10Hoá2 xin chào bà con cô bác!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Khiếp quá :))
Tệ nạn quá :))
Có đìu bi h An lùn đang cặp với em ý thì phải nhờ :))

Mà tình hình có bạn nào biết lịch thi các môn phụ ko thì post lên cho tớ với,tớ chả rõ gì cả :-s
Chỉ bít mai thi Kỹ,thứ 7 thi GD.....hết 8-}

Uh thì học vào tiết nào thi vào tiết đấy mà :)) Hôm nay thi Kĩ khó vãi 8-} Bó tay.
Lại còn 2 tiết Anh nữa chứ 8-} Thời gian ghi rõ là 60p mà có mỗi 1 tiết để làm :|

Mọi người cho hỏi cái. Cái hồi lớp 9 thi vào lớp 10 thì khoảng có bao nhiêu đứa thi vào hóa nhểy. Đến 1000 không ?

ôi lo j` An, tớ nghĩ cái kiểu kt đấy tolland chả lấy đâu
chả thiếu cơ hội để trù dập thì thôi :-s
mà nếu lấy thì cũng tốt =P~ cũng ngon mà An :mrgreen:

Trí định viết PS về chuyện được vào trường Ams hả :)). Thế thì cứ fake thành 4000 đi

Uh nhưng mà cũng phải đúng không thì nhỡ có thằng nào nó cũng Ams mà nó fake lên 10000 thì chết :))

Hehe,hôm nay lên bảng làm Lý :)) :D
Thật ngại quá :"> :D

Ngồi chỗ mới chưa quen thành ra chẳng làm gì được :(( Bùn quá :((

:-? Hình như hồi thi vào thì chỉ tầm 3700-4000 thí sinh thôi :)) Bốc phét thì cũng vừa vừa thôi :D
Mai thi GDCD đây :-? Đấy, mới cần bốc phét đây :)) Dân chủ trong trường học ntn đây nhỉ? Chẳng lẽ lại là muốn học thì học, muốn nghỉ thì nghỉ :))

Nguyễn Hoàng Trí Dũng đã viết:
Uh nhưng mà cũng phải đúng không thì nhỡ có thằng nào nó cũng Ams mà nó fake lên 10000 thì chết :))
Thử viết list các trường ra đây :D Tôi cũng boost lên 4000

Hoàng Ngọc An đã viết:
:-? Hình như hồi thi vào thì chỉ tầm 3700-4000 thí sinh thôi :)) Bốc phét thì cũng vừa vừa thôi :D
Mai thi GDCD đây :-? Đấy, mới cần bốc phét đây :)) Dân chủ trong trường học ntn đây nhỉ? Chẳng lẽ lại là muốn học thì học, muốn nghỉ thì nghỉ :))

Có lẽ là nói về cái kiểu tự do của trường ý!Ý bảo trường mình rất thoải mái và tự do với học sinh,tiếng nói học sinh được coi trọng,vv..vv. :))

À mà tao lên phẩy Lý rùi >_< :x Lên 1,2 lận :)) Bài 1 tiết được 7 điểm :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Trường thì nhiều lắm, viết không xuể :D Bốc phét khoảng 1k 1k rưởi thôi

Hehe, hối lộ cho tớ đi rồi thì tớ nói cho mà hiểu =))
Uhm, nhưng mà để tính xem đằng nào có lợi hơn đã :))
Mai hình như ko phải kiểm tra gì thì phải :)) Sung sướng

cả tháng rồi ko online mà vẫn thấy bài mìn :))
lớp mình sao dạo này chậm tiến vậy :mrgreen:
năm nay tháng 12 có vẻ dồn dập
tuần sau thi tập trung phòng 2 có j` thì nhớ giữ chỗ ngon cho tớ đấy nhá
nga nhá ;;) thắng nhá ;;)

Hix hix,lâu lém chẳng post bài,hơn 1 tuần rùi mà chẳng thấy gì tiến triển :((

Hôm qua có ai tặng quà sn cho Vũ vẹo chưa thía B-)

Tuần sau thi tập trung rùi,các bạn làm tốt nhé :D

Về phần mình thì tớ sẽ cố gắng đến từ 6h để ko phải ngồi chỗ xấu :))

tao cũng sẽ phải đến sớm :D
Thi văn anh ko sợ chứ toán và hóa tao lo lắm :(( Xú ơi huynh trông vào muội môn Hóa :(

Hú hú,tao thì môn nào cũng phải trông đợi vào các bạn hết :))
Chỉ sợ nhất là giả dụ có ôn được gì,có biết thêm được gì thì đến khi vào phòng thi lại quên hết thui :(
Thế thì đẹp mặt lắm :((
Tao lại hay thía nữa mới khổ chứ :(
Lần gì thi toán (học ký 2 lớp 10) có 1 bài buổi tối hôm trước tao vừa ngồi làm rùi nhưng đến khi đọc đề thi lại nghĩ "làm sao có chuyện cho trùng bài mà trùng cả số thía này được,chắc là nó phải khác với bài hôm qua chứ" thía là lại ngồi nghĩ nghĩ............như điên ý :(( :((

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên