10Hoá2 xin chào bà con cô bác!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Chà,ko ai trả lời được câu hỏi của bạn Tùng à???

@Nam :cái bài Dòng máu lạc hồng mà Đan Trường hát á?Sao ko thử vào music.vn99.net hoặc dùng phần mềm down load để tìm?? :-s

Tùng thì chịu, không có ý định renew bên đấy.

Quốc ca của tất cả các nước thì vào nghenhac.info xem, trong đấy có hết đấy ;)

Mọi ng` thử giải câu đố này xem nhớ:
1 người có 1 con cừu, 1 con sói và 1 cái bắp cải. Người đó có 1 cái thuyền và bih phải đưa 3 thứ kia qua sông. Biết mỗi lần thuyền chỉ chở đc người và nhiều nhất là 1 thứ nữa, nhưng nếu ko có người thì sói sẽ ăn thịt cừu, cừu sẽ ăn bắp cải. Hỏi làm thế nào để người đưa đc 3 thứ qua sông?:D

Người cừu, người về.
Người bắp cải, người cừu về
Người chó sói, người về
Người cừu, được cả 4.

hehe đang ở trong sài gòn đây các bạn ơi :D Tớ vào mạnh khỏe bình an lắm :)) Đã thế còn quen được một chị tiếp viên hàng ko :))

câu đấy dễ mà , có 2 cách dấy

tớ hỏi một câu nha
đố các bạn mô tả được sự biến thiên của gia tốc trong thí nghiệm

một vật được gắn với một lò xo , được treo cố định
thả rơi tự do vật
( ko ma sát ko khí , ko co công làm nóng vật )
chỉ có lực đàn hồi va trọng lực thui

đổi tên topic lớp thành mục đố vui siêu nhân cái nhey :)) Sao bỗng nhiên thấy nhớ thời tuổi thơ xa xôi còn đi học lớp 1 lớp 2 quá :)) lúc đấy đố mấy câu này đều như vắt chanh :))
Còn câu hỏi của bạn Tùng thì tớ cá ko ai giải được đâu :))

Chẹp, chả ai giải được thì đúng thôi. Tao nghĩ đến lúc bạn ý giải cho mình cũng chả hiểu ý :D
Tiếc nhểy, SAT mà có 1 đề thì mày thi xong tuồn để cho tao, được verbal trên 600, tao trả mày 50 $ :))
Sắp thì roài, híc híc.

Chẹp, chả ai giải được thì đúng thôi. Tao nghĩ đến lúc bạn ý giải cho mình cũng chả hiểu ý :D
Tiếc nhểy, SAT mà có 1 đề thì mày thi xong tuồn để cho tao, được verbal trên 600, tao trả mày 50 $ :))
Sắp thì roài, híc híc.

SAT có nhiều đề à :-o. Bây giờ mới biết đấy.
Có gì thì Thắng thi xong tiết lộ đề cho tớ nhé ;;). Cách nhau 12 tiếng mà :))

vừa thi xong .. feel relieved [-o< Giờ thì chỉ có sit back and wait for result thôi :D
Nam gut luck :D
Trí luck gut :))
Đề essay là Money is replacin real measures of success like honesty, skills, hardwork ... :D agree or disagree :D

Híc, làm không chắc chắn lắm :( Chả biết thía nào, cứ ôn tiếp cho tháng 12 vậy

Thế Thắng làm bài có tốt ko???Cả Trí và Nam nữa,làm thía nào???
Mừ Nam trả lời câu đố của Giang kiểu gì thía??Tớ đọc mà chẳng hỉu gì cả!!!
Thế còn câu của Tùng???Sao ko thấy giải đáp :D

Math và Writing thì chẳng có gì để nói. Critical reading thì tất nhiên là kinh khủng rồi :)).

Sao mấy hôm nay lại ko thấy các bạn post bài nữa thía :-s
Lớp mình dạo này cũng chẳng có gì mấy nhỉ!!!
Chỉ có điều cuối tháng này là thi học kỳ mấy môn phụ hay sao ý :((

Hôm nay chỗ tớ thực sự có tuyết rồi :D. Vậy là sau 10 năm đã được gặp lại tuyết :))

Gặp lại tuyết =)) Về VN tớ dạy TV cho =)) Chứ viết nt người ta lại hiểu là ấy có người yêu tên Tuyết, phải xa nhau 10 năm, bây h lại đc gặp lại =))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên