10Hoá2 xin chào bà con cô bác!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hôm nay đề Hóa và Địa rất ổn :x Mà sao Hóa có câu dành riêng cho lớp tự nhiên mà Anh thì lại ko :(( Bất công thế :| b-(
Hôm nay đi hát với các bạn vui ghê :x Hâm mộ các bạn :))

mới đc biết là đề anh do cô Lan Anh trường mình làm, các thày cô nói là lần này cho đề khó hơn thi đại học để bọn học sinh không chủ quan... và đã chấm đc kha khá bài anh lớp 12.. nhiều 5,6 lắm.. lớp anh1 thì có một điểm 7 b-( (thấp nhất)

nghe an nói mà tiếc đứt ruột.hôm đi hát đến nơi rồi mà phải về :((

Chỉnh sửa lần cuối:
Hehe, đến h tớ còn chưa đọc hết đề Anh đấy :)) Tại đọc đc 2 câu đầu tiên đã thấy 8-} rồi :)) Nên đành vậy, chép tuốt :)) Nhưng mà sao các bạn Anh1 siêu thế 8-| Ko chia sẻ cho mọi người 1 tí :))
Đc nghỉ 6 ngày :)) Khỏe khoắn ghê. :D

thôi rồi ... chắc mình lẹt đẹt lắm =)) Mẹ 2 cái bài ngữ âm chắc mất toi 2 điểm :))

Thi tiếng anh ở Vn cứ gọi là khó hơn thi ở Mĩ :))

các bạn ơi thời khóa biểu thứ là gì 8-}
được nghỉ một tuần quên hết sạch bao giờ ko :|

các bạn ơi thời khóa biểu thứ là gì 8-}
được nghỉ một tuần quên hết sạch bao giờ ko :|

Lâu lắm ko vào chào các bạn ở lớp mình ;;) Thía mà cuối cùng cũng chỉ phải giở có 1 trang bọ :)) Tốc độ post bài công nhận chậm thật :))

Mấy hum thi học kỳ có thể mình gặp may hơn nên cũng ngon lành lắm :D Cứu được thân và cũng cứu được cả vài ba đứa khác trong phòng trong hầu hết các môn thi (trừ Toán và Hóa ;)) ==>tự cảm thấy hài lòng :)) (mặc dù điểm có thể phò phạch nhưng lần này trót lọt hết nên coi như trời cũng chưa bạc đãi lắm :)) Ác với người ta mấy năm rùi thì cũng phải dễ thở hơn tí vào năm nay chứ :D )
Chỉ sợ kì thi này qua thì kì thi sau lại ách lại thôi!cái số mình có bao giờ may được hết đâu :((

------------
Hôm qua đi xem phim với các bạn vui vãi :x Iu nhờ :D
Hum đi karaoke cũng vui lun :D
Nhớ lớp quá :(( Còn nốt ngày mai nữa là đi học rùi.....cố lên :D

Lúc mọi người thi xong thì tớ mới bắt đầu thi từng môn :D

Chỉnh sửa lần cuối:
eheheh Nam mới đi có mấy tháng mà nói tiếng Việt đã có vấn đề rồi đây:D tớ đọc mãi mới hiểu :D...
...lớp mình có ai muốn tham gia vào ban sân khấu MI12 ko???...đang thiếu người...khuyến khích các bạn trai khoẻ mạnh :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Khỏe mạnh vào đấy làm cu li khuân vác à? :)) Ít nhất bạn PAnh cũng phải nói xem là làm gì trong đấy chứ ;)

Cứ vào rồi biết..ko thiệt thòi đâu:D..thì cũng chỉ làm mấy cái kiểu trang trí i :D...Thế bạn Chim có tham gia ko để tớ cho 1 chân giúp việc :D...
...Chán thế mai đã đi học rồi...chẳng mấy chốc lại nghỉ thôi :(...

Cái gì ?? Tớ mà phải giúp việc ấy à?? Thế thì thôi vậy [-(
Có việc gì khác kô?

Tao cũng mún làm vì tao lúc nào cũng rảnh mày ạ ;)) :))
Căn bản dịp nào cũng vậy,tao chẳng bao h tham gia làm cái gì ngoài việc cổ vũ tinh thần ==>dịp cuối rùi nên cũng mún giúp bọn mày :D
Có việc gì cho bạn làm với ko ;;)

Thứ 2 bế giảng??? 8-} Tao tưởng 19 mới phải nghỉ chứ 8-}
Có cần phải nhanh thía ko??? :(

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên