10Hoá2 xin chào bà con cô bác!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Mày đi thẩm mĩ viện nhưng bị hỏng kiểu à =)) Just kiddin :p
Có cái chữ Lô vờ gì gì trên kính ấy nhey [-x

Hỏng kiểu cái giề
Chữ LOVE đấy :)) Kính của Host :))

Trông cũng hay hay :)) Mấy hôm nữa đổi ava chất hơn :))
Hôm nay mưa to gió lớn, trưa về ướt sũng, chiều đi học cũng ướt sũng :(( Bây h cứ lạnh run cầm cập :-s Tối ko biết có phải làm bài gì ko ý nhỉ :-?

Sao mới học được có 1 tuần mà tao cảm thấy như kiểu mình học được 2 tuần rùi ý nhỉ??? :-s
Sang tuần thứ 2,mới đầu tuần mà học tiết nào cũng mún gục xuống bàn!!!!!! :-s
Thầy Toán hôm nay hơi bị mừng!!!!!!!1 /:) Khổ thân Tuấn Anh!!!!!! :(

4 ngày rồi ko vào được net. Tình hình có gì mới ko. Mà trung thu là ngày bao nhiêu lịch dương? Ở đây chẳng có khái niệm âm lịch gì cả

Dạo này ở lớp nói chung là bình thường các bạn ạ :D Ko có gì lắm :D Được cái thời tiết củ kẹc lắm cơ :))
À mà lớp mình nóng quá nên bây giờ có 4 lò =)) Tớ là lò trưởng lò 1 nhớ mọi người :))
"Cả lò nghiêm !!!" :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Thắng bảo là thay avaa cái j` mà kool lắm cơ mà cái j` mà rồi- em-sẽ-phải-hối-tiếc cơ mà :)) hay cũng bị mĩ viện hỏng rồi :)) just kiddin' :mrgreen:

@Trí: trông mày nhắng thế :mrgreen: xin host cái đó làm quà về cho tao đc ko :mrgreen:

Tao ngồi ở chỗ bi h thấy rất mát mẻ thế nên khi nghe Hiền với cả Trang Das kêu là nóng tao thấy rất ngạc nhiên vì tao ko nghĩ là gió quạt chẳng thoát đi được như thía!!!!!! /:)
Cũng tại có cái cục bê tông tòi xuống làm chắn hết cả gió của mấy đứa ngồi dưới ==>xây ngu vãi hàng!!!!!!!! /:)

Ngồi bây h rất là sát này, quạt thì vẫn chậm rì như thế này, ặc. Ko biết giữa lớp ntn thì mát vào đâu :)) Mai vẫn nắng nôi lam lũ cho mà xem. Đến giữa lớp cơ mà :)) Mừng thế
Này, thầy Sử có kiểm tra miệng ko? Có đứa nào CL đc ko?

nghe đứa bạn học thày này hồi lớp 10 bảo là thày ko kt miệng, 15' báo trước và 1 tiết thì có khi vẽ bản đồ hoặc tô màu j` đó
tô màu thì sáng :)) mìn có năng khiếu khoản này :))
chứ mà vẽ bản đồ thì :))
nói thế chứ tốt nhất nên học nhỡ mà 10 với 12 khác nhau thì mừng :mrgreen:

mừng đc mấy phút đầu xôm tụ với con dơi
thì hình như LT nhận ra là đã tiếp tay cho giặc hay sao nên đổi luôn, dơi lại bay đi mất :((
dịch đc cái bàn sát tường, ngoài nhìn vào tưởng đc chỗ ngon kín đáo, ai dè kín quá, gv ko có chỗ đi vào, thành ra mình cũng chẳng có đường ra, ngước lên là cái cửa sổ cao vời vợi nhón chân lắm mới nhìn đc chút ánh sáng le lói từ ngoài, cứ như Bác đang ở trong tù vậy :))

:(( :((
Mình đúng là gở mồm.......cứ có gì tốt tốt xảy đến mà đem khoe là y như rằng hôm sau sẽ bị tước mất.....đã bít thía rùi mà ko chừa cái tật đấy đi :((
Hôm qua vừa mớ mồm bảo chỗ mình mát mẻ quá thì hôm nay đã bị đẩy ra xa cái quạt :(( Đã thía lại còn ngồi sát nhau nữa chứ :(( Nóng chít được :((

Hehe,Mỹ thấy tao và 7 ngồi thía có vẻ gần nhau quá nên ngay lập tức thực hiện công cuộc chia cắt 2 chiến tuyến lun :)) Xa tít mù ==> nhạy vãi hàng :))

Tớ vừa xem dự báo thời tiết thấy notice mai bão cấp 12 bắt đầu đổ bộ vào HN :-ss Các bạn đi học nhớ mang theo áo giáp đề phòng mưa đá :D

Hehe,hôm nay bão nhắng nhờ :))
Chả hiểu từ h đến tối có làm sao ko nữa :))
Có mỗi thía mà cứ cuống hết cả lên!!!!!! B-)
Tao thì tao chỉ lo cơn bão này chủ yếu làm ảnh hưởng đến những nơi khác thui....ko hiểu có thiệt hại gì nhiều ko nữa :(
Ôi Nghệ An quê tôi :((

Tao chẳng biết bão nó như thế nào :D Sáng ngồi trong lớp , chiều về nhà ngủ đến 6h . Mà xem thời sự hình như ko có ng chết^^ Thế là ổn rồi .

Chẹp,bão có 1 người chết thì lại đến lũ quét có 43 người chết!!!!!! 8-}
Thời mí lị chả tiết!!!!!
May mà quê tao chỉ bị đổ cây chứ ko làm sao cả :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên