10Hoá2 xin chào bà con cô bác!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Ôi ôi. Ko thể tưởng tượng có 1 h KT như tiết 4 ngày hôm nay =)) Đúng là trào phúng hết mức =)) Chết cười 8-}
Đề cương Văn ah :-s Nghe nó cứ là lạ =)) Hình như sau khi chấm chưa thêm đc chữ nào :-s Ko biết sắp chết chưa :))
Tình hình là sắp KT dồn dập :)) T7 GDCD KT như 6 bạn hôm trc thì mừng lắm :))
Mà các bạn lười viết ghê :)) Mấy hôm ko qua nổi 1 trang. Topic đi xuống trầm trọng :))
@TP: Sao điểm TD của mày cao thế :)) HK II thì mừng :)) 5 đ chống đẩy đồng hạng cho nữ :)) Ko ai 10 phẩy đâu mà lo :))

từ h tớ sẽ cố tập chống đẩy để được 5 rưỡi cho An lác mắt nhớ :mrgreen:
Lớp mình chúng nó bận "ôn thi đh " ý mà , sao phải ôn nhở trượt thì năm sau học tiếp không thì đi bơm xe :D lớp mình đã thấy đã rục rịch nhân sự chuẩn bị cho một tập đoàn bơm xe rồi , bọn x men mà còn thế thì minh` > < :))

hình như cả trai với gái đều chống 50 cái à...chẳng hiểu nghĩ j:(....chưa bao h điểm TD của tao lại kém như thế....mà sắp thì đến nơi rồi cứ lôi nhau ra làm mấy cái trò này ko hiểu để làm j...chấm điểm thì vãi đắt ra...:(:)(:)((

Chỉ 30 thôi à???? gấp đôi trường mình ngày trước An nhỉ :D
Hwa đi ngoài đường thấy 1 bạn giống bạn Trí nhà mình:D giống nhất cái cằm :)) :p nhg mỗi tội bạn này ko đô bằng Trí :D

Hic , từ bé đến h tao đã lần nào chống đẩy đâu cơ chứ. Bé còn chẳng làm đc nữa là bây giờ toàn thân nặng nề :(. À mà cái điểm chạy í, bà thể dục cộng hết các lần trừ ở 2 lần chạy vào hay sao í. Tao nhớ là tao chạy lần đầu bị trừ 2 gạch, lần 2 bị trừ 1 gạch >> trong sổ 7 điểm . Ác vãi.

tao chạy lạch bà lạch bạch lắm mà thế nào lại được 9 , mừng húm :)) Tao sợ chống đẩy lắm , :(( tao ko biết làm cái đấy đâu , dễ bị vập mặt xuống đất, gẫy mất bộ răng ý chứ :((

Hehe, chỉ phải chống ở bồn hoa, nên có ko giữ đc thân mình thì chỉ có cắm mặt xuống đấy ăn cỏ thôi ^^ Ko xuống đất đâu mà lo :D

ko phải là vấn đề mà là rất vấn đề 8-}
Cả lớp chán đến nỗi hôm nay chỉ đủ sức học 2 tiết còn lại "bãi công" :((

tớ thấy may thì có >< thi Sinh còn chết nữa T_T .Địa nếu biết đọc tập bản đồ thì ít nhất cũng 5 rồi,bịa giỏi phải 9 :)) ,sử tuy dài n được cái thầy giảng hay,dễ vào đầu phết ^^ ,chắc cũng được tốt nghiệp trung bình :))

hô hô các bạn ơi tớ được nhận vào ohio wesleyan university with trustee scholarship rồi >:) Hô hô :)) Sướng quá giờ này năm sau chắc chắn ko ở nhà rồi :)) :x :x :x Iu các bạn lớp mình quá :X

Chúc mừng Thắng nhé. Thế này ko phải thi DH rồi.
Nhưng mà năm sau ko gặp thắng rồi :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Chúc mừng Thắng nhé ;) nguyện vọng thành sự thật rồi :D h này năm sau ko ở nhà thì cũng cầu trời khấn phật cho Bư với nhé [-o< mà sếp Nam nói thế là sao :-? sếp Nam với Trí sao ko thấy động tĩnh gì thế, ở nhà có kết quả rồi mà chưa thấy bạn Trí phát biểu câu nào :-?

Ờ ờ, Trí đây. Mới có 1 trường trả lời, nó cho max của international students rồi nhưng mà có mỗi 5k, bố cái bọn keo kiệt. Chờ thêm mấy ngày nữa :D Mong là có trường nào đấy nó cho :D

Hix hix :-s cho có 5k thôi á :( sao bọn nó keo kiệt thế :(( nhg chắc ko keo bằng mấy trường ở đây đâu :mrgreen: /:)

uh 5k thì hơi bị có vấn đề thật :-? Trung bình học ở Mẽo là 35k 8-} 30k/year để mà bẹt mặt xuống đất à 8-}

Còn tùy vào public school hay private chứ. Mấy trường state cũng khá rẻ mà.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên