10Hoá2 xin chào bà con cô bác!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hè, tớ thì có gì tiến trước đi. Tớ đi không báo ngày báo giờ đâu :D

@Trí:cái thằng này,ko báo thì ai bít được hả??? B-)
Hehe,hay là mày sợ bọn tao đi tiễn mày lại bùn quá khóc tutu rùi thì ko đành lòng cất bước ra đi nữa nhẩy :)) =))

@Sếp Nam:yên tâm,dù thía nào tớ cũng sẽ đi tiễn sếp Nam mà :) Chỉ sợ mẹ sếp Nam hiểu lầm thui :))

Chả biết tình củm bao nhiêu năm có đứa nào khóc ko nhểy:))
Đứa nào tổ chức đi tổ chức tiệc chia tay thì có quà, ko thì ko đc đừng có tị nạnh rồi sang Mí mua gun bắn nhau nhớ:))
Ko ai muốn đi chơi nữa phỏng? /:) chả có nhời gì là sao:-s

uhm :D trước hết là chân thành chúc mừng hai bạn Trĩ và Nam :D
hai bạn đi rồi, ko biết cái Bụi chuối lày sẽ đi tới đâu lữa, nên người đi thì hớn hở chứ người ở thì... chậc chậc.. tâm trạng lắm :mrgreen: => vì thế dù sợ 11h chắc ko ra khỏi nhà đc, nhưng tình thần cách mạng cùng tình đồng đội bao nhiêu lăm trời, nhất định ko đc cũng liều một phen :mrgreen:
hai bạn đi thì phải có tiệc chia tay và phải báo ngày h đi để các đồng chí còn tiễn chứ?!!!
@Giang: sao, thế chuyện viết lưu bút thế nào hở mày??? ko có j` lưu lại dễ sau này lại ân hận đấy :-$ :mrgreen:

Hehe,Trang xú máu nhỉ :D
Định nhàu nhĩ trốn nhà để tiễn bạn lên đường à??? :))
Chà chà,đúng nhỉ,quên tiệt mất chuyện lưu bút :-s
Chẹp,đến lúc đưa trình làng cái quyển sổ định làm lưu bút của tao rùi :D

Hờ hờ, ai chứ nam thì tớ phải đi tiễn chứ để sang bên kia còn "bật wc" cho tớ xem :))
Thế có ai đi Giang Xú Yến Tao hết rồi à :D
Các bạn nhớ cả bư nữa nhé :D Bư lên đây thông báo ngày giờ cho các bạn đi :D

Thía Bư đã xin được visa chưa :)
Hôm kia hỏi Nam nhưng mà Nam bảo chưa thấy nói gì :D
Sao kín tiếng thía bạn :D

Ớ,sao tôi tưởng Bư đi Mỹ cơ mà :eek:
Sao bi h lại thành ra UK rùi???? :eek:
Sao mà loạn thía nhỉ??? :eek:
Sao mình chả bít gì cả thía nhỉ?? :eek: :((

tưởng Bu* đi Canada cơ mà , h lại thành UK hả ...........mà con Trang X dạo này máu vật.......tinh thần là mày trốn nhà tiễn bạn lên đưởng , về sợ mẹ có khi trốn luôn cùng sếp Nam nhey :D

hẹ hẹ phát biếu có một câu mà mọi ng` đánh giá quá :))
nói cho hăng thế, vì tưởng ai cũng làm thế :D hì, lần nào đi chơi tao cũng bị khó khăn vãi, chả nhẽ lần này tiễn bạn lần cuối mà cũng ko đc hay sao huhuhuhuh :(( :)) nên tinh thần là thế, chớ :)) hôm qua vừa thăm dò mẹ hẹ hẹ câu trả lời : KHÔNG :((
từ nay tới đó còn dài nên công tác tinh thần ngay từ h vậy :))

:)) TX nói cứ như là Nam nhà mình đi vượt biên ấy :)) Anh Nam là ra đi tìm đường cứu nước nên sẽ về.Chứ ai lại nói đi tiễn lần cuối :)) Mà này có gì hôm nào BC đến nhà mình chơi đi,liên hoan chia tay 2 đ/c ra đi tìm đường cứu nước :D (tổ chức ăn uống luôn :D)

Tớ hỏi rồi. Chắc từ mùng 5 đến 15/8 sẽ té. :D
Ừa, đến nhà thằng Chim ăn đi :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Ah, Nam đi hãng gì đấy. Tớ đang định xem hãng korea nó thế nào. Thấy bảo tiếp viên xinh lém :D Ngồi ngắm mười mấy tiếng cũng bõ tiền vé :))

Minh sục;mai 6h đá ở sân VP;6h kém15 tập trung;đến đúng h đấy.gọi cho bọn luôn đi

Ngồi ngắm mười mấy tiếng cũng bõ tiền vé
:)) Sang đấy mày muốn ngắm cũng không được , sẽ bị khép vào tội .... :)) Không có tiền mà về :)) Ở đấy làm culi trả nợ :))

Em nhớ roài,mai em đến từ 5h30,lâu lém kô được đá bóng cùng anh em,mừng wa :(( :(( .Hehe mai drojba sẽ tung hoành,hehe sướng.Tối đi ngủ sớm dưỡng sức,hehe chuyên nghiệp mà :> :> 8-} 8-} ;;) ;;)

Nguyễn Hoàng Trí Dũng đã viết:
Tớ hỏi rồi. Chắc từ mùng 5 đến 15/8 sẽ té. :D
Ừa, đến nhà thằng Chim ăn đi :D
É,sao mày đi sớm thía hả Trí?? :eek:
À mà cuối cùng kết quả toefl của Trí và Nam thía nào??? :D
Tiện thể thông báo lun sáng nay lớp mình đá thắng đội củ vẹo gì đấy (lớp cũ của Vũ vẹo thì phải :D) với tỉ số 4-3 trong đấy 2 bàn của Minh sục và 2 bàn của Long béo nhé :D

Úi giời, Con Yến này thiêng thế. Tao vừa đọc bài của mày xong thì nghe thấy có tiếng cho thư vào hòm. Xuống thì đúng là điểm thật :)) 563 :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên