10Hoá2 xin chào bà con cô bác!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Ông khốt nào post bài phía trên mà trông lạ thế nhờ :)) Đúng là brand-new có khác :)) Haizzz :)| Từ 20 sao lại thành 30 rồi hả mày :)| :(( :))
Mà Khốt nhớ gọi điện cho tao tị nữa đấy :-w ;;)

Chỉnh sửa lần cuối:
Dương Đức Trung đã viết:
Ơ Tula ơi thế có phim The myth của Jackie Chan kô?Tớ thấy bảo phim đấy cũng hay phết,vừa hành động vừa hài :D xem cho nó thoải mái đầu óc ;)
:)) :)) :))
Em tưởng cái phim đấy là phim tình cảm bth chứ anh :))
Đâu ra mà phim hài :))
:eek:

Cái Chuyến bay kinh hoàng ở ngoài có đĩa rùi nè....Kingkong thì dài quá :( (mặc dù chưa xem ;) ) ........2 trong 1 xem ra có vẻ được nhưng mà 27 mới bắt đầu chiếu :D
Vậy nên các bạn đợi tớ về rùi đi xem nhé ;;)

Phim có Jackie Chan mà lại phim tình cảm à :-? ??? Lạ nhỉ.Thế thì tùy các bạn.Tớ thì phim gì cũng xem :D

Happy new 2k6! Happy new u!
Chúc các anh chị năm con Cún gặp nhiều may mắn, hạnh phúc, và đạt được n~ j` mình mong muốn :x

ơ xem The Myth của Thành Lng rồi mà, đúng là tình cảm hài đấy, nhưng vì tớ xem trên đĩa, chắc nó thu lậu ở rạp, nên hình ảnh mờ mờ nhạt nhạt vụng vụng trộm trộm, xem mấy đoạn đầu đĩa 1 rồi trả :-s
tớ thích xem Perhaps Love hơn, vì phim đấy chắc nhẹ nhàng chứ ko phải tình cảm ủy mị (hy vọng thế :mrgreen:), thứ hai là thích xem cho đủ bộ Love film toàn là thế mới là yêu, yêu thực sự yêu là cưới, gần giống với tình yêu, xem nốt có lẽ là yêu cho đủ bộ hehehhehehehe
em la yêu có gì gọi cho chị rồi hôm nào chị diễn áo gà con lông vàng cho em xem ;;) :*

Uh đúng rồi :D Còn có lẽ là yêu chưa xem :D Các phim khác rất ok, hứa hẹn phim này cũng ok nốt Trang xú kể thiếu rồi :d Còn yêu 24h nữa :x Toàn phim hay ho

ehheheeh....thử ava mới....:))
khi nào đi xem phim rủ tớ nhé...:D

to dang o trong sai gon roi cac ban oi :D thong cam cho to, to dung MAC nen ko go duoc tieng viet :D O trong nay nong lam y , mac quan short giua mua dong :D Cac ban o ngoai giu gin suc khoe vui choi l anh manh nhe :x

dep ngay Nam a. Bo to di xem ca roi, co kieng co lanh :))

----------

dep ngay Nam a. Bo to di xem ca roi, co kieng co lanh :)) Nam o ben hi vong tot dep nhe :D Cai tet tren mien dat la :))

Ava mới của Panh trông là lạ,nhưng mà tớ kô thích sâu bọ lắm.Tự chụp à:-?

ko anh tớ chụp đấy...đẹp ko?còn mấy con bọ dừa nữa cơ xinh lắm....:D

cái con trong ava PA là con gì thế . Châu chấu à? hehe , nhìn cứ gớm ghiếc thế nào ý :)) đổi sang bọ dừa đi pa ;))
hehe , em na yêu ko có kế hoạch đi xem fim gì à?

Ôi tiếc là không onl sớm để trả lời các fan được ("fan" hé hé :mrgreen: )
Tình hình phim phiếc chắc tạm lắng còn mỗi ngày mai khả dĩ đi xem được nhưng h này thì sao xin vé được , cũng không gọi hội kịp . 30 mùng 1 thì ai cũng bận ở nhà rồi nhớ . Mùng 2-6 thì bác nguồn vé của tớ đi HK chơi đến mùng 6 mới về cho nên tớ cố gắng mai xin cho khoảng mùng 4 mùng 5 tết gì đấy , mấy đứa ok không?
Được lần này xôm tụ cả PhAnh TPhuong Yến các thứ thì kế hoạch chả đâu vào đâu :)) mừng thật

Hờ..ờ..ờ mới 7h sáng đã dậy,chẳng hiểu mình làm sao :D ngủ muộn dậy sớm thế,lên tưởng gặp bạn nào thế mà chẳng thấy ai.Ở nhà chán quá.
@Tula:thế phim đã định là xem phim nào chưa bạn ;;)

HAPPY LUNAR NEW YEAR

12h tối ở VN thì bên này tớ vẫn phải đang thi SAT mới chán chứ

chúc bạn dukenht và toàn bộ hảo hữu H2 vui vẻ năm mới tiền tài thành đạt gì cũng có nhé :D :x :x :D

sao hôm nay nhiều ng` thi SAT thế >.<
thằng Sơn ko chúc các bạn thi SAT thi tốt à ^^

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên