10Hoá2 xin chào bà con cô bác!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Oài, ny ở đây chả có cái khỉ gì cả, just like every normal day :|

hôm qua tao đi lên toilet pub vui lắm, 1h30 mới bắt đầu đi về :D
May mà pama ko nói gì :p

Ko ai post lại để PA câu thế kia :))
Hôm nay ngày đầu năm đi học mà nhạt nhòa thế ko biết 8-}

Đi chơi về chẳng muốn học hành gì vả. Ngay hôm đầu tiên đã phải make up the test rồi.

Hị,ngày mai các bạn đoán xem tớ có chết ko nhé :))
Công nhận lớp mình bi h khổ nhẩy,topic tụt thê thảm :((
À mà hình như năm nay mỗi mình tớ bị học sinh trung bình nhẩy :)) mỗi mình dưới 5,0 lý =)) Thế là họp phụ huynh lại mừng rồi :))

Hôm nay thấy trong sổ là 5,0 rồi :D
Mấy hôm nữa thi trắc nghiệm 8-} Chả thấy cùng phòng với ai cả 8-}

yến vui nhớ :)) mà còn tin mừng nữa là thi trắc nghiệm cái fong` của mày có 4 hay 5 hay 6 đứa thôi... :D

:)) chúc mừng con Yến;))
Hôm nay h kĩ buồn cười thế:)) An với Đức Anh;;) Ngồi dưới thon thót chỉ mong cho hết h, lần sau mà còn tiếp tục thì bạn Giang với bạn Trọng Đức sẽ như bạn An với bạn Đức Anh hôm nay:))

Híe híe,hôm nay thấy Lý 5,0 mà tao mừng phát điên (lúc đấy chắc trông mình giống con thần kinh :)) ) làm cho Khánh Phương bảo tao lúc đấy "chắc cũng giống mình lúc được học sinh giỏi nhỉ" :)) Nhưng mà tao thấy thoát hs trung bình và được học sinh giỏi thì thoát hstb sướng hơn nhiều :)) Đương nhiên được hsg thì thik lém lém lém lém (>_<) nhưng mờ cái tâm trạng 1 bước từ địa ngục lên thiên đàng như tao hum nay thì ko gì sánh bằng :)) :x
Yêu thầy Lý chết đi được >_< :x :* Vui quá :D

Ặc,nhưng mờ vui mấy mà cứ nghĩ đến ngày 14/1 này ngồi thi trắc nghiệm với 4 đứa lạ hoắc lạ huơ thì thấy mình lại phải xuống địa ngục lần nữa 8-} Sao tự dưng thi mà chẳng thông báo gì cho người ta sớm cả :(( Đang tưởng ăn chơi sung sướng tự dưng nhận giấy báo tử mới mừng chứ :((

Phòng tao 5 đứa :(( Y như hồi thi TN cấp 2 thấy đúng 1 mình tao ngồi phòng 27 8-} ......(lúc đầu cứ nghĩ mình mình học Ams ngồi phòng đấy,rút cuộc là mình là thí sinh duy nhất trong phòng :)) Mừng vãi đé :)) ) May mà cuối cùng người ta nhập phòng 26 và phòng 27 lại :p

Thi thử thôi mà mày , hình như không lấy điểm chác gì đâu
Với cả theo như An bảo thì đề này là chung toàn quốc cho nên chả khó khăn gì đâu :D

hôm nay làm thử sai 9 câu :D chả biết ít hay nhiều chỉ thấy tự tin phết :))
tổng kết phọt phẹt, lí 66 ko hiểu trường quái nào nhận :((

Thi anh,phòng tớ chẳng có đứa nào lớp mình.Rõ chán,thi thế thì buồn chết :))

Vừa đi nghịch tuyết về :p Share mấy cái ảnh cho zui :p

>:-D< gửi đến các thành viên Hóa 2 :p

Bọn tớ đang thực hiện thu thập ảnh cho YEARBOOK 0306 (chắc mọi người biết rồi), sẽ có thông báo cụ thể trên trường trong một tương lai gần nhất khoảng 1,2 ngày gì đó :)). Dự kiến mỗi người sẽ có khoảng một ảnh cá nhân trong Yearbook, và mỗi lớp sẽ có ít nhất một ảnh tập thể đại diện cho cả lớp (ảnh này nên đầy đủ các thành viên :) ). Ngoài ra là các ảnh hoạt động tập thể của cả lớp (nên chọn lọc trước khi gửi, nhưng không hạn chế về số lượng, khuyến khích các ảnh thật hoạt động, những khoảnh khắc khó quên, đại loại vậy,...).

Các cá nhân có gửi trực tiếp ảnh cá nhân và tập thể về địa chỉ [email protected] . Subject đề Họ tên đầy đủ + lớp, phần content thì ghi hộ tớ số lượng ảnh cá nhân + tập thể gửi kèm.

Nếu có thể để một người gửi chung ảnh tập thể cho cả lớp trong file nén thì tiện hơn :smoking:. Nhưng cũng ko nhất thiết như vậy.

Ảnh cá nhân thì mỗi người cố gắng chọn ra một vài cái ảnh đẹp nhất, ưng ý nhất, mà sẽ trở thành đại diện của mình trong Yearbook. Vì vậy, ảnh cá nhân cứ để mọi người gửi riêng cũng được, vì dù sao BTC mong muốn Yearbook sẽ còn được mọi người mở ra xem trong nhiều năm tới >:-D<.

Hạn gửi ảnh cho đợt 1 là ngày 20/1/2006.
:smoking: gửi càng sớm càng tốt, gửi muộn biết đâu không được vị trí đẹp trong Yearbook b-):p

Trước mắt, bạn nào cung cấp hộ tớ danh sách tên + địa chỉ email của các thành viên của lớp đang ở nước ngoài :)), rồi gửi về [email protected]

>:-D< thanks

Cái khoảnh khắc thật độc lại nhớ lại cái ảnh những chàng trai nước =))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên