10Hoá2 xin chào bà con cô bác!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Mai tớ với con xú ko đi đc patin thì 7h ở nhà sếp nam à?:D

Bạn ý đang giới thiệu trang web bọn này cứ vào phá đám chả thèm ủng hộ gì cả
ặc Thắng tưởng lúc nào tớ cũng trào phúng à [-x quên đi , đừng suy bụng ta ra bụng người [-(

Chỉnh sửa lần cuối:
cả hai phim các bác thích xem đều chán như thịt chó thiếu mắm tôm

war of the world lũ ET chết vì ăn rau sống có trứng giun mà không ai bán FUGACA cả

h2 03-06 có ai cừn mp3 mp4 không vào rao vặt đi Z____________________________________________________________

MP3MP3MP3MP3MP3 QC nhiều wá

Chỉnh sửa lần cuối:
Ờ cũng chưa biết xem thứ mấy , nhưng chắc là xem chiều thoai , đi tối hơi bị bất cập
. Có thể là chiều thứ 4-5-6-7.Tùy mọi người , phim thì xem phim gì nhắng nhắng tí nhờ , Vệ sĩ bất đắc dĩ hình như cũng nhắng đấy nhưng chưa ai xem nên chưa biết thế nào , mình cứ đi xem đê cũng được , war of the world không biết có còn chiếu không nữa , để xem lại đã.

có em thì xem cái gì buồn cười í mày ạ:mrgreen:
các buổi chiều tao đều bận hết:)) chỉ có 2>4h thì may ra rỗi:D

Đinh Thanh Long đã viết:
cả hai phim các bác thích xem đều chán như thịt chó thiếu mắm tôm
Thế chú Long con giới thiệu cho các bác phim nào hay ho đê :mrgreen: lớp anh ít đi xem phim nên là tình hình phổ cập văn hóa ko đuợc tốt lắm :))

các buổi chiều tao đều bận hết
thế lần này đi là không có mày roài
lớp anh ít đi xem phim nên là tình hình phổ cập văn hóa ko đuợc tốt lắm
tại lớp mình bận bịu chẳng ai có mấy thời gian rỗi ca ;;) như Thắng là 1 điển hình:))
Lần này nhiều đứa đi đi . Lấy 7-8 đôi cơ, không đi thừa vé phí của dời :mrgreen:
nốt lần này , chuẩn bị vào năm học thêm một lần nữa thế là hết hè :(( hết phim ảnh :((

dạo này nhiều phim hay lắm
xem Nữ cảnh sát chìm đi hoặc là war of the worlds .. chả nhớ hết nhưng mà phim nào cũng được
đi thứ tư đc ko?

Hì thằng Long con nhoi vào đây quảng cáo cái gì thế :D ?
@ Tuna:hôm nào đi xem phim cho tớ đi với nhé :D Phim gì cũng đi hết ;)

Vệ sĩ bất đắc dĩ tao xem lâu rùi :D
War of the world hình như xem cũng bth hay sao ý :-s Có 1 số người còn nói là "chán ngắt"
Thế nên có lẽ cái Nữ cảnh sát chìm hoặc Đam mê và tham vọng có vẻ ok đấy!!!!!! :D

Hix,trong cái ảnh ở cái trang web của thằng Trí cái mẹt tao nhìn biến dạng kinh khủng quá :((
Tao chết đây :((

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên