10Hoá2 xin chào bà con cô bác!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
tội con Loan là không biết tự giữ mình trước cám dỗ cuộc đời :p Nó thấy Nga Linh vứt bài cho nó ko biết đường mà trả cho bạn hay "thế nào đấy" lại cứ để đấy cho "giám thị" trông thấy :p Nhưng tội đấy tao nghĩ không nặng lắm đâu ,
Khanh với Lex bị bắt tài liệu mới chết kìa
ôi mai trả Lý :((
Năm nay cũng khônng phải quá khó hay là giáo viên quá khắt khe đâu-chỉ là năm nay mọi thứ đều nghiêm túc và khuôn khổ không léng phéng kiểu mỗi ngày đến lớp là một ngày vui như xưa :) Chẹp

Oài, khổ thân Lex với Khanh. Hôm nọ còn thấy Lex than thở là sắp chết đến nơi rồi. Các bạn rụng nhiều quá...

Chỉnh sửa lần cuối:
chậc chậc ..kệ nó ,qua rồi :p.
@BC còn ở VN ;)) :bạn mẹ tớ khai trương cái công viên có cái trò trươt ván với trượt tuyết cái gì gì ở Láng ,hồi trước chú í hứa sẽ ưu tiên nhìu nếu rủ bạn bè đến :p bạn nào có nhu cầu gì thì bảo tớ nhé :D

Đề nghị mấy hôm hội trường đi gấp kẻo nguội :D
Yo yo à há à há rapklup production 2 nghìn lẻ 5 LĐ.. :))
Đùa thôi :p :p :p

Yo yo à há à há rapklup production 2 nghìn lẻ 5 LĐ..:))
Lại thêm quả vô hình:)) LĐ bih là hot lắm nhá;))
bạn mẹ tớ khai trương cái công viên có cái trò trươt ván với trượt tuyết cái gì gì ở Láng ,hồi trước chú í hứa sẽ ưu tiên nhìu nếu rủ bạn bè đến
Cái này nghe hấp dẫn quá;;) tranh thủ đi nhanh:mrgreen:

;)) Ừ đi nhanh đi nhanh :(
Mà tuần này cuối tuần kiểm tra bét nhè đấy :(
Chán thế chứ :(
Suốt ngày lo ngay ngáy X( X( X(
Thi xong rồi vẫn ko yên thân :(

mai đi đi :D ngoài mai ra xét thấy chả còn ngày nào trước khi trả bài học kì Hóa Lí và kiểm tra thêm học kỳ nữa cả :D

Làm gì mà vội thế mày. Còn mấy hôm hội trg` tổ chức cho cựu hs, gì mà hình như phải đóng tiền thêm ý, để tiền mà đi chơi đấy có phải rảnh rang ko! Mai đã 3 tiết rồi đi đc có tí:D

được roài ưu tiên em Thủy :* ,con lợn Giang ở nhà :)).
mà tình hình là hình như được cho 100 vé :>

Đợi Nam về thì nó mốc rồi :))
Loan ơi ;;) Bảo chú ý đến hè cho thêm mấy vé nhé ;;)

Ngồi từ nãy tìm mãi mà chả biết đăng kí đi hội trg` ở đâu:(( mà thấy thông báo là có thể đăng kí ngay tại chỗ phát giấy mời mà, thế là sao? :-s đứa nào vào trả lời đi:-s

mày ơi hình như có tin là vé đi hôm 25 bây h tăng lên 150k rồi(đối với tất cả mọi người).....thế thì có mà ở nhà thôi...:(

Hehe, tớ bon chen đc 4 cái rồi nè :x Yêu các bạn ghê ^^ :* Mai bon tiếp rồi thì bán 140k :)) :p
Con :mad:) sao ko thấy em rủ rê cái trượt trượt gì ở kia nhỉ :-?

iu em An nhất :*:*:* bon chen được 4 vé lận :x:x:x còn em Giang CC ở nhà đi >:p sao em nhoi thế ,thấy chị đi cũng đòi đi theo ;)) :)) :p
Mà mọi người có đi cái vụ kia không thì bảo tớ nhá :D,tớ cũng chưa đến bao h ,cũng chưa biết nó ra làm sao,nhưng đến để ủng hộ cô chú ấy là chính :p.
@Nam&Trí :( tớ cũng muốn để dành vé cho các bạn lắm , nhưng mà đang khai trương nên mới thế thôi ,chứ đến hè thì .....:(

:p ừ đúng rồi mình phải ủng hộ chứ :p đi đi nhưng bao h thì ở đấy bắt đầu hoạt động? CN đi đi nhé :d
AN hôm nay thì khiếp rồi bon chen nhanh không thể tả :p Nhưng mình thì vẫn chưa bon được , bỏ 100 ra thì nhiều chết đi được :((

Chỉnh sửa lần cuối:
@ Thắng : LĐ là cái gì hả mày :D

@PA :mày hỏi lại rùi đấy à?? :-s Tất cả ở đây là tất cả những đứa đã đăng ký và chưa đăng ký hay là thía nào :-s Chẹp,chắc tí nữa phải vào hỏi mấy ông bà mod roài 8-}

--------
Hô hô,sắp trả bài Lý,Hóa,Văn roài :)) Mừng cho đời mình!
Hôm trước thấy mình được điểm 15p Hóa cao các bạn cứ ì xèo mãi,chẳng hiểu đến hôm trả bài HK thì có đứa nào xót thương cho mình ko nữa :)) :|
Lý :| :-& Giết tôi đi :((
Hóa 8-} Bỏ mẹ rùi :((
Văn- chắc cũng rứa mà thoai :((

--------
Mà nếu Bụi chuối có đi chơi thì rủ tao đi với nhé,đừng quên mất tao như mấy lần trước :(( :D

Tình hình là ko thấy bạn G và Tula muốn bon chen ngày 25 nữa hay sao mà hôm nay ko thấy nhắc mình đi kiếm vé. Thông tin nhận đc vào lúc 12h05p ngày 22/12 là có 2 bạn đã đăng kí online mà ko đi. Nhưng ko biết đến mai các bạn ý có đổi ý định cho hay ko thì ko biết. Vì thế ai có nhu cầu thì mai nhớ nhắc tớ đi bon chen tiếp :))
Ngày mai kiểm tra 2 môn :(( Làm thế nào bây h :((

Hơ hơ,tình hình là mai Hóa mình chết chắc :))
Lý thì :|
Vậy là đẹp :)) Đúng như quẻ bói nói......gần về cuối tuần sẽ có nhiều deadline cho mình.......và ko ổn lém :(( Chết chắc :((
Làm thế nào bi h??Mai ktr Lý :(( 8-}

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên