10Hoá2 xin chào bà con cô bác!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
ôi trò xa xỉ phẩm , các Việt kiều gửi mp3 "cũ của mình" về đi , giúp các bạn vượt qua cơn hiểm nghèo :D

Các bạn học Văn chưa? Đôi mắt hình như ko phải học đúng ko:-/ Ko thấy trong đề cương \:d/ Nếu mà có phải học thì bạn nào hảo tâm gọi điện cho tớ đính chính nhá. Thx
Mai khả năng đến sớm là 0,01% :(( Trời thì lạnh :-ss Chẳng lẽ lại bảo bố con thi từ 7h, nên phải đi từ 6h :)) Mà thi ở phòng nào ý nhỉ? 202 và 302 ah?

:)) Hôm nay thi cử rất là tốt :*

----------

:)) Hôm nay thi cử rất là tốt :* Phòng 302 thì thầy tên gì ko biết, chỉ biết thầy rất hiểu tâm lí chúng ta :x Còn phòng 202 đc biết là thầy Hoàng trông :)) Nhưng mà cũng no problem thì phải :D

----------

:)) Hôm nay thi cử rất là tốt :* Phòng 302 thì thầy tên gì ko biết, chỉ biết thầy rất hiểu tâm lí chúng ta :x Còn phòng 202 đc biết là thầy Hoàng trông :)) Nhưng mà cũng no problem thì phải :D

phòng 202 vinh dự được thầy Sơn phong độ trông thi Lý ah :D mừng thế còn gỉ.:)) :))
Hôm nay cai Khanh voi cai Linh bị bắt, ko hiểu có bị sao ko[-o<

:(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :((

:(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :((

Hic, Vũ lấy mất cái h đẹp vào 1 cái ngày đẹp =)) Phí ghê
Mai thi Toán, lại như mấy hôm nay thì mừng lắm. Thích ghê :D
T6 nghỉ, nhưng T7 lại phải đi học :| Chán thế. T7 có bao nhiêu bạn nghỉ ốm :-?

phòng 202 vinh dự được thầy Sơn phong độ trông thi Lý ah mừng thế còn gỉ
ừ phòng 2 bị oanh tạc xong mừng quá , đi ra , đứa nào cũng tha tha thẩn thẩn , như lũ 3 ngơ ý gì`

ê an đừng có phao tin :)) để cho cái lũ ko biết zì nó cứ nghỉ thì thế nào mình cũng được nghỉ biết chưa hả :))

Hix,thấy chưa,tao đã bảo mà :((
Tối trước khi thi Lý tao ngồi làm ngon lành 1 đống bài Sóng ( mà ko cần mở sách xem công thức ) thía mà sáng hôm sau đến khi ngồi thi thì bao nhiêu công thức bay sạch :((
Đen như chó ý :((
Thấy thầy Lý bước vào cái là hồn vía lên mây lun :((

Cả bài Hóa nữa :( Năm nay lớp mình chắc sẽ có vài đứa chết thảm rùi :(

thật vinh hạnh là lần này tớ sẽ lên nhận phần thưởng trước mọi người, chả biết trách ai, chả nhẽ lại tự cấu xé mình.
5 năm học lí thì đã chèo chống đc 4 năm rồi, nhưng mà đến năm cuối, đến ngày gặt hoa hái quả thì lại bị cái môn đấy dìm thê thảm :( :( :( :( :( :( :( :(

Mày viết gì mà tao ko hiểu?
T2 học hành n~ gì nhỉ :-? Sinh có xuống nghe nhìn ko :-? Chán lắm rồi đấy :|

tao thấy tao sáng lắm :(( Cố gắng chăm chỉ mấy môn kia ý ko thì tao sẽ bị ... xẻo cái gì đấy 8-} Bố mẹ tao sẽ ko bao h chấp nhận chuyện tao bị hs tiên tiến :(( :((
Mà An chậm thế, ý trang xú bảo là hstt thì lên nhận thưởng trước hsg thôi mà :)) Có gì đâu mà ko hiểu :((
Muốn khóc wá :((

Híc, khổ thế. Thế có mấy đứa may ra được HSG?
Năm nay giáo viên lởm hay là thi khó mà kết quả phìu thía ?

Mày chẳng sao đâu Loan, chỉ ko đc giấy khen thôi ^^ Năm ngoái tao bị ghi sổ đàng hoàng mà vẫn đc hs giỏi mà .

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên