10Hoá2 xin chào bà con cô bác!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hehe, sướng lắm, ở như người nhà ng ta luôn. Con người thì friendly lắm, đi đâu cũng thấy cười.
Mỗi tội 2 bà này mù net. Không có cả msn lẫn Ym :)) Mình phải ngồi cài. Thoai, té,6h sáng lạnh vãi,10 độ ạ. Tiếc là không có tuyết

Hehe vậy là gặp được host tốt bụng sướng nhá mày :D Nhớ giúp đỡ hai bà ý làm việc nhà nha :D

Ôi sướng thế hả mày , h ở đấy lạnh à , sướng nhờ , mà tao tưởng mày ở Ca thì lạnh gì lắm nhờ
Tao cung~ muốn ở đây trời lạnh bây giờ > < nhớ mùa đông > < ước gì mai có gió , gió lạnh đầu mùa :mrgreen: Hôm nay ở đây trời cũng hơi gió gió , khí hậu ôn hòa mát mẻ ^ ^
MSN của tao là [email protected]
nhu*ng ma máy nài ko cài được msn mes :(( :)) mừng thế
mà hai bẹn Nam Tri~ sang US làm cái list của tớ tẻ hẳn , bình thường 2 bạn hay onl tự nhiên có 2 cái nick lúc nào cũng sáng trông nhộn nhịp ^ ^ dù chẳng chat chit bao giờ (à hiếm) nhớ 2 bẹn ghê :mrgreen:
H cái list "chọn lọc" của mình vắng tanh mặt cười :)

Chỉnh sửa lần cuối:
thế nào là trang để check yahoo mail 8-}
o day' mail.yahoo.com cũng không vào được à, kinh nhờ ^ ^

Pics Nam trong Dorm :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Oài, chả hiểu bao giờ mới sang nhà mới có net mới. Up mấy cái ảnh cho nó xôm :D. Nhưng chỉ sợ được cái này mất cái kia, híc.
Thời tiết bên này buồn cười vãi. Sáng với đêm thì lạnh xun, có 10 độ. Đến trưa thì nắng trang trang nóng chảy cả mỡ. Đang viêm họng mới đâu chứ. Một ngày mà thay đổi thế này thì chết.

Hả, cái gì mà 10 do. Chỗ tớ thì, sáng thì rét như ở Hà nội mùa đông. Đến trưa và chiều thì có nắng, mặc áo cộc tay vẫn ra ngoài đường được

Hai bạn này ra đi có nhiều chuyện để kể cho nguời ở nhà quá hén :))
Để tao kể cho bọn mày tình hình HN : mưa và lũ như hôm trí ra đi, làm hôm nay tao dậy sớm nhưng phải ở nhà vì mưa quá nụt hết cả :mrgreen: Được cái là dậy sớm khoa học lém :p

:)) Hai đứa kia vừa đi thời tiết đẹp hẳn :p Nắng không gắt , zời không nóng , mưa không to , gió không mạnh ^ ^
5h sáng nay dự báo thời tiết bảo là ở đây nhiệt độ từ 27-29 , có lúc có mưa rào va dông vài nơi , gió Đông Nam mạnh cấp 3 cấp 4 :D :))

Đau khổ, sáng lạnh xun mà phải đi đưa báo lúc 2h. Bi giờ đang ốm rồi :((
Khổ thế mà vẫn chưa đưa 5 đô cho mình

Sao lại đưa báo. Trí có việc làm a?
Giáo viên ở đây friendly kinh khủng luôn. Chỉ có điều trường có lắm rule quá. Còn nhiều rule hơn trường mình nhiều.
Hôm nay thằng roommate đến, mất độc chiếm phòng rồi.
Bây giờ thì tớ có thể access yahoo mail rồi.

Bạn Nam chỉ thấy rule ko đc vào phòng nữ là khổ nhất thôi :))
HN mấy hôm nay khí hậu ôn hòa thật là đẹp :x Thích thật :))
Bạn Trí đi gì mà khổ sở, ốm đau n` thế. Lẽ ra có núi có biển, đẹp nt thì phải khỏe mạnh để mà tận hưởng chứ :-?

uầy ^_^ từ lúc các bạn đi tớ thấy các bạn lớn hẳn lên ;;) Có khi đến mấy năm sau ,zai Bụi chuối toàn HOTBOY í nhỉ :-? b-) :))

Hoàng Ngọc An đã viết:
Bạn Nam chỉ thấy rule ko đc vào phòng nữ là khổ nhất thôi :))
HN mấy hôm nay khí hậu ôn hòa thật là đẹp :x Thích thật :))
Bạn Trí đi gì mà khổ sở, ốm đau n` thế. Lẽ ra có núi có biển, đẹp nt thì phải khỏe mạnh để mà tận hưởng chứ :-?
Uh đúng rồi. Rule này mất hay =)) Nó có cả 1 handout 64pages nói về rule.

Ava của mày lại là anh nào thế hả?
Các bạn đã làm gì đâu mà mày bảo lớn :-?

hi'hi'.Giới thiệu các bác chồng của em:x..cute vật :x.Nều ko có gì trục trặc.cuối tháng 9 anh í sẽ về VN thăm em :p.
@An:tao sẽ cho 3 đứa mày coi mắt thoải mái b-) ;;) :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên