10Hoá2 xin chào bà con cô bác!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hehe,tao cũng được 5 sao như mày rùi Trí ui :)) :D
Tự dưng được 5 sao xong rùi chả bít nên đặt cái gì làm mục tiêu nữa :D Ko lẽ lại phấn đấu bằng được bạn Trần Bích Thủy :))
Được cái tao sẽ cố gắng ko câu bài để đạt mục đích :))

----------

Hôm nay lớp mình quẩy vãi :))
Thế là câu được 2 tiết Anh :D
Hát hò cười gần chít :D

Chỉ có U là nhạt nhòa nhất :)) Nhạt đến 2 lần lận :)) Đúng là vô duyên từ bé [-( :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Híc, bạn Thủy tởm vãi. Gần bằng tao với mày gộp lại, hic. Thêm sao khéo bi giờ phải 10 sao
U lại nhạt nhòa à, thương thế :))

Nguyễn Hoàng Trí Dũng đã viết:
Híc, bạn Thủy tởm vãi. Gần bằng tao với mày gộp lại, hic. Thêm sao khéo bi giờ phải 10 sao
U lại nhạt nhòa à, thương thế :))

Ui,nhạt cực ý!!!
Pha đi pha lại 1 trò đến 2 lần mà cuối cùng chẳng có bất cứ ai hưởng ứng cả :)) Mừng lắm :))

Còn lớp mình thì quẩy vô cùng :D
Hôm nay Nga gió,Nguyễn Thủy,Cao Boy thành công chúa.......Tuấn Vinh,Tuấn Anh,Khánh Phương thành hoàng tử rùi thì làm đủ trò ( >:) ) hehe :))
Quẩy lắm :))

Mí lị hôm nay để câu được 2 tiết nên chúng nó hát nhiệt tình lém :D Lúc đầu còn hát mấy bài về cô về mẹ nhưng mà sau đấy thì toàn là yêu với đương :)) Có quả đỉnh cao nhất là bản song ca của Long béo với Nguyễn Ngọc cái bài gì về HN mà Ánh Tuyết hay hát ý nhỉ..... :-s (tự dưng wên tên roài :(( ) ==>nghe hoành tráng và hào hùng lắm :>

Nói chung hôm nay vui :) Tiếc là ko có đứa nào đem máy quay để quay lại rùi gửi cho bọn ở xa :) :( :D

Ừ nhỉ, sắp đến 20/11 rồi, thảo nào lại thấy các bạn hát hò :)).
U nhạt như nhế nào

@Nam :chết,tớ mà kể ra đây thì nguy hiểm lém :-s
Chẹp,các bạn đọc cẩn thận ko thì chết tớ :D

Đại loại là khi cả lớp bảo hát thì U bảo U phải chép lời sau đấy mở mở cặp lôi ra cái quyển "Ôn tập và kiểm tra tiếng Anh" giơ lên (ý dọa cho cả lớp sợ chơi ý mà :)) ) nhưng mà thấy cả lớp chẳng có tí phản ứng gì với việc làm của mình thía là lại cất vào cặp ==>nhạt nhòa tập 1!!!! [-(

Đến lúc gần hết giờ bọn nó lại yêu cầu U hát,U lại bảo "thế bây giờ cô lấy sách ôn tập kiểm tra ra hát nhé " hay 1 câu đại loại thía!! ==>lại tiếp tục cái trò nhạt nhòa kia,cả lớp lại chẳng có phản ứng gì ==>lại thôi!!!! :))
==>nhạt nhòa tập 2 :))

Lúc đầu giờ cả lớp bảo hát bài "cô và mẹ" ==>U bảo "cái bài Lúc ở nhà mẹ cũng là con cáo á???" .....lần nào hát bài này U cũng bảo câu đấy :)) ==>nhạt!!!!!! :))

Đề văn cho Thắng nhé:D
"Phân tích để làm rõ t/y quê hương đất nước của Hoàng Cầm qua đoạn trích:
Em ơi buồn làm chi
...
Đám cưới chuột đang tưng bừng rộn rã
Bây giờ tan tác về đâu
trong bài thơ "Bên kia sông Đuống" của Hoàng Cầm":D

Hix,chắc thứ 4 này phải nộp rùi,bi h tao vẫn chưa làm ==>chẳng hỉu sẽ thía nào nữa :((
Sợ quá.....điểm Văn đang phọt phẹt ghê lắm :((

í, thằng chim yêu clazzmatez là tốt chứ sao yến lại tỏ thái độ thế :))
Sinh thứ 2 tuần sau sử thứ 6 tuần này :D

Nguyễn Huy Thắng đã viết:
í, thằng chim yêu clazzmatez là tốt chứ sao yến lại tỏ thái độ thế :))
Sinh thứ 2 tuần sau sử thứ 6 tuần này :D
Hehe,tại tao thấy lạ lạ nên mới thía mày ạ :))
Nếu mày nói thía thì tao thấy bth chứ anh tao mà nói thía thì :-? :))
Mà có khi mày post bài đấy thì sao ;;) :D

Sử mai phải nộp rùi mà tao vẫn chẳng bít làm thía nào cả :(( Đen quá :((

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên