10Hoá2 xin chào bà con cô bác!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Thứ 5 bọn mày thi từ mấy h? Mấy h xong :-/ có gì cả lũ đi bù khú tí đi B-) có đứa từ hè tới h tao chưa gặp mặt :(

Ừ Bu* thì gặp được mấy đứa cơ chứ :)) Mà Bu* có bon chen lấy cái giải không Bu* :D

Oai`, mai mình cũng đi kiếm cái extra curriculum cái :D

Làm được rất nhiều việc mà lại vui nữa chứ, công nhận các em để lại cho mình mấy ấn tượng tốt thật :D Hix thương thật :(
Mà làng Hòa Bình chứ ko phải SOS :D

đc cái từ đầu hè tới h, chưa đc đi họp với các bạn lần nào
cả lần này, cũng ko bạn nào nhớ tới mình :(( dù mình đã post hẳn một bài nhờ người nhắc hộ > <

Có cái giấy certificate của nó là sướng rồi :))
Royal Australian Chemical Institute
Australian National Chemistry Quiz
:))

Này,đằng nào bi h cũng chả còn thời gian nữa ==>từ h cho đến khi bọn nó đi thì lớp mình làm quả CVN tiếp đi!!! :D
Tao thấy như thía cũng đủ vui mà!!!! :D

Sau vài ngày máy tính nằm há mõm chờ sửa với lại chìm đắm trong Full house bih mới lên vui chung cùng các bạn đc:)) Vừa xem xom thì nghe nói kênh HN sắp chiếu:)) tiếc hùi hụi hai mấy nhièn đi thuê:|
Tớ mua lưu bút rồi, dày lắm:> chờ mỗi các bạn viết vào thôi:mrgreen: Hôm nào đem qua cho bạn tri bạn nam với cả Bư viết trc, bạn nào chưa đi năm nay mà có gì muốn nói với tớ sợ năm sau quên mất thì viết luôn:D:D
Nhân tiện thông báo với mọi ng` tớ sắp mua Wave ZX màu đỏ:)) có tởm quá ko...tớ chả thấy có cái gì khả dĩ cả:mrgreen:>>>chóe:))
Các trg` đi học hết rồi, học trc đc bao nhiêu roài mà trg` mình...:(

Oài,con Còi sướng thía,được mua xe máy kìa!!!!!!! :((

Cái FH tao còn nhắng hơn mày!!!! :D
Xem trên mạng được đến tập 12 rùi thì ngại ko down nữa,chờ ra đĩa!!!!!!
Có đĩa rùi thì nhanh nhẹn chạy đi thuê về xem lại từ đầu...Xem được gần xong thì lại nghe tin đài HN sắp chiếu!!!!!!!!! ==>đúng là cái số khổ!! :))
Nhưng dù thía nào cũng phải công nhận xem cái bản phụ đề tiếng anh trên mạng hay hơn mày ạ,nó dịch sát nghĩa lắm!!! :D

Còi muội lúc nào xe huynh hỏng cho quá giang về nhà nhớ :))
Sắp thành hip hip hop hop girl rồi :)) Chất chơi thế chứ nị :D
Bọn này wê, FH tao xem hết lâu lắm rồi, công nhận hay thiệt :D

Vậy là Giang là người đầu tiên trong lớp mình có xe máy riêng :D. Đề nghị khao cái nào.
Mọi người thu xếp thời gian nhé. Farewell party sẽ là 1 trong các ngày từ 12-16

Rao vặt 1 tí :D
Đang cần bán USB 2.0 Samsung Pleomax 128MB. Hàng mới 100%. Giá 250K (có thể xê dịch 1 chút xíu ;))

Đỗ Hồng Nam đã viết:
Vậy là Giang là người đầu tiên trong lớp mình có xe máy riêng :D. Đề nghị khao cái nào.
Mọi người thu xếp thời gian nhé. Farewell party sẽ là 1 trong các ngày từ 12-16
Chỉ có thể là 12, 13 hoặc thêm 14 là cùng thôi :(

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên