10Hoá2 xin chào bà con cô bác!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Con AN có bon đc thì đừng có bỏ rơi tao đấy:(( hôm đấy mà bọn mày tung tẩy vào đc còn tao đứng ngoài thì ...:((tao đang phải lạy lục khắp nơi đây:((

bạn nào mà xông xênh thế :)) thảo nào hôm nay thấy An chạy chọt tiền nong bon chen nốt mấy vé của bọn L1 :p
Hôm nay trả bài Lý với Toán êm xuôi các bạn ạ
phù thế là đã được đủ 6,5 tí nữa thì mếu :d

Còn Hóa đang treo lơ lửng kìa mày:))
Cảm ơn con An nhớ;;)
Mua đc vé rồi nhẹ cả ng`, tưởng suýt phải bán thân chứ:))

ừ thế
tao mừng là hôm nay ko trả hóa thế là qua được nô en này :p :D
H đầu tao chỉ có chơi thôi :p

muốn đi chơi quá ......ai biết chỗ nao đi chơi được ko???

Óe óe,hôm qua quẩy nhờ :D
Thực chất thì cả ngày hôm wa chán hơn mong đợi (ngày hội trường ý)......nhưng cũng may lòng người vui nên mọi thứ cũng vui hơn :D :> >:)
Nhưng dù sao cũng tiếc 50k của mình vãi :)) Chính ra có khi chẳng cần mất xu nào cũng xong ý chứ :)) Sáng cũng thía mà chiều cũng vậy =))
Mừng :D

Chỉ khổ cho mấy đứa tối qua về ko có xe ôm thui :(

Hehe, may mình vẫn có xe ôm :))
Hôm nay mưa gió thế này :-s Vẫn phải đi là sao :(( Khổ thế, bẩn chết đi được :| Mà tình hình thời tiết thế này :-s mai làm sao dự đc dưới sân trường:-/

Ko dự thì mất đứt 50k ;;) :))
Mưa thì tranh thủ chạy ra nhót tí thức ăn rồi lại chạy ra chỗ khác trú :)) Mệt lắm cơ :))
Mà dạo này các thầy cô giáo vào HAO nhiều lắm đấy nhá :)) Lớp L2 chết đến nơi roài :))
Mà hôm wa có bạn nào là ko được xem quả ảnh bất hủ của U ko nhỉ :-s ;)) ;;) Hi vọng có đứa đã chụp được :))

Chắc là có rồi đấy, tao thấy ở nhà tao cũng có mấy cái ảnh mẹ tao chụp ở CQ hồi trc, giống cái áo dài đấy lắm, tóc cũng rứa:)) chắc là mốt 1 thời mày ạ:))
Hôm nay mưa bẩn vãi. ăn đc gì đâu:(( 50k hôm trc còn bõ hơn gấp tỉ lần!!mất công mất của:((

hiihiihi đc nhi`n ảnh tolland hồi trước tự nhiên cứ thấy thương thương :)) nên bây h nhi`n bả cau có cáu gắt tao lại thấy cảm tình :))
lại còn dặn các con ăn xong thì gói về nữa chứ :mrgreen:
chủ nhật thì nhạt nhòa
đc mỗi cái trò lướt ván quẩy gần chết :mrgreen:
thứ hai nhạt nhòa > <
thứ ba thì ướt lép nhép, miệng thì nốc đầy thức ăn,còn chân thì ngập nước ...

@Xú : :)) :)) :))
Con này ai lại nói toẹt ra bí danh của người ta thía hử B-) Mày mún bị xử bắn đấy hử :)) B-)
Nhưng mà cái ảnh đấy là ko được lưu truyền thì cũng phí quá sức cần thiết :( Phải để cho cả Nam cả Trí,Mỹ ngố cùng xem nữa nó mới xôm ;;) (Bư thì xem hôm đấy rùi nên ko phải ngợi :D)
=)) Để hỏi lại thằng Đú xem có chộp được quả ảnh đấy ko ;;) Ko xem thì phí cả đời :D

ko tao chả chụp gì cả :)) Dạo này lười chụp ảnh quá :))
chết Lí thì toi tao mất :(
Mai kt 1 tiết, các bẹn cố lên :)>-

Á, sao mày lại ko chụp :((
Hôm đấy tao đã nhờ mày rồi mà :((
Óa óa,bi h bít đi đâu tìm đây :((
Bọn mày làm Lý chắc là ngon lành cả nhỉ :D

đang mơ đến 1 điểm 10 đầu tiên môn Lí :))
Lần trước bị cướp trên giàn mướp điểm 10 và hạ xuống còn 5 =)) Nhục ko tả :))

Đổ ra đường thì ko chứ onl giờ này thì chắc chỉ có tớ Nam ạ :D
Năm nay tớ thấy mọi người đi chơi lại ít hơn hẳn :-s Chẳng hỉu sao nữa :-s
Trường mình thì chắc là do Noel đi khỏe quá nên bi h bố mẹ ko cho đi nữa :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên