10Hoá2 xin chào bà con cô bác!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Mai đi học rồi. Ko biết mấy hôm tập quân sự có đồng chí nào trốn mà bị bắt ko :-?
Uhm, mà còn chả nhớ chỗ ngồi của mình nữa, mai ngồi đâu bây h :-/ :))

he he , mình không nhớ được thì chắc TL cũng chẳng nhớ được đâu nhờ ^ ^ . Mai đến thik ngồi đâu thì ngồi đê ^ ^ , thế là không phải nhớ xem mình ngồi đâu :mrgreen:

Hồ hồ,cứ tưởng đến ngồi linh tinh mà được à :))
Các cậu là các cậu khinh TL quá rồi đấy :))
Nhìn thấy hôm nay bị đổi lại chỗ thía nào chưa :))
May mình nhanh chân ngồi vào bàn đầu nên ko bị đổi,chỗ này đẹp hơn hẳn mấy cái bàn đầu kia :)) ==>còn phúc chán :))

Uh, đúng cái phòng hôm tập trung đấy :))
Phòng thì to, nhưng mà to để làm gì khi chỉ có 3 cái quạt. Mà cái quạt trên đầu lớp, chẳng ai ngồi thì nó quay tít thế, lại rất chắc chắn. Cái quạt ở giữa thì quay chậm hơn, lại còn lắc lư như sắp rơi. Chậc, nó mà rơi thì chắc trúng Cowboy :-s Cái cuối lớp cũng chẳng có ai ngồi, nó còn quay chậm hơn. Chán chuyện.
Hm, hôm nay học hành nhạt nhòa, mệt mỏi 8-} Tại trời thu cao xanh gió lành lạnh :)) Buồn ngủ chết đi đc. Ngồi trong lớp có quạt hẳn hoi mà còn nóng hơn ở ngoài. 8-} Khổ thật.

Phòng học lớn quá, nghe tiếng thày cô còn chả rõ thì học hành gì8-}

Hẹ hẹ,tao thì cứ tưởng hôm nay sẽ ngủ gục ngay trong lớp từ tiết 1 (cái tội tối qua thức gần trắng đêm,4h40 đi ngủ,5p tỉnh 1 lần để tắt chuông báo thức,cứ thía cho đến 6h kém 15 :)) ) thía mà cuối cùng ý chí mún học hành ngoan ngoãn cũng đã chiến thắng ma lực của cơn bùn ngủ! :))
Thành ra sau khi 2 tiết Lý kết thúc tao cũng hết bùn ngủ lun :))

Lớp mình đông thía mà chui vào cái phòng học mới này tao nhìn vào cứ tưởng chỉ có độ 2 chục người :-s Đúng là chả hợp lý tí nào!!!!!!!!!

À lớp mình lúc nào định làm đồng phục lớp. Có gì để lại cho tớ 1 bộ nhé ;)

Đồng phục cái nỗi gì, chắc ko có đâu :)) Với tình hình này, chắc đồng phục là cái áo phông :))

mọi ng` còn giở lại vụ đồng phục à
làm nhạt nhòa thì làm xong cũng ko ai mặc
mặc đúng gu thi` lan tố ko cho
nên chẳng còn rì để bản bạc nữa :D
năm nay đội ngũ giáo viên có vẻ chất lượng hơn năm ngoái nhể :mrgreen:
nhưng mà mở hàng lên bảng là Huy fat 4d với cả tao là thày- không -nghĩ- như - em - đâu -buổi- sau -thày- trò- mình trao- đổi- tiếp có vẻ ko sáng lắm :mrgreen:
đc cái ba môn toán lí hóa đều đc

Hóa sáng như trăng rằm trung thu:)) chả làm đc cái bài nào, lại còn xen andehit với cả rượu vào, trong khi 2 tiết rồi chưa học đc tí lí thuyết nào mới:mrgreen:
Thầy Lí chả hiểu sao cứ thấy giống Huy fat mà chả ai công nhận, con kiến..:))
Thầy Toán có vẻ đc:D
Thích nhất thầy Sử:mrgreen:

Hu hu,sao hôm nay chỉ học có 3 tiết mà bùn ngủ khủng khiếp :((
Tiết Sinh thật là đáng sợ!!!!!!!! :((
Ấn tượng tốt đẹp buổi đầu bay biến ==>đúng là phải đến buổi thứ 2 mới đánh giá được thật!!!!!!!! :-&

Đầu năm mà thấy điểm miệng chán quá nhẩy!!!!!!!!! :-s

:(( Ko có điểm miệng Sinh là thế nào? Ghét. Cú thế ko biết :| Lên đọc bài nt có người nghe tiếng mới là lạ:)) Bó tay. :| Chẹp. 8-}
Thầy Sử tên là gì nhỉ? Hình như là Huy :))

@Nam: Hehe,được học thầy Định thì còn gì phải kêu ca nữa đâu :)) Đời lên tiên :))
Thầy này tên Huy,thầy dạy cũng được mà cũng dễ tính lém (nhưng so với thầy Định thì còn kém xa :D )........Đúng là năm nay được nhất là thầy Sử :)

Hè hè , tớ uninstall Y!M rồi :d ngoan ko , thỉnh thoảng mới dùng e-mess mà Thắng bảo :p

Tula, chỉ giỏi nói thôi :)) Ko dùng Y!M nhưng mà lại dùng qua web thì nói làm gì :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên