10Hoá2 xin chào bà con cô bác!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Nguyễn Hoàng Trí Dũng đã viết:
ẢNh HQ in lên chả ra gì đâu. Ảnh ava nếu nhỏ quá thì không biết, sợ cũng không nét
Mày xem bên con trai con gái rùi còn gì :D Mấy ảnh đấy đâu có mờ đâu B-) :D
Có gì mai tao sẽ gửi lun cho mày cái ảnh tao chụp 1 mình (ảnh HQ).....nếu thấy được thì mày cứ dùng :)

Tùy mày, được thì tất nhiên vẫn được nhưng trông nó sẽ nhợt nhạt trằng bệc ra. Tự nhiên ảnh mày bơ vơ giữa 1 đống ành khác thì có đẹp không?

Hôm nay lớp mình có 1 vụ tàn sát thảm khốc nhỉ ?
May mà giờ ra chơi đã kịp chép nốt mấy bài còn thiếu , hôm qua mới làm linh tinh ở lớp có mấy bài .
Chẳng nghĩ là lại kiểm tra cái đống bài hôm qua , hiểm ác thật !
Thắng nhanh nhẹn thật đấy , mượn được vở Tuấn Thành , mà thật ra cũng có bị kiểm tra đâu , những đứa không đứng lên hình như đều chỉ bị nhìn lướt qua .
Thắng liều thật , nếu là tớ chắc tớ đã đứng lên từ đầu roòi , lộ ra thì chết .

Thích thì chiều mà liều thì chiến thôi Linh ạ :p Nói chung là phải nhanh nhẹn >:) Đứng lên có sung sướng gì đâu :p

Hị hị,ai lướt qua thôi thì chả bít chứ riêng tao thì kỹ lém :)) Giở 1 mặt ra thấy đủ rùi mà còn bắt lật sang trang bên kia để xem có làm gian làm dối ko :)) Ai dè Mario ta đây với niềm tự hào ko bao h làm thiếu bài tập A nào nên đã khiến cho 1 người ko nói được gì phải đi chỗ khác :))
Đến nhạt /:)
Tự dưng hum nay nhìn vào sổ lại thấy chữ Yến + Tuấn Minh to đùng ở ngày thứ 4,mất cả tiết ko hỉu mình phạm tội gì....mãi mới nhớ ra là tội đi xe máy ===>sao lại bị ghi vào sổ đầu bài??? X( Chẳng liên quan vẹo gì ở đây cả X( Điên mẹ nó rồi! X( Thứ 2 bà mày làm ra nhẽ X(

Sắp đc nghỉ Tết rồi :D Làm gì thì làm, mọi người nhớ giải quyết trc mùng 1 nhá :))

ý an là zải wuyết cái chi?? Ko hiểu ;;)
Ý là ai có người iu thì "dứt điểm" trước mùng 1 à :))

:)) Sao mọi người có nhiều ý nghĩ phong phú thế :)) Ý tớ chỉ là post theo bài của Yến thôi mà =)) Ý bảo là T2 phải làm cho xong, ko có lại dây dưa sang năm sau vì chỉ có T2 còn tiết A thôi :))
@Nam: Hình như ấy có nợ tớ đấy :D

Ui giời 2 anh chị nợ nần nhau gì thì trả đi :p sắp hết năm rồi đấy ;) Nợ tiền thì kô biết giải quyết thế nào chứ nợ cái khác thì ...tớ giải quyết cho :)) >:)

Người ta nợ máu mày làm sao giải quyết được [-x
:)) Tình này kiếp này ko xong thôi chém một nhát cho xong vậy :))

Ôi giời người ta nợ gì kệ người ta chứ :))Mọi người cứ bon chen [-x
Hôm nay anh Bo chất vãi :x Hâm mộ :x

Không ngờ không ngờ ! Mà mấy bạn siêu nhân lúc hát cũng siêu nhân nhỉ ? Hát rất hết mình ! Mỗi tội thấy hơi sai nhạc ! Hôm nay cả Vinh cũng lên hát , cũng hay đấy chứ !Mai tính sao ?

Haizz nghỉ tết rùi chúc các bạn một cái tết vui vẻ nha :x Iu tất cả các bạn :x thật đấy :x mấy bạn TK, muôi muồi, nga xôi , thanh phương, pa thì lại càng yêu nữa :x
Khổ thân tớ quá, hôm nay cãi bố bị thụi cho một cái đau quá :((

Ôi mình không được yêu à :( buồn thế :(( :))
Giờ tớ cũng chưa biết phim nào với phim nào cả , nên chắc mai chưa đi xem phim được , ngày kia hoặc là thế nào đấy thì báo lại với mấy đứa sau nhớ :)

ôi tớ vừa xem trailer của 2 trong 1 xong, cũng được đấy chứ , mọi người vào đây xem thử
http://www.2trong1.com
Chuyến bay kinh hoàng thì có đứa xem rồi thì phải ,King Kong 3 tiếng kể hơi bị lâu , mấy cái phim còn lại của TQ voi HQ You're my sunshine với cái cài đấy ko tiếng tăm gì lắm chắc không hay có cái phim Perhaps Love có Kim Thành Vũ và Châu Tấn hay sao ý đóng thì không biết thế nào ! Còn cái phim Đẻ mướn tớ xem trailer thấy cứ ghê ghê các bạn ạ , lượn ngay rồi . Có lẽ là sẽ xem 2 trong 1

mai nhé La ơi :(( Ko tớ tự tử trên máy bay mất :(( Ko thèm đếm xỉa đến lời tớ nói à :((

Ơ Tula ơi thế có phim The myth của Jackie Chan kô?Tớ thấy bảo phim đấy cũng hay phết,vừa hành động vừa hài :D xem cho nó thoải mái đầu óc ;)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên