10Hoá2 xin chào bà con cô bác!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Oài, đang ở sân bay HK. Tức thật, đếch có Ym. Bạn nào có ID MSN thì lên chát với tớ đê :(( [email protected]
Sáng nay vừa mưa vừa tắc đường, phải đi bộ mấy trăm mét mới gặp được xe. Gặp xong thì ông lái xe còn định oánh nhau với một thằng xe máy, hoho. Thoai, tớ ngồi 1 tí rồi tớ té. Lỡ máy bay ở lại đây thì lại không có chỗ nằm

Toi' qua ko len dc cha biet cac ban di luc nao`:D
To se~ co gang xin me den nha` sep Nam som':D
Chuc ban Tri som tim` dc dg` cuu nuoc ve` cuu nhan loai, cuu Vietnam theo nhu ban mong muon nha':)) :D
Chuc' LT nhu tren:D

Bạn Nam nhớ mua quà cho tớ đấy ,tớ thích đồ hiệu lắm :p .Mà các bác thấy avatar em thế nào ;;) :x

Chúc các bạn ra đi tìm đường cứu nc thành công :D
Các bạn nhớ mua quà về cho tớ nhé :* Iu các bạn :x

T_T...LT đừng có ghen tị rùi ăn nói vớ vỉn nha'.hix,mọi người ơi nhìn cái avartar của em có cute hông..chồng em đấy^^ :x

chồng Loan đấy à ;;) Sao nhìn ảnh mờ ảo thế . Nhìn .. nhớn nhớn :mrgreen:
:D chúc 2 bạn Nam và Trĩ lớp mình đi đường bình an =; , sang bên đấy mọi việc suôn sẻ , ngày này năm sau trở về trong tưng bừng :)) ;;)

Chỉnh sửa lần cuối:
Chào các bạn. Bây giờ tớ đang ở Tokyo, vui vẻ với Nguyệt đùi :))
100 yen được 10', đắt vãi. Ai đó báo hộ mẹ tớ cho yên tâm.

:D Đêm qua đi tiễn 2 đứa về buồn vãi :D Chẹp, thôi các bạn cố gắng nơi xứ người nha :mrgreen: Hi vọng năm sau tớ cũng bay cùng Nam :))

hôm tập trung quên mất là lần cuối đc gặp bạn trí, thành ra ko tạm biệt bạn trí đc :D
mãi hôm nay online mới biết bạn đã ra đi :mrgreen: chúc Trí thượng lộ bình an, tới nơi sớm ổn định, nhớ thông báo tình hình để bà con trong nước còn biết :D
tối qua tiễn sếp Nam, ai dè Nam chưa đi đã thấy Thắng đi trước, tưởng ko đc gặp lại huynh huỳnh yêu wi' :mrgreen:
tớ cũng chúc Nam như chúc Trí :D

Hờ hờ, sang đến nơi rồi, mọi thứ đều ok. Sáng mai dậy đi ném thư từ 2 giờ sáng, hô hô :)) Phong cảnh ở đây ngon lắm, cả núi cả biển. Nhưng mà mỗi tội dùng dial up máy tính thì có 32 RAm nên phê quá. Đang cài Ym, mất gần nửa tiếng rồi. Đợi cài nốt đã

Thôi, vừa sang đã post đc bài nt là ổn rồi :D
Thế sao cài YM ko ngồi chat tiếp ah :-/ Hay là dial up thì phải tiết kiệm :p
Chẹp, đã dậy sớm thế này rồi mà còn ko chat đc :-s Ko biết phải dậy sớm ntn nữa đây

Trí bình an rồi hả :D Tao chúc mừng mày nhá :D Khởi đầu tốt đẹp bao giờ cũng là điều rất tốt ( ko kể cái trận mưa khốn nạn sáng hôm mày ra đi làm tao ko giữ đúng lời hứa của tao được :p Sorry :p ) vì đầu xuôi thì đuôi sẽ lọt thôi :D
Hehe, có gì thì nhớ viết mail về thông báo tình hình cho clazzmatez nhé mày :D Chụp cả ảnh gửi về nữa :D Nghe mày nói tao cũng muốn bay lắm rồi :))
Đ/c Nam sao rồi nhỉ :D

Đây đây. Nam đây. Tớ hiện giờ đang dùng net ở nhà trọ. 2 ông bà tốt bụng phết :D Chỉ có điều ở bên này người ta ít dùng YIM. Tớ chẳng dám cài vào máy của họ :mrgreen: Bây giờ là 19h25 ở VN à?
Tớ đi không được may mắn lắm. 3 chuyến bị delayed. Mà chuyến nào cũng chậm 1 tiếng. Lại còn suýt mất passport, 5' trước khi chuyến thứ 3 cất cánh mới vào được cổng. Sân bay Dallas còn rộng hơn Narita nhiều.

À, bạn nào chat với tớ tối hôm tớ bay thì xin lỗi trước nha :D ko phải tớ chat đâu. Phải nói trước ko thì ảnh hưởng tới thanh danh của mình :))

Mừng cho 2 bạn đến nơi an toàn :D
Hai bạn học hành tử tế nhớ :mrgreen:

Ho hô, Nam đen thế :)) Máy bay tờ ngon lắm chỉ tội khi chuyển máy bay đến thành phố thì bị bọn nó khám túi với người bất chợt :)) Vui
Mấy hôm nay toàn đi chơi down town, chả học hành cái khỉ gì cả :)) CHết chết hư hỏng đến nơi rồi :))
Để lúc nào có net ngon ngon post ảnh cho các bạn xem coi. Thoai, tớ phải làm việc khác không cuối tháng tiền net lên thì chết

Các bạn đi mà tình hình net còn chán hơn ở nhà nhỉ :p Tội nghiệp ghê. Thế các bạn có dùng MSN messenger ko để tớ còn biết đường chat. :)) Tớ đang ngồi cài rồi đây :D Của tớ là [email protected]

:))........tri bi kham nguoi chac vi trong mat giong khung bo :D.........tinh hinh nha cua , con nguoi ben day thia nao , 2 ban ke nghe phat :D

hehe, thấy bạn Trí phởn lắm mà, thoái mái sung sướng hơn cả ở nhà :)) Thích thật.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên