10Hoá2 xin chào bà con cô bác!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
người yêu mới của mày hả Trang ...............dẹp rai thia :D

Đúng roài 4h đi trượt, xong rồi đi ăn:D còn ăn xong có kara hay ko thì mọi ng` xem xét, chỉ sợ mệt quá thôi:D

Hehe,đi ngày 13 à==>đẹp thía còn gì!!!!!!!1 ;;)
Hôm đấy chắc thằng Chim cũng về rùi ==>Để tao,Trí với cả Chim làm quả bộ 3 áo thi đấu số 13 đi cho máu :))
Thế Bư định thía nào??Làm chung vào hôm đấy à??? :D

ê ê, đứa nào dùng đăng nhập của tao thế kia ????
ko nói trước thì ko đc vớ vẩn đâu đấy
tao đấy :p, tại lúc chiều hôm đấy login vào nick mày xong quên sign out , tối lên cũng quên luôn :D tao chả del ngay đi rồi còn gì !
6h hả LT ? nan giải thế nhờ :-?

4h ra Thủ lệ trượt patin nhé :D?
thế thì 6h tao chờ ở nhà NAm luôn nhớ :mrgreen:
lần nào vào patin tao chả ngồi hóng gió ở cái quạt to đùng :))
trượt thì kéo thêm khoảng 2 đứa ngã... ngại lắm :mrgreen:
@Giang: nhưng mà tao muốn đi cùng xe mày cơ :( con :mad:) cưng của tao :x tại vì mẹ tao bảo nếu đi với mầy thì yên tâm, cho đi tới 10h ( thay đổi kinh lắm rồi đấy :-s) :D
con tula nghỉ bác F một hôm đi, bảo bác Cháu phải tiễn hai bạn Nam và Trí Dũng đi học lước ngoài, bác ko đồng í, cháu nghỉ học luôn bây h >:)

Chỉnh sửa lần cuối:
Đi từ chiều cơ lan đến tận tối cơ à. Cuối cùng là đi những đâu lên lịch cụ thể xem nào

Phan Huyền Trang đã viết:
@Giang: nhưng mà tao muốn đi cùng xe mày cơ :( con :mad:) cưng của tao :x tại vì mẹ tao bảo nếu đi với mầy thì yên tâm, cho đi tới 10h ( thay đổi kinh lắm rồi đấy :-s) :D
:)) mày gửi lời cảm ơn của tao tới bác gái là đã tin tưởng tao nhá:mrgreen: gửi trứng cho ác>:)
Định đi 4h còn gì, nói trên kia chả thấy ai có í kiến gì:|

Nghỉ một hôm đi :D trăm năm các bạn mới đi du học một lần sao lại ko đi chia tay chứ :D Nghỉ đi mà :mrgreen:

:)) :)) :))
Tula làm gì mà tự dưng ham học thía???
Hay là ko mún đi trượt patin!!!!!! :D
13 này là thứ mấy ý nhỉ??? :-s

Đi từ 4h đến tận mấy h hả bọn mày??? :-s
Mà mấy đứa lớp khác cũng mún đi tiễn HN với cả Trí thì thía nào???Hà Lê rồi thì Ốc chẳng hạn!!!!!!!!!! :)

Chết toi :)) Bi h mới nhớ từ 5h đến 7h thứ 7 tớ phải học thầy toán gia sư ở thái bình lên :)) Ko biết tính sao đây :))
Thế nào mình vẫn sẽ join, nhưng ko biết mấy giờ đây :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Đã có YIM 7 rồi đấy. Mọi người cài vào đi :)) Cái này dùng voice chat thì rõ lắm :D Với cả 1 số emotion mới

Web của tớ, khoe tí :D Sau này có chụp ảnh gì thì up lên đấy :D Lúc tớ đi các bẹn thỉnh thoảng vào chat cho tớ đỡ buồn nhé :D
http://www.xanga.com/dzungnht

Nguyễn Hoàng Trí Dũng đã viết:
Web của tớ, khoe tí :D Sau này có chụp ảnh gì thì up lên đấy :D Lúc tớ đi các bẹn thỉnh thoảng vào chat cho tớ đỡ buồn nhé :D
http://www.xanga.com/dzungnht
Nam đã viết:
Up ảnh thì tạo acc trong albumtown.com ý
thủy đã viết:
Ấy định chat với bạn nào thì gọi bạn đấy chứ các bạn gọi ấy có bao giờ ấy giả nhời ;;)
nghe :-& nhờ :))
:mrgreen:
Bạn ý đang giới thiệu trang web bọn này cứ vào phá đám chả thèm ủng hộ gì cả :))
c ya on saturday :mrgreen:

Uh, cop nhặt linh tinh đc thế nên giới thiệu 1 tí. 0 khoái 0 cần vô

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên