10Hoá2 xin chào bà con cô bác!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
kia là An đấy phỏng? vớ vẩn quá !
Nay lớp mình tết nhất không đi chơi à? Tao ở nhà đến mấy ngày nay và mấy ngày sau nữa chán chết đi được .:(( Onl thì chả có đứa nào > <. phải đú đởn tí chứ :D

Nguyễn Phượng Thủy đã viết:
Ôi tiếc là không onl sớm để trả lời các fan được ("fan" hé hé :mrgreen: )
Tình hình phim phiếc chắc tạm lắng còn mỗi ngày mai khả dĩ đi xem được nhưng h này thì sao xin vé được , cũng không gọi hội kịp . 30 mùng 1 thì ai cũng bận ở nhà rồi nhớ . Mùng 2-6 thì bác nguồn vé của tớ đi HK chơi đến mùng 6 mới về cho nên tớ cố gắng mai xin cho khoảng mùng 4 mùng 5 tết gì đấy , mấy đứa ok không?
Được lần này xôm tụ cả PhAnh TPhuong Yến các thứ thì kế hoạch chả đâu vào đâu :)) mừng thật
:(( :(( :((
Đúng là rẻ rúng mà :(( Được lúc mình chuẩn bị kỹ càng thì :((
Tình hình là tớ ko được vào SG như dự tính nên năm nay tớ ở đây 1 mình và tớ ko có Tết ;) (ko chuẩn bị gì cả,tiền tiêu và mừng tuổi cũng ko có lun :(( ) ....thế nên nếu có kế hoạch đi chơi gì thì nhớ rủ tớ với nhé......nếu ko thì tớ sẽ bùn chết mất :((

Sao lại An nào ở đây hả [-x Đây mới là An này
Sắp sang năm mới, có gì chúc các bạn trc, ko có nhỡ nghẽn mạng ko chúc đc ^^
Chúc các bạn năm mới dồi dào sức khỏe, tiền tài đủ cả :)) Tình nữa cho xôm :D

Hì tầm mùng 4 đi chơi đi,ở nhà thế là đủ rồi,chán vãi hàng.Đi chơi đi các bạn :D .Năm mới best wishes to all of my friends :D luv ya all :x

Khiếp mệt vãi hàng,tết gì mà như tra tấn,làm việc quần quật.Thà đi học còn hơn các bạn nhỉ,vui hơn bao nhiêu.Chứ ở nhà kô có gì lấy làm vui thế này thì đến chết mất :((

ÔI tao vừa ngồi vào bàn học xong mấy đứa ạ :)) Học đúng 20' 10' trước giao thừa và 10' sau giao thừa :)) Sáng mai tao lại ngồi học tầm 10' nữa :)) Vì thầy con TP bảo đêm 30 học , sáng mùng 1 lại học mới đỗ được ĐH :)) Tao không ngồi học đúng như thế được thì hình thức thế kia thôi cũng được vậy :)) Năm vừa qua với tao không có gì khởi sắc lắm nhưng những lúc tao thấy vui nhất là những lúc ở cạnh mấy đứa chúng mày cho nên bây giờ tao thấy yêu chúng mày lắm :p Mấy ngày liền không gặp đứa nào,chưa kể Trí LT đến gần nửa năm rồi :p Bu* cũng 1 tháng rồi nhớ chúng mày lắm lắm :p :mrgreen: Tết rồi chúc mấy đứa ở VN thi đỗ ĐH nhé , mấy đứa abroad thì cuối cùng cũng sẽ ở lại US hết , mấy đứa sẽ học hành tử tế nhé ! Tao chẳng ghét đứa nào cả , yêu tất cả nhiều :D

Được ăn Tết là vui rồi. Như tớ đang ở vùng hẻo lánh nhớ Tết VN lắm :x.
Vừa mới được nhận vào 1 trường xong. Nhưng mà học phí cao quá :(

Chỉnh sửa lần cuối:
DZÔ...Ô chúc mừng năm mới :D :D say đi hahahahaha Năm mới nhiều tiền mừng tuổi nhé :D mấy bạn ở nước ngoài học hành chăm chỉ gặp nhiều may mắn.............Luv you all :x :D :*

Bạn Nam xa nhà thì có kiểu Tết xa nhà :D Ko có gì phải ghen tị với mọi người ở đây cả \:d/
Chúc cả nhà năm mới cái gì cũng mới :*
Tớ cũng yêu mọi người lắm *^_^*

Phạm Thanh Sơn đã viết:
chúc bạn dukenht và toàn bộ hảo hữu H2 vui vẻ năm mới tiền tài thành đạt gì cũng có nhé :D :x :x :D
Ôi ôi cảm ơn BackStreetBoys nhiều nhé ( BSB = Bẹn Sơn B... :))

CHúc các bạn lớp mình sang năm mới ai cũng có thật là nhiều tiền như bò sữa có sữa tươi :x ( tại tớ thích uống sữa tươi nên phải mention :))) học giỏi như là cái ông thanh trùng sữa tươi ( Pasteur thì phải :))) to béo như bò sữa sx ra sữa tươi :x Có tình yêu cũng ngon lành đậm đà như là vị sữa tươi :)) Và măt luôn luôn tươi như sữa nhé :)) Bạn nào ghét tớ thì quay ra quí tớ như yêu sữa tươi nhé :))
Tớ biết năm qua đôi lúc tớ hơi quẩy :D Nhưng mà ... thế đấy :p
ôi sao mình lại quẩy quẩy toàn sứa là sứa thế này :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Thắng nghiện sữa hay sao mà chúc toàn sữa thế :))
Mừng tuổi mọi người này

:)) khiếp đọc xong bài Thắng muốn uống sữa quá :))
Năm mới chúc các bạn h2 nhà mình vui vẻ đẹp trai xinh gái quyến rũ :)) học giỏi thi đỗ đại học điểm cao :x :x :x :x :* :*
hehe em dơi iu nghe lời tao cũng có ý thức học hành đấy nhể :)) mỗi tội chưa được " chất " lắm , mới chỉ đến hình thức nhg mà trc' giao thừa mà ngồi học thì cũng nể phục lắm rồi , giờ đấy thì mình ko nghĩ gì đến học cả :)) Chúc em dơi iu năm mới béo ra khỏe lên , học hành sáng láng , thi đỗ đh :x :x :x :x chụt chụt :*

Híc, tết ở đây chán chết. Xuống dưới vùng có nhiều người Việt hăn hoi. Chán quá :((
Thoai, chúc mừng năm mới mọi người nhé. Yêu mọi người nhiều, :D

Mồng 4 hoặc mồng 5 lũ mình có định đi chơi gì ko đấy bọn mày???? :-s
Xem phim hay làm gì ??

Ờ phim thì chắc phải bỏ tiền túi ra thôi , năm nay tao thất thu nặng cho nên rất là kibo chắc không đi đâu :mrgreen: Em An có xoay xe mai cho chị đú với nhé :p
bytheway cám ơn em TP chúc em hạnh phúc với những gì em đang có xin xắn béo khỏe ra , thi đõ DH nhớ ^ ^

mọi người ko định đi chơi đâu nữa à?????nhanh lên sắp fai đi học rồi...:))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên