10Hoá2 xin chào bà con cô bác!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Làm 1 bài mừng cho cái ava mới.Mọi người thấy ava mới của em có đẹp không?Lâu không lên H.A.O,mà thấy topic lớp mình ít bài thế

chụp ở đâu thía ......nhìn Bu* ảnh này trông như thiếu nữ sơn cước ý nhêy :D

Nguyễn Huy Thắng đã viết:
Xem khoảnh khắc đi :)
Phim đó ai đi về cũng mê phát cuồng lên :D Khéo phải hay = Full House :))
:D Hoan hô Tula :D
Hehe,Khoảnh khắc cũng là 1 lựa chọn hay đấy!!! :D
Được cái phim đấy nó ko bùn như là HHT nói đâu!!! :D

Mà ko thì cái Bóng đen sự thật chắc cũng được nhờ :))
Tao định đi xem cơn sốt tình iu đây...à mà thôi,chờ thuê đĩa về cho rẻ :))
Tớ hay lùng được phim mới lém ==>bạn nào mún xem cái gì thì lên tiếng rùi tớ thử lùng cho xem có được ko nhá!!! :D ;)

huynh đã viết:
Xem khoảnh khắc đi :)
Phim đó ai đi về cũng về phát cuồng lên :D Khéo phải hay = Full House :))
:D Hoan hô Tula :D

đang xem dở Full House 8-} Song Hye Kyo xinh vãi hàng :D còn anh Bi thì... đô :mrgreen:
có đứa bạn đi xem về bảo xem Khoảnh khắc có ghế đôi rộng như cái giường tha hồ :)) chả biết đúng sai thế nào :mrgreen:
hay Tula sắp xếp hôm nào đi xem Cơn sốt tình nữa mày nhé :x tại vì tao thích Drew Barrymore lắm mày ạ :mrgreen:

:)) cấm đứa nào được voi đòi tiên :))
Thế nào Drew Barrymore nhé :)) Rồi quyết xem phim đấy, theo như tao biết thì hiện tại phim đấy chỉ chiếu buổi tối thôi , đứa nào không đi được ráng chịu , ai bảo nói ra :))
Mà tao nghi cái ghế đôi con Xú nói là cái ghế VIP lắm :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Ghế VIP gì đâu. Ở phòng chiếu số 4 hay 5,6 gì đó có ghế đôi mà. Mấy hàng gần cuối. Ghế đôi này thích hợp cho anh chị thích làm gì thì làm =))

Chỉnh sửa lần cuối:
Drew Barrymore đi. Phim buồn hôm sau đi phỏng vấn chết mất

Muốn cười nhiều thì xem Sút và hét :D
Chỉ có điều tớ xem phim đấy rồi.

Hehe, phim đấy ko buồn đâu :D Tao thấy đứa nào đi xem về cũng khen lấy khen để :D Phải đi xem để ko bị lạc hậu :D
Sút và Hét nghe Nam kể thì cũng được nhưng thôi để sau :D

Nguyễn Huy Thắng đã viết:
Hehe, phim đấy ko buồn đâu :D Tao thấy đứa nào đi xem về cũng khen lấy khen để :D Phải đi xem để ko bị lạc hậu :D
Sút và Hét nghe Nam kể thì cũng được nhưng thôi để sau :D
Hê hê ,Khoảnh khắc có bùn mấy đâu mà!!! :D
Nói chung độ 3/4 phim xem thấy nhắng nhít cực,đáng iu lém,ko hề bùn tí nào!!! :D
Đoạn cuối cuối thì có hơi dở chứng tí thôi mày ạ!!!!! :D

Chẳng hỉu cái Cơn sốt tình với cả Sút&Hét có hay ko nhỉ??? :D

Thôi rồi hêt' đắn đo , Nó ngừng chiếu Khoảnh khắc rồi ! Thế thì sẽ xem Cơn sốt tình yêu nhỉ ! Hiện nay có những đứa sau bảo là có đi : TrangX GiangC Thắng Chim . Có thể xem ca 2h hoặc 4h , các đồng chí cứ đợi thông báo lại sau. H tớ mới gọi xin vé :D

đi hôm nào hả mày :D..........cha`cha` h đấy thì nóng nắng nhêy :D

Úi Nào có thấy LT bảo là LT có đi đâu ! Không sao , h thêm LT là được chứ có gì đâu :) Thế là mới chỉ có 5 đứa thôi đấy nhé , mấy đứa kia sao không đi, bọn mày dạo này VIP nhỉ , muốn gặp cũng khó :))
Chỉ có thể xem được phim đấy thôi các bạn ạ , tớ ra tận nơi xem lịch, thấy cả buổi chiều chỉ có phim đấy , ở đấy bây giờ cũng hết chiếu Sut' và hét rồi !

Chỉnh sửa lần cuối:
Tính cả PT nữa là 6, số chẵn :D
Sao lại hết chiếu Sút và hét. Phim đấy vừa mới có mà :-?

con thủy tởm thế b-) mày bảo đi xem Cơn sốt tình rồi lại bảo đi vào buổi tối thì ... :-s mày dử tao hả con kia >:)

xem cái rì cũng đc nhưng mà bọn mày chịu khó sắp xếp ban ngày đi cho tao góp với,
tao là tao trùng thời gian biểu với mày Thủy ạ ;;) :mrgreen:
cái j` mà Sút & Hét có phải là Tuyệt đỉnh Kung fu ko vậy :-/ phim này ổn đấy :D

cái j` mà Sút & Hét có phải là Tuyệt đỉnh Kung fu ko vậy phim này ổn đấy
Không mày ạ, T Đ C P là phim TQ , Sút và hét là phim Mĩ thì phải :))
Sút và hét tớ không thấy có trong lịch chiếu phim LT ạ, hoặc ít nhất là chiều mai ko có
Chiều mai chỉ có 1 phim duy nhất cua Barrymore kia thôi , chiều nay tớ xem lịch rồi mà lị
Uh cả thằng TrI~ nữa hả , tại chẳng thấy LT với TrI~ bảo là có đi

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên