10Hoá2 xin chào bà con cô bác!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Ừ nhể Nam đi càng ngày càng có triển vọng hơn xưa đấy Nam :-j Thêm cái điệu bộ vỗ tay downy :)) :-j So funny man :-j :))

Mọi người có ai có khả năng học Lý ko?cho tao học nhóm cùng với ....học Lý be bét quá..mới được 4,3 thôi....chắc ko được học sinh tiên tiến mất....:((

Lê Nguyễn Phương Anh đã viết:
Mọi người có ai có khả năng học Lý ko?cho tao học nhóm cùng với ....học Lý be bét quá..mới được 4,3 thôi....chắc ko được học sinh tiên tiến mất....:((

Hehe,thế là mày cao hơn tao 0,1 :)) :)) :))
Mày có thể nhờ bạn nào trong lớp kèm cho cũng được :D
Mấy đứa học khá khá Lý ý :D

=)) :)) :))
Công nhận ava đẹp :)) Lẽ ra Thắng phải quay mặt về bên trái để mọi người còn xem được dòng chữ mỹ miều trên mặt mày chứ :D
hehe
Trông thằng anh ngu vãi :)) :D
Nga gió nữa ;;)

----------

Nguyễn Huy Thắng đã viết:
nhờ bộ 3 hot ... dogs dạy cho :)) :D Rẻ lắm mà lại tốt :))
Ẹ,nhờ bọn mày dạy có khi lại từ 4,3 tụt xuống còn có 3,4 ý chứ !!! :)) >:) :p
(j/k :D)
Tao cũng lo Lý vãi mà chẳng bít làm thía nào :((
Hay qua nhà nhờ Như Trang kèm nhỉ :D

Thắng với Chim lởm thôi , đừng coi thường Nga ;; )
Mình cũng chưa được tiên tiến 5 , mấy :))

Nguyễn Phượng Thủy đã viết:
Thắng với Chim lởm thôi , đừng coi thường Nga ;; )
Mình cũng chưa được tiên tiến 5 , mấy :))
Thật à La ;;)

Khổ, tình hình ở nhà be bét thế cơ à. Nghĩ đến thấy hãi, không dám về VN nữa :D
Bọn mày nghịch gì bôi tứ tung vậy? Thằng Chim giống chó nhất :))

:)) :)) :)) chết cười cái ava của bộ ba hot cẩu :)) :)) :)) :)) :)) :))
Các bạn trát cái gì lên mặt mà đen thế :))

Tao thik ava của T.Phương nhất :D

Mà Bư đâu tao hỏi cái :D
Đi Anh dễ hơn đi Mỹ à :D
Điểm thi IELST thật tốt thì có thể đi được ko khó lắm đúng ko :D
So với Mỹ thì dễ hơn hẳn à :)

Đi anh thì phải học 2 năm A level. Còn đỗ đại học rồi thì có thể rút ngắn học 1 năm :-? Tớ nói thế có đúgn ko nhỉ.
Nhưng mà đại học bên Anh thì có rất ít học bổng, hay có thể nói là gần như ko.

Oài, có tiền thì gần như đi đâu cũng được nhưng mà co trụ được ở đấy không mới là vấn đề, Yến ạ

ẹ,nếu có tiền đi đâu cũng được thì tốt quá........mỗi tội chẳng có cái gì dễ thía cả mày ạ :D
Nếu đã sang được đấy thì đương nhiên ở bên này cũng đã phải đúc trâu bò rùi chứ đâu thể chơi chơi rồi đến Đại sứ quán cười 1 cái lấy visa rùi đi đâu mà :)) :D
Tao hỏi là tại vì bạn tao vừa đi Anh.....và mẹ nó bảo với tao Anh đi dễ hơn Mỹ nhiều....có điều học khó hơn :D Cũng chẳng sao,đi được hay ko mới quan trọng......tao cũng đâu phải dạng ngu bẩm sinh đâu :D Lười quá hóa ngu =>chăm lên thì sẽ có kết quả ngay!!!!Vả lại tao đã quyết định học xong 12 dành hẳn 1 năm học ở đây rùi mới đi mà :)

Oài, tao lúc nào chả "chăm lên một tí rồi có kết quả ngay" nhưng mà cuối cùng vẫn lười bỏ m** :D

Xét về thủ tục tao nghĩ đi Anh dễ hơn đi Mỹ :) nếu chỉ nói A level thì đầu vào ko cần cao lắm :) 5.0 IELTS và hơ 16 tuổi là đủ :mrgreen: nhg vấn đề là mày lấy đc chứng chỉ A level với điểm A,B hay D,E B-) còn IELTS đối với nhiều univ 6.0 là đủ nhg với top schools và đặc biệt business studies tối thiểu mày phải đc 7 ;) nhg dù học ở đâu thì cái chính cũng phải do mày ;) dù mày học 1 trường ko giỏi nhg mày chăm chỉ cố gắng thì ;) lấy VD trường tao cũng thuộc loại bt nhg năm vừa rồi có 1 chị trong top 5 best students in UK ;;) hay như mày vào đc trường top nhg ko graduate đc thì cũng vứt 8-} mày nên suy nghĩ kĩ :) tao thì luôn khuyến khích mày đi du học :D nên có gì thắc mắc về đi Anh cứ hỏi tao :D
Đỗ Hồng Nam đã viết:
Nhưng mà đại học bên Anh thì có rất ít học bổng, hay có thể nói là gần như ko.
Unfortunately, that's quite true :|

Chỉnh sửa lần cuối:
Nguyễn Hoàng Trí Dũng đã viết:
Oài, tao lúc nào chả "chăm lên một tí rồi có kết quả ngay" nhưng mà cuối cùng vẫn lười bỏ m** :D
Dạ em xin lỗi ạ :D
Nhưng mà dạo này ở nhà em đã chịu khó học hành hơn rồi mà :(( Tại ông anh ko ở nhà nên ko bít thôi :))
Đùa chứ dạo này tao học hành cũng tử tế hơn hẳn rồi đấy!

@Bư :cảm ơn mày,chắc chắn tao sẽ còn phải hỏi mày nhiều :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Nguyễn Ngọc Yến đã viết:
Dạ em xin lỗi ạ :D
Nhưng mà dạo này ở nhà em đã chịu khó học hành hơn rồi mà :(( Tại ông anh ko ở nhà nên ko bít thôi :))
Đùa chứ dạo này tao học hành cũng tử tế hơn hẳn rồi đấy!

@Bư :cảm ơn mày,chắc chắn tao sẽ còn phải hỏi mày nhiều :D
Ờ ờ, tốt. Lúc nào anh về anh xoa đầu :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên