ko biết có đc 3 đ ko:(:)((

heheheh hôm đấy tao đến muộn quá nên ngồi dưới kangtin luôn :D với lại cũng đoán đoán là kt, may mà ko lên ko thì chung số phận với chúng mày :p
tao vẫn nghĩ là kiểm tra lại Mùa lạc, bài này có vẻ quan trọng và có nhiều cái để viết...

thêm nữa, bọn mày đúng là zầy zà, lần trước kt lí thì kt luôn đi, để kéo dài càng sau học cả đống lưỡng chất phẳng bản mặt ss với lại hệ quang kt để mà loạn kiến thức lên à... tao hãi như kiểu hk1 lắm lắm rồi :((

nghỉ xong đã học hành gì đâu mà lại chẳng zầy zà :D mà cũng hãi thật đấy...tuần sau tao phải đi học thêm Lý thôi...
@Thắng: hỏi tiền học cho tớ chưa???

Tuần sau nếu ông í còn dọa ktra thì mọi ng` đồng í luôn đi nhớ! bih đã thêm 1 đống kiến thức rồi đấy 8-} kiểm tra phải mấy cái hệ quang mới học thì chết còn ko kịp ngáp cơ:((
Sao tao chả biết gì đến ktra 2 tiết Văn nhờ:-? baoh? Học ~ bài nào thế?

Tao nghi là Mùa lạc lắm.......nh mờ mùa lạc ktr 15p rùi mà ==>ko lẽ lại ktra lại :-s Tao nghi là Tiếng hát hoặc học nốt VB rùi ktr thì mệt nghỉ :))
Hum nay học hành các bạn thấy thía nào :))
Tớ thì chỉ thấy 2 hum nay bùn ngủ quá :))

Ôi giống tao , 2 hôm nay tao đi học cũng thấy khật khừ :(( nhất là hôm qua mắt cứ díp vào , người nhũn ra :)) chỉ muốn bò ra bàn mà ngủ ý , may mà hôm nay cũng đỡ đỡ. :D

Tình hình sếp Nam với Trí apply thế nào rồi :-? thấy bên Du học các bạn cứ accepted ào ào xôm quá :mrgreen: tình hình là sau khi suy xét Bư đã bị mọi người ở đây dụ dỗ và 1 phần do tính lười biếng sẵn có nên đã bỏ SAT :mrgreen: đồng nghĩa với việc trong 4 năm tới chắc ko tụ họp đc với các bạn ở miền đất hứa rồi :mrgreen:

Vào 2 trường safety, nhưng FA ít nên ko dám khoe với mọi người.
Bư định 4 năm ở lại Anh à. Cứ thi thử SAT đi, có chết gì đâu.

Bư đừng nên bỏ cuộc như thế :p với sức của Bư thì hoàn toàn có thể apply sang trường xịn ở Mĩ mà :p Bư đừng như thế :p Bít là Bư sẽ bị thuyết phục mà :p

Tớ thì chưa thấy gì. Cứ chờ thôi. Nhiều lúc cũng chả quan tâm nữa vì chả thực sự interested vào trường nào cả. Chẹp
Đợi đến tháng tư chắc có nhiều

Hôm nay HAO toàn màu hồng cứ thấy quẩy quẩy ý :))
Ko hiểu hôm nay thầy Sử ko biết có tiết, hay là cố tình cho các bạn 1 tiết đi chơi V-Day ^^

Có mà thầy Sử dỗi lớp mình í.Khổ thân,chắc thầy ra một chỗ ngồi khóc:))

Hum nay nghe thầy nói thầy bị thoái hóa khớp thấy thương thầy quá :( Đang bảo mượn vở Nga Linh về chép bù 2 bài thiếu mà lại quên :((
Mà mai phải làm giáo dục mà sao Trang xú với Bùi Thùy chẳng nói rõ ra là phải làm cái gì,vứt cho cái link xong rùi chẳng nói gì thêm ==>tao phải làm gì :((

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên