10Hoá2 xin chào bà con cô bác!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Tớ post rất đều. Chỉ có điều các bạn không post tiếp thì post đc cái gì nữa.
À mà mọi người free buổi tối nào, để còn biết lịch tổ chức farewell.

Hị,em xin đăng ký trước ạ,các buổi tối em đều free ạ :))
Nếu đông người thì em đi chứ nếu chỉ có lớp trưởng thì em thôi ạ :))
Đùa thía thôi chứ cũng nên chuẩn bị đưa lưu bút cho các bạn vít là đúng roài nhẩy :-s Đưa cho ai trước bi h :((

à ừa lưu bút :D Phải đưa gấp cho cả 3 bạn :D Tớ thích đọc lưu bút lắm :)) miễn là ko bị mắng trong đó :p heheehe

Hiện h tớ đã xông vào lò gần kín tuần rồi:)) có mỗi tối CN là rỗi rãi đi ăn hiệu đc với các bạn:)) nhưng mà còn hơn tháng nữa mới đi thì cứ từ từ sếp ạ...càng gần càng có ý nghĩa:mrgreen:
Cứ lề rà lề rề chưa kiếm đc quyển lưu bút nào đẹp, baoh mua đc ném sang cho 3 bạn sắp đi viết luôn nhá:D
@ 2 bạn nhểy đẹp zai là tớ vừa bị tai nạn giao thông hôm qua:)):(( nên ko thể tiếp tục đi học nhểy dù rất muốn:( tình hình là nó bị sưng và đau lắm nên chả biết baoh khỏi:( Thế mọi ng` có định đi chơi 1 chuyến nữa ko?

Đầu tháng 8 đi luôn đê, tớ té trước Nam 12 ngày

Oạch, em gái đậu đũa của tôi, chân sưng thế nào, có to bằng cái chén ko :))
Huynh muốn đi Sapa :((

Zời này đi Sapa thì còn gì =, chỉ sợ ít đứa đc đi:(

Chân to = bắp chuối to:)) vì chính nó lúc bt đã là 1 bắp chuối hơi to roài:))

Moi nguoi ne , co ai di thi hoa khong the? Lich thi la 8h sang thu nam 28/7. Ai roi wa truong xem ho thu tuc nhe
Thi cho do phi 10k
:)) :D

Thi chớ:)) ai lại để phí hoài 10k baoh:)) lều võng đi thi hóa toàn nc Úc:)) oai lắm chứ...mấy bạn đi du học đi để đc cái tiếng còn khoe ở "bển":))
Cứ tưởng 21 hóa ra 28 cơ à:mrgreeen:

:)) :)) :))
Các em khối 10 đăng ký cái thi Hóa đấy đông phết,gần trăm đứa :))
Chẹp,thế cuối cùng nếu ko đi Sapa thì các bạn định đi đâu :D
Tớ bi h có mún đi SP cũng khó vì tốn quá :((
Chán vãi hàng :((

:)) Vân anh hăng quá đấy :)) giống tớ :)) :)) nhưng mà rất tiếc là đã thi 21 rồi (theo lời Đào diệu h1) nên ko có dịp để quẩy rồi :))
uhm, đi Sapa thì chắc chắn ko đi đc rồi, nên mọi ng` nghĩ chỗ nào cho tớ đi với :|
lưu bút thì đã nhắm đc, nhưng mà, chưa gần đến ngày ra đi
uhm, giả sử mà tớ xin học nhảy đc, tớ nhảy với sếp Nam đc ko??? :D

Chac chan 28 ma, con ban to wa truong xem lich thong bao bao the. Neu ko thi mat toi 10 cai nen chua ran ah=):(:)(:)((
To Trang: con nay dao nay mau that, di hoc nhay co day, tao tuong ma tu tam tich duc hoc hanh tu te roi ma :D:D

ơ hơ, đã nói là theo lời Đào Diệu Linh hóa 1 mà :D bạn í nói thì có vẻ tin đc
nếu nhiều bạn có í định nghiêm túc như thế :)) :))
thì sáng 28 chúng mìn hẹn nhau ở trường nhé :mrgreen:
@Vân anh: mài ko biết là toàn các bạn sáng giá đi học nhảy à KHanh này, Giang này, thắng đú này, nam này, Trí này

Uh thế ấy post bài làm gì :)) Chỉ đuợc cái câu bài là giỏi :))
Thứ 5 đi thi à, bạn nào hảo tâm gọi cho tớ đánh thức nhé :mrgreen:

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên