10Hoá2 xin chào bà con cô bác!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hôm đầu mệt vãi. Tiết 1 đầu năm làm thí nghiệm luôn :)) Lơ ngơ lác ngác không biết vào nhóm nào thì được một em rủ vào nhóm đứng bật diêm cho em ý vì em ý không biết bật :))
Tiết 3 pretest US History, 0 % :))
Vui :))

Tớ đây này. Pretest US History điền các bang, identify 1 số sự kiện. Đã có background US History đâu mà làm được. Pretest World history cũng điền tên các nước, 1 số sự kiện. Pretest AP Calculus thì phải giải 1 số phương trình, vẽ 1 số đồ thị sin cos 8-}. Ko biết pretest English thì viết essay gì

Ặc,xem chừng các bạn có vẻ gặp nhiều thử thách trong ngày đầu đến lớp nhỉ :D
Cố gắng lên nhé!!!!!! ;)
Mà sao bi h có mỗi mình với cả Nam và Trí post bài là thía nào??? :O

Hix nghe khổ thế, cứ tưởng sướng nhưng đúng là chỉ được mấy ngày đầu :)) Bi h thì cong đít lên mà học :( lại còn mang gánh nặng du học phải hoàn thành tốt nữa chứ :D
Xem ra bi h lại ko muốn đi nữa rồi :))
Anyway, cố gắng lên 2 đứa :mrgreen:
@Nam : Mai có ảnh tớ scan xong gửi cho mà xem :))

Híc, chắc được 1 tuần nữa là quen thôi. Nam chọn những lớp nào thía? Mà mỗi ngày bao nhiêu môn?

Thời khóa biểu ở đây rắc rối lắm 8-}. Chia thành Day 1,2,3,4,5,6
Period 1 D1-D6: Piano
Period 2 D1,3,5: Study Hall
Period 2-4 D2,4,6: Chemistry with Lab
Period 3-4 D1,3,5: AP Calculus
Period 5 D1-D6: AP Statistics
Period 6 D1-D6: US History
Period 7-8 D1,3,5: World History
Period 7-8 D2,4,6: English

Oai`, kinh nhểy, học cả piano :)) Bi giờ tôi tạm thời 1 lớp AP thôi vì còn phải ôn SAT nữa. Để trime sau nếu rỗi mới take thêm AP :D

Piano cho beginner thôi :D. Nói là AP nhưng mà cũng ko khó lắm đâu. Cả trường 500 người mà lớp AP Calculus có mỗi 14 người.

Tường tôi nhìn bọn nó cứ thông mình thế nào ý :(( Lớp nào khó cũng chật lớp chứ không có chỗ thừa :((

Hị hị,tớ đọc cái này mà chả hỉu gì :D
Các bạn vất vả vãi đé!!!!!! :D

Advanced Placement. Học cái này nếu đỗ thì lên đại học ko phải học 1 số môn. Hôm qua 2/9 ở VN có gì hay ko :D

Ông thày calcul bảo AP là Advanced Payment :D
Hôm nọ phải lên trc lớp nói vể 2/9 :)) Chả biết cái khỉ gì cứ nói bừa. Mà Trần Đức Lương là ông khỉ gió nào nhỉ. Bịa nên chả biết chức vụ là gì :D

Nếu có gì ko hiểu thì cứ vòa www.wikipedia.org. Bách khoa toàn thư đấy.
Chán quá. Tốc độ internet ở room tớ max chỉ đến khoảng 70Kb/s. Còn chậm hơn ở nhà.

Chỉnh sửa lần cuối:
Năm nay quốc khánh có gì hay ho ko mọi người. Giờ này thì các bạn đang tập trung và chuẩn bị đi đú :D

năm nay 2/9 có pháo hoa sôm hơn mọi năm ( hay là mọi năm cũng có mà mình ko biết :)) :)
vừa tập trung xong chả đú điếc j` :D
kịch bản kịch năm nay có Khanh và Thắng đóng cặp hứa hẹn nhiều điều ní thú :mrgreen:

Trời trời,cái gì mà khỏa thân thía??? :O
À mà cho tao hỏi cái,năm nay lớp mình có đóng kịch nữa ko??? :-s
Căn bản ko thấy rục rịch gì về 3 cái vụ kịch bản này nọ nên mới thắc mắc ;)

2/9 năm nay ko đông như mình nghĩ :D
Chắc tại cả lũ chọn được chỗ trú chân đúng lúc người ta đổ ra đường,khi rời khỏi đấy thì mọi người cũng tan rùi nên thấy thía :D

Năm nay giao phó việc viết kịch bản cho nhóm Siêu nhân nên gặp trục trặc rồi:)) nhạt nhòa như nc ốc, nên có lẽ hôm nào lại phải hội đồng lại viết KB #:D
Mùng 2/9 ở 4 địa điểm trong HN bắn pháo hoa xôm lắm:D tớ cũng bị con em dắt ra khỏi nhà xem, nhà dì tớ còn xem đc đủ 4 hướng 8-}
Hôm qua Thắng với tớ bị Mĩ quẩy:)) Mĩ cũng bị tớ và Thắng quẩy:))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên