10Hoá2 xin chào bà con cô bác!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Cho mọi người xem ảnh mới nhất của tớ. Bây giờ Hao ko cho up ảnh cá nhân lên rồi.

Chả hiểu sao tự nhiên lại bị lỗi mãi mà ko xem đc last page 8-}
Các tổ đã làm hết Sinh chưa :-s Tổ tớ có đủ tài liệu rồi, mỗi tội ko ai biết làm sờ lai sô

Ôi tao thấy mỏi mắt nhức đầu chóng mặt - muốn làm lại bài Sử quá nhưng e sức cùng lực kiệt :(( Tao ko signin vao Ym duoc :(( thôi cũng tốt chat chit lắm lại đau đầu nhức mắt thêm ; ))
À nhắc đứa nào nhờ vả tao gọi điện thoại cho nhau lần sau phải trả tiền nhớ :p
À quên , ảnh LT trông sáng thế ;;) ở đấy có tuyết trong thik nhỉ :X mà sang đấy LT có vẻ phởn thế , cười như được mùa thế kia thì ... :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Hôm nay vừa có đứa chỉ cho tao giọt máu rơi vãi của lớp trưởng :D Công nhân giống thật ^^

:)) giọt máu rơi vãi nào cơ. :eek:
:mrgreen: tao cũng mún xem ;))
hehe , ảnh LT cười trông hồn hậu nhểy.

@Tula :hehe,cảm ơn bà :D

@Nam : ảnh này trông đẹp trai thía :D Mà mặc thế kia ông ko lạnh à?? :-s

Mà HAO bi h đang bị quá tải nên chắc sẽ ko cho up ảnh lên nữa thật :(

Có phải con bé hình như học lớp 10 hay 11Nga gì đấy ko , hôm mấy em lớp Nga giao lưu , chúng mày chỉ trỏ á ??? thế thì đúng quá rồi :))

Post ảnh lên nào để tớ xem mặt có giống không :))
Bây giờ "mới chỉ" có -5oC thôi nên vẫn chưa lạnh đâu. Chỉ cần mặc 1 cái áo khoác là đủ sống rồi :D

:D bên sếp Nam cảnh đẹp thế :x trông cây cối um tùm ;;) lại cả tuyết rơi nữa :x bên Bư thấy dự báo thời tiết hôm qua có tuyết mà trông mỏi mắt chả thấy tí nào :(

Nam sướng nhểy, chỗ này thì vẫn và sẽ nóng dài dài :(
Dù sao thì cũng sẽ được dẫn đi chơi chỗ nào có tuyết :D

Mặt cái con bé đấy giống Nam vãi 8-} Công nhận luôn 8-} Chắc chắn Nam phải hỏi lại bố Nam :))
Hehe, ảnh trên Nam công nhận đẹp zai lai láng ;;)
@ Chít : Lớ xớ gì thế :p 307 trang rồi >:)

Trông tuyết này ít thế, chờ đến baoh tuyết dày giống trong bản tình ca mùa đông thì nhớ chụp ảnh gửi về cho bọn tớ ngắm với:D công nhận ảnh này trông LT rất là đẹp zai:mrgreen:
Xong sử thì lại đến sinh:)) xong sinh thì thi học kì, đúng là năm nay bận khủng khiếp:((

Bài Sinh của tổ tớ hứa hẹn sẽ nhạt nhòa + điểm kém =)) Nhưng mà, nhân tài ko có, đành vậy :|
@LT: Hôm nào tuyết dày nữa thì làm ava mới nữa :)) Đi cho đẹp vào
Hôm T7 mới có dịp nhìn em của Nam =)) Chưa đc chiêm ngưỡng kĩ lắm :-? Để sau :)) Chụp đc ảnh sẽ cho xem :)) An ủi 1 tí, nhìn lần đầu chưa thấy giống, theo như PA bảo thì phải nhìn từ 2 lần trở lên mới thấy giống đc =))

thôi Namko hiểu tình hình rồi :D ở đây mọi người phát hiện là một em giống Nam lắm :))
đang ko biết nghi ngờ là con bố Nam hay con Nam :))

@An :sao cái bài sinh nghe có vẻ thảm thía?? :-s
Tình hình tệ lém à?? :(( Hú hú :((
Hình như từ tuần này là thi học kỳ các môn phụ đúng ko nhẩy?? :-&

Thứ 7 thi GD mà mình lại phải lên UNIS đấu bóng rổ ==>dek hỉu thía nào lun :-s

hay có khi kiểu nam về VN lúc nào rồi xong giả là em kia ý chứ :D Tất nhiên trước khi về đến VN có qua thái lan :))

Ui, Nam phẫu thuật rồi à. Chụp ảnh tao xem với :)) Ý tao là cả mặt cả chỗ đấy :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên