10Hoá2 xin chào bà con cô bác!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Chà,kể cũng khổ cho Tùng lạnh lùng nhỉ!! :-s
Đi mà chả ai bít.....Tao thấy thía bùn lắm!!!! :(
Nếu bạn ý mà tìm bạn nói chuyện trên mạng thì tao sẽ nói chuyện với bạn ý nhiều nhiều!!! :D

Mà này,khi ở kí túc xá nó cấm vào các trang tiếng việt nhưng mà làm sao nó quản lý được nhỉ??? :-s Ko lẽ nó đặt firewall ??? :-s
Còn bạn Mỹ ko nói gì là vì bản tính ko thik ồn ào!!!Tao đã post 1 bài nhưng rùi lại xóa đi theo yêu cầu chính chủ,thía mà cái mồm con Còi đã toe toe ra rùi :D
Thui,để mọi người bít cũng có sao đâu,tao là tao ghét ra đi trong im lặng lém!!!!!!!

Nik của bạn Tùng đây daohuytung1988 Yến vào hỏi thăm nhé :D. Tớ sợ sang đấy cũng cô đơn lắm :)) Cách nhau 12 múi giờ, có khi chả chat được lúc nào. 7h-14h30 học ở trường. 14h30-17h30 thì bên VN các bạn đang ngủ. 17h30-18h30 thì là dinner. 19h-20h30 tự học. 20h30-24h thì các bạn đang học ở trường. 24h-7h sáng thì tớ lại ngủ. Nói tóm lại chẳng có thời gian :(
Mỹ cũng vào Hao ah.

Chỉnh sửa lần cuối:
Tớ vừa add thử thì nó bảo nick này ko có thật!!!!!! :D
Thế là thía nào??? :-s
Mỹ ko vào HAO :D

day' là e-mail thôi hả LT vì tớ add vào thấy nó báo là ko tồn tại :)
ma LT thì chắc cố chịu cô đơn để làm nên nghiẹp lớn :))

ấy nhặt cái ảnh đấy ở đâu đấy???
ở trang web trâu Quỳ ah`????

thằng này mới tốt nghiệp bằng thạc sĩ ở đấy xog
cái ảnh này là hồi bênh nó nặng nhất.... để tóc dài..... :))

Farewell party la 12 nhé. Thời gian tớ sẽ báo lại sau.
Có ai ủng hộ ý kiến đi đâu buổi chiều ko?
:D

Chỉnh sửa lần cuối:
Chà,được rồi,add được rồi!!!! Hehe,Yến đã phải ghi hẳn lời nhắn là "Chào ông,tôi là Yến,bạn cùng lớp của ông đây!" để đề phòng bạn ý hỏi Yến nào :))

LT đã viết:
Farewell party la 12 nhé. Thời gian tớ sẽ báo lại sau.
Có ai ủng hộ ý kiến đi đâu buổi chiều ko?
Ủng hộ là đi chơi..nhưng mà chiều và tối hôm đấy tớ đều phải đi học thêm:( chả biết tính thế nào đây:D 2 việc quan trọng như nhau:mrgreen:

Add bạn Tùng lạnh lùng vào rồi:D có khi chat với bạn í lại vui í chứ:))

Bạn ý đi đc 2 tuần rồi mọi người mới biết. Thật là lạnh lùng :))
Tớ đề nghị farewell buổi sáng, vì chiều và tối tớ cũng phải đi học như Giang :D

Chà,tìm cái giờ nào mà có được nhiều đứa ý!!!!!
Chẳng hạn buổi sáng có đứa bận,buổi chiều cũng có đứa bận ==>tổ chức cái tầm giờ trưa trưa rùi cù nhây ra đến chiều,đứa nào đi học thì chuồn trước........Mà có gì xin nghỉ 1 buổi học thêm cũng được,sau này lâu lém mới có dịp như thía mà!!!!!!! B-)

Farewell buổi sáng thì chán chết, mọi thứ tỏ tường như thế thì làm được gì >_<
Buổi tối hay hơn nhiều ^_^ Đi farewell buổi sáng chả có cảm giác đưa tiễn gì cả, thường thôi :))

Chẳng hạn buổi sáng có đứa bận,buổi chiều cũng có đứa bận ==>tổ chức cái tầm giờ trưa trưa rùi cù nhây ra đến chiều,đứa nào đi học thì chuồn trước......
Úi thế thì nhanh gọn nhẹ quá, chán nhất là kiểu chuồn trước [-x
Thôi , farewell chỉ có một , học hành còn dài, đứa nào phải đi học thì xin nghỉ :mrgreen: :)>- ;)

Uh thế lẻ tẻ chán lắm ^_^
Tula nói rất đúng, quả là con người biết suy nghĩ =D>
Muôi muồi nghỉ một buổi cũng chưa truợt đại học được đâu :mrgreen: Phải đi tiễn bạn Nam chứ ;;) Huynh với muội hẹn đi chung về chung rồi mà :))

Đúng là bài toán khó:mrgreen: đúng lúc cái lòng đam mê học hỏi của mọi ng` đang dâng cao cuồn cuộn:)) Nhưng mà việc trọng đại nghỉ 1 buổi cũng đc:D Đàng nào mọi ng`, ng` đi, ng` ở nhà năm sau cũng bận rôn...hay là nhân dịp này đi chơi thả phanh đi:D tớ còn muốn đi hát Kara, đi trượt Patin, rồi đi bơi nữa cơ:D đi ăn uống thì có ng` tài trợ roài;;) Tranh thủ đi để còn có cái mà nhớ chứ:x:D

Trượt Patin có ai ủng hộ ko. Tớ thì thế nào cũng dc, miễn là đi thôi.

Hoàng Hương Giang đã viết:
Đúng là bài toán khó đúng lúc cái lòng đam mê học hỏi của mọi ng` đang dâng cao cuồn cuộn Nhưng mà việc trọng đại nghỉ 1 buổi cũng đc Đàng nào mọi ng`, ng` đi, ng` ở nhà năm sau cũng bận rôn...hay là nhân dịp này đi chơi thả phanh đi tớ còn muốn đi hát Kara, đi trượt Patin, rồi đi bơi nữa cơ đi ăn uống thì có ng` tài trợ roài Tranh thủ đi để còn có cái mà nhớ chứ
:)) :)) :))Giang còi đưa ra quả kế hoạch ngon lành quá nhỉ!!!!!! :))Nhưng mà lại kara hả mày??? :-s
Qua mấy lần mình đi kara tao nhận thấy chả lần nào vui vẻ hẳn,không khí nó cứ rã đám thía nào ý!!!Lần nào cũng từng đấy bài,từng đấy đứa hát,mấy đứa còn lại ngồi nhìn,mỗi người 1 góc......nói chung tao thấy rất bó tay với việc đi kara.....toàn kỉ niệm chả hay ho gì :| :))
Patin thì vui rồi!!!Nhưng mà đã đi là phải trượt,ko có đứa nào được ngồi ngoài,mất vui lém!!!!!!!! ;)

tại mày ko ở lại cái hôm cả bọn cùng bay chứ hôm đó cả đời tao cũng ko quên được đâu :))
Mới đầu là Trang Xú ngồi trên ghế nhún nhảy :)) Tao đung đưa theo rồi đến luợt thằng Chim :))
Rồi sau đấy 3 đứa thấy bốc quá đứng lên nhún nhảy thì bọn kia cũng tham gia luôn :)) Yiiiiiiii hòòòòò ......... ^o^ :)) Lắc tha hồ :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên