10Hoá2 xin chào bà con cô bác!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hoàng Ngọc An đã viết:
:-ss Thế hả Thắng. Bây h tớ mới biết. Ghê thật
@ HTrang: Hehe, mày giống tao. Bây h chả thấy có cái ảnh nào tử tế cả :(
Mai KT Sinh có đc giở sách vở ko :-? Nhưng mà KT như hôm nay sách vở cũng bằng thừa =))
Gửi cái ảnh cô bé dưa chuột tay cầm di động tay cầ thuốc lá bây giờ :))

Tao làm gì có máy mà vác đến lớp.Hôm trước chụp ở nhà bằng webcam mà :D Có gì thằng cu Trí gửi máy về đây tao vác đi đến lớp chụo cho :p

Sau bao hôm vất vả mới có avar mới để khoe mọi người.:)) Thế nào mọi ng có thấy cái avar moi của mình đẹp ko?;;) Xem nhanh kẻo hết,sắp phải xóa đi rồi:(( :(( :((

Oài, thía à. Không biết in lên thế nào (có đk thì chụp lại nhé ). Đứa nào có máy thì giúp các bẹn đi

@Trí:nếu tao gửi trước mấy cái sau đó gửi thêm thi có được ko???
vì bi h tao mới tìm được mấy cái trông ổn ổn thôi.....tao sẽ chụp thêm rồi gửi sau:D...chỉ cần trước 20 là đc chứ gì:D?

Uh, nếu gửi thêm cứ trước 20 là được

@Vũ : ava đẹp thía thì cứ để chứ sao phải xóa :))

@Trí : mày ơi,tao chỉ có tổng cộng 2 cái ảnh nhìn tàm tạm trên HAO,1 là cái ava,1 là 1 cái nhìn quẩy quẩy....còn nữa thì chỉ có cái ảnh Hàn Quốc là nhìn được thui :(( Thế tao gửi cái ảnh ava và ảnh HQ có được ko :(( (nhìn có lẽ là ko mờ lém đâu)

ẢNh HQ in lên chả ra gì đâu. Ảnh ava nếu nhỏ quá thì không biết, sợ cũng không nét

vũ vũ nếu đổi ava thì gửi cái này vào mail của tao :)) tao thần tượng nga wind lắm :)) nhất là cái ảnh này :)) :))

ảnh HQ tao scan mot lan` roi` day' rõ nét đẹp lắm mà :)) ma` cũng chỉ có cái đấy may ra mới đổi đời đc :))

ps CHIM: cái danh hiệu cá nhân của mày sao trùng hợp thế nhờ :)) có phải đứa nào chim lơn với mày hay là ko phải :mrgreen:

Chỉnh sửa lần cuối:
Ko phải đâu muội =)) Người có ai lại lấy làm vui thú khi nghe cái sáng kiến của muội mà lại để làm danh hiệu cá nhân chứ =)) Bryant của Chim là ngôi sao bóng rổ KOBE :)) chứ ko phải Bryant nhà muội :)) Chết cười , mà kể ra trùng hợp thật :))
Vừa đi chụp ảnh HQ về có cái đẹp quá ;;) mà thôi trí ơi, lấy cái ava của tao ý nhá ^_^ Rõ, đẹp, nét :p

Ko phải đâu muội =)) Người có ai lại lấy làm vui thú khi nghe cái sáng kiến của muội mà lại để làm danh hiệu cá nhân chứ =)) Bryant của Chim là ngôi sao bóng rổ KOBE :)) chứ ko phải Bryant nhà muội :)) Chết cười , mà kể ra trùng hợp thật :))
Vừa đi chụp ảnh HQ về có cái đẹp quá ;;) mà thôi trí ơi, lấy cái ava của tao ý nhá ^_^ Rõ, đẹp, nét :p

ẢNh HQ in lên chả ra gì đâu. Ảnh ava nếu nhỏ quá thì không biết, sợ cũng không nét
Tưởng nếu mà in ra thì mỗi ng` cũng chỉ đc cái khoảnh = ava thôi chứ, có khi còn ít hơn í 8-| càng to càng chết:))

@Trang xú:hehe tao có biết gì về cái mày nói đâu :D
@Thắng:có gì mày chim lợn tao cái chuyện của bạn xú đi ;))

Chỉnh sửa lần cuối:
Hoàng Hương Giang đã viết:
Tưởng nếu mà in ra thì mỗi ng` cũng chỉ đc cái khoảnh = ava thôi chứ, có khi còn ít hơn í 8-| càng to càng chết:))
Ảnh avatar độ phân giải nó kém, nếu ảnh to, độ phân giải lớn hơn thì vẫn có thể cắt được

Thế bạn Nam gửi 1 cái canon về cho lớp mình đi :)) Để chụp 1 loạt long lanh =))

Hôm qua ngủ rõ muộn mà hôm nay 6h30 dậy :)) đến lạ.Nhưng hôm đi học chỉ muốn ngủ mà mấy hôm nghỉ lại chẳng muốn ngủ tí nào:))
@Trí:tình hình thu thập ảnh thế nảo rồi mày??Có khi mấy siêu nhân lớp mình phải lấy ảnh cả lớp ra rồi cắt chứ cũng chằng biết làm thế nào.Chẳng đứa nào có máy để chụp cả.Đến chán:(

Làm gì đến nỗi chẳng có ai có máy để chụp nghe đau thương quá đi =))
Mai tao mang máy đi :D

Đấy, cái thằng lười này. Mày có máy mà không vác đi. Mai mày đến cua 1 vong hết cả lớp luôn đi. Cho bọn nó thấy hóa 2 đi đầu :p

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên