10Hoá2 xin chào bà con cô bác!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hehe dạo này các bạn ít vào topic lớp mình nhỉ :D để đến nỗi topic phải bay cả sang trang 2 thế này [-( thôi để tớ lôi sang trang 1 vậy :D

mắt bạn chim đẹp quá :)) sẹo siếc tùm lum :p
Dạo này lớp mình nhạt zử :)|
Sắp thi rồi các bạn cố lên :D
Cầu cho tớ đi được US nữa [-o<

Thay mặt chị em trong lớp cảm ơn các bạn trai tốt bụng dễ thương đã tổ chức 8/3 ^^ :* :x

:D đáng lẽ MC phải gọi đứa nào hát hay lên...tự nhiên gọi thg Khuê làm nhạt nhòa :D .....nhg dù sao cũng vui:p....cảm ơn anh em:)) :)) :))

tại nhìn mặt thằng Khuê bơ bơ trông nhố nhố nên gọi luôn :)) Biết đâu được là nó lên diễn hài chứ ko chịu hát :))

Hum nay tao đọc trong sổ đầu bài thấy ghi là "Yến (ko phép) hết 2 tiết đến chơi " :))
Đời này đúng là chỉ có 1 người như U thôi chứ lấy đâu ra người thứ 2 như thía nữa hả giời :))

Hum 8-3 nói chung rất vui và cảm thấy con trai lớp mình đáng iu hơn 1 tí nữa :x
Iu các bạn lém :D

B N
lâu lắm không thấy lớp mình "sôi động" nhể :)
LT bảo mở lại cái nhật kí lớp mà chả thấy đâu thế > <

Hic, hôm nay kiểm tra thể dục diểm phọt phẹt vãi . Toàn 4,5 là chủ yếu. May ra liếc có thấy An đc 7 :D .

Thấy PA bảo PA được 6-2 tức là 4 điểm :)) (vì phạm qui)...Còn Minh sục thì được 4-2 :)) Chẳng hỉu Long béo được bao nhiu :))
Thật là mừng cho ktra :))

:)) chán quá hk 2 tớ ko được 10 phẩy như học kì 1 ruồi. :)) :mrgreen:
Híc híc đã đứa nào làm đề cương văn chưa. Chết thật,thi cử gần kề mà tớ thấy chán học quá :))

:D tao làm đề cương Văn đến Nguyễn Tuân thôi . May mà cô văn tốt bụng cho kiểm tra lại ko thi tao chẳng biết đến bao h mới gỡ đc văn . Chẳng hiểu thi học kì thế nào nhờ ?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên