10Hoá2 xin chào bà con cô bác!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
@Thắng: ko những khuôn mặt ăn ảnh, cái áo bên mí hay bên pháp j` đó cũng sáng bừng lên đẹp quá :mrgreen:

tình hình moi ngừơi hôm nay làm lí thế nào rồi????
tớ là sáng lắm, bỏ 1/3 và sai 1/2 những j` làm đc
tính toán sai bét nhè, đã thế số lẻ lòi mắt mà đề thì dài > <

:)) bài 1 chả hiểu sao công thức tính i hệt mọi ng` mà kết quả # 8-} bài 3 vứt câu b, tính ra đc bài 2 có-vẻ hoàn thiện nhất:)) bài 1 thể nào chả n` điểm nhất, kiểu này dưới 3 chứ ko phải đc 5 như huỳnh đâu:)) CƯỜI TRONG NƯỚC MẮT:)) :((

Hờ......lớp mình thía là được 300 trang rồi đấy nhỉ :D
Lý tao làm còn phò hơn :))
Trọn vẹn bài 2.....câu a bài 3......câu a bài 1 /:) :((
Đầu năm mà điểm chán chết được :((

Hôm nay Sử với Sinh bọn mày làm thía nào??? :-s

Sinh tao chả hiểu thế nào lại nghi~ cái đổi vị trí 2 cặp nu có từ "chuyên môn" là hoán vị thế là viết chữ hoán vị đấy vào , khổ thế , phí thế :(( Bức xúc có, tiếng Việt sao mà lắm chuyện > <

:( :(( :((( Nguyên nhân làm nhầm thành cơ chế phát sinh có khổ tôi ko cơ chứ :(( Chết đây :(( Sử thì :x :x :x

hehe , Sử th`i đúng là :x :x :x thật :)) :))
học thì hay mà ktra lại ko bị áp lực :)) sướng vãi hí hí :mrgreen:

ava của Phương trông cute quá > < :D nhìn hai em xinh tươi sướng
mắt :mrgreen: nhất là con hlinh \:D/

Yến đã viết:
Lý tao làm còn phò hơn :))
Trọn vẹn bài 2.....câu a bài 3......câu a bài 1 /:):((
Đầu năm mà điểm chán chết được :(([/QUOTE/]
mày kêu than j`, có vẻ ở đây mày cũng kha khá rồi :D
tao thì nhá làm hết bài 2 nhưng mà ko so với ai, mà cái kiểu của tao thì bài dễ chưa chắc làm đúng
bài 1 thì câu a sai E, câu b đáng làm dở, thấy lỉe quá thế là eck tính nốt
bài 3 câu a tính sai cos, câu b đang làm dở
nói chung là thê thảm :(

Khá cái gì mà khá hả mày???
Như thế còn chưa đủ thảm hả???
Ông này tao nghĩ chấm điểm ko nhẹ đâu :((
Chết mất :((

Chẹp....mà mai có tiết TL rồi!Nếu mai tao bị tóm vì tội đầu tóc thì tao thề là tao nguyền rủa cái bọn tự tiện đổi chỗ hôm T7 suốt đời (đứa nào đầu trò thôi)
Mẹ,năm lớp 11 đã có cái lệ là dù các dãy đổi chỗ nhưng mà bàn tao với bàn MS ko được đổi...mặc dù đôi khi cũng khó chịu khi bị thía nhưng mà trong tình thế hiện tại thì ngồi như cũ an toàn cho cả đôi bên hơn.Thế mà bi h lại bị tống ra cái dãy cạnh cửa sổ......mk !!!!!!Ko bị nó tóm thì tao đi đầu xuống đấy,ko sớm thì muộn!!!Trừ phi nó dek thèm để ý nữa thôi!!!!!! X(

Mai làm bài Văn 2 tiết rồi 8-} Kinh khủng quá :((

Ôi chỗ đẹp thì mỗi người hưởng một ít chứ :D
Đổi chỗ là tất yếu khách quan nhé , con người phải thích nghi với nó :D ;) :p

Nhưng công nhận chả chỗ nào là mĩ mãn , ngồi cái chỗ này không nắng thì nóng !
Ôi lý tởm nhờ, sao lớp 12 không những không được nới lỏng mà còn chặt hơn thế :(( :(( :((

Híc, nghe các bạn than phiền mình thấy sợ quá. Tớ bên này học không bị cái kiều hỏi đâu đâu không đúng bài thật là sướng :D Lại không bị dài, bao giờ cũng đủ thời gian. Phù phù, nhớ lại thủa nào ;))

Tao thì thật sự ko ngại nắng và nóng vì tao ngồi đấy chả thấy nóng gì cả :)) Căn bản luôn giữ cho tâm hồn tĩnh lặng nên ko thấy nóng :)) (thề lun,hỏi Như Trang thì biết)

Nắng tao cũng chả ngại.......cái tao kêu ca chính là ngồi chỗ cũ thì nhìn màu tóc chả khác gì Như Trang chứ sang chỗ mới này tóc tao vàng khè.......tao chỉ sợ bị tóm lên chửi và bắt nhuộm tiếp thôi vì tóc tao đã đến cực hạn của nó rồi,ko chịu được 1 lần nhuộm nữa mày hỉu ko :(

Tao thì tao cũng thik được đổi chỗ lém vì cái chỗ tao ngồi cũ rất hay bị thầy cô để ý (1 phần cũng vì nó mát nữa :)) ) nhưng mà tao thật sự thấy lo khi ngồi chỗ mới :((

Nguyễn Hoàng Trí Dũng đã viết:
Híc, nghe các bạn than phiền mình thấy sợ quá. Tớ bên này học không bị cái kiều hỏi đâu đâu không đúng bài thật là sướng :D Lại không bị dài, bao giờ cũng đủ thời gian. Phù phù, nhớ lại thủa nào ;))
Ở chỗ này thì làm bài bao lâu cũng được, miễn là ko lấn sang tiết khác.

Hôm nay lại còn kiểm tra Địa nữa chứ. 15p mà 2 đề. :(( Bốc phét cũng kha khá, mỗi tội Atlat chỉ có số liệu đến năm 1992 :(( Bây h đã là 2005 rồi 8-}
Mai đc gặp thầy Cường :x Mỗi tội ko đc vào tiết 2 mà sau tận tiết 3 :(( Vẫn ức chế :|
Từ T3 tuần sau, các bạn cứ đi muộn 14p ý nhá, chỉ phải học mỗi 3p thôi :))

Đỗ Hồng Nam đã viết:
Ở chỗ này thì làm bài bao lâu cũng được, miễn là ko lấn sang tiết khác.
Chỗ này làm bài mấy ngày cũng được;;)

:)) :)) :))
Bài Địa hôm nay tao chả dựa tí gì vào Atlat :))
Vở có thía nào thì bài tao thía ấy :)) ==>chẳng hỉu bao điểm đây!!!!!!! :((

Bọn A1 sướng nhỉ,được học 1 trong 3 giáo viên dạy Địa hay nhất trường mình :-s Cô tên là Thiên Nga thì phải :-s (dạy hay nhất là cô Nhung :)() còn người thứ 3 tao ko bít :D)

Có đứa nào nghĩ đến việc xin đổi GV Địa và Sinh ko :D Tức là nghĩ đến việc hành động chứ ko phải là muốn đổi ko đâu :D
Tao thì tao cảm thấy nếu học 2 cô này thì chắc lớp mình ối đứa trượt tốt nghiệp hoặc TN khá :)) /:)

:)) mày ơi nhưng nếu mà đổi ko thành công í, Địa thì ko sao, Sinh thì chết chắc, nghe nói... nổi tiếng trù dập mày ạ!
Ngồi chỗ mới như cái lò, nóng ko chịu đc, lại còn đc khoản nắng thì thôi rồi. 3 tháng ròng tao học thêm mới hết phần dao động thì ở lớp học 2 tuần là hết:)) đến là ngộ nghĩnh, bỏ 3 tháng ra học để lấy điểm 3 về tặng bố mẹ 8-}

hẹ địa đang tưởng trông cậy vào huynh huỳnh thì thị Địa tuiwng cho 2 đề
may mà người việt nam biết địa lí việt nam :mrgreen: nên viết nhăng viết cuội cũng đc :mrgreen:
lí thì thôi khỏi bàn đi, mà hôm nay trông thấy cũng thiểu não thất vọng lắm
như kiểu bao nhiêu công để nghĩ ra củ hành con kiến với lại cái xe đạp gỗ mà công cốc
chỗ mới rất mát, ko có j để than phiền vể chuyện lóng lạnh :mrgreen: n
hưng mà lúc đầu mới về, tiết học nào cứ im im một tí, lại i như rằng lẫn trong tiếng gió(quạt) nghe thấp thoáng tiếng j` như tiếng mõ tụng kinh đều đều đều đều ghê hồn
hóa ra là cái quạt sắp rơi rồi :((

Thầy toán dù chưa 1 lần nhìn mặt các bạn đang du hí ở Ngoại Quốc nhưng "lúc nào cũng mỉm 1 nụ cười thân thương chúm chỉm trên môi" ,"sẵn sàng nhận mọi viện trợ từ các bạn" nên các bạn đừng ai bỏ lỡ cơ hội đc ủng hộ lớp mình điều hòa nhá;;) "chỉ" 4 cái điều hòa "giống cái trong siêu thị, nhà sách ý" thôi:))

Lý 8-} sóng sánh này chưa học thêm tẹo nào thì làm sao mà gỡ đc điểm:((

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên