10Hoá2 xin chào bà con cô bác!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
:( Hix định ngày rồi à, trước khi đi nhớ tổ chức farewell nhé :( Bùn và nhớ Nam lém đó =)) :))
Thế thì xem xét mấy ngày tới đi tìm tour sapa luôn đi :))

trùi trùi, thèm được giống Nam quá :(( Xong hết bi giờ có phải được phè phỡn không :((

LT 23/8 bay à tốt nhỉ :) Tri~ cố gắng để được như LT kia kìa ;;)
Tình hình đã bảo rồi không đi xem phim được thứ 3 đâu , còn kế hoạch CVN của mọi người thì vẫn diễn ra BT ;)

Khỉ đầu đàn bay rồi để cả lũ ở lại đối phó với địch à:(( Thoát li thế là ko tốt[-x
Hôm nào phải tổ chức tiệc chia tay hoành tráng vào nhểy:)) Baoh đi Sapa gì gì thì post lên cái để tớ còn chuẩn bị:mrgreen:

:)) sao lại gọi là khỉ đầu đàn con kia :)) Ko tốt là không tốt thế nào , đấy gọi là ra đi tìm đường cứu nước :)) LT đi sơm' kiếm được nhiều tiền về cho các bạn khác đi cùng :> :)>- ;)

Chỉnh sửa lần cuối:
:)) Nói có phần quyến luyến thế để LT ở nơi xa xôi kia còn nhớ là ở nhà có bạn nhớ thương mình, có gì baoh giàu có ở nơi đất khách còn về thăm quê rồi đón sang du lịch 1 chuyến chứ:))

Tula đã viết:
:))sao lại gọi là khỉ đầu đàn con kia :)) Ko tốt là không tốt thế nào , đấy gọi là ra đi tìm đường cứu nước LT đi sơm' kiếm được nhiều tiền về cho các bạn khác đi cùng :))
:)) tula ít nói nhưng mờ nói câu nào đúng câu đấy :))
các bạn ở lại tiếp tục sự nghiệp cách mạng chờ Lãnh tụ trở về \:D/
@trí: đi xin visa mày mà tươi tỉnh cái mặt lên như bạn Nam í là có lợi lắm :))

Đúng đúng, ko việc gì phải lo sợ trượt VISA cả. Cứ ăn no ngũ kĩ giấy tờ ổn là 90% là được rồi :D.
Tình hình là có thể đầu tháng 8 đi Sapa nhé ;).
Khi nào về tặng Tula, Giang và Xú mỗi bạn 1 cái bra hàng hiệu =))

Đúng rồi nghe bảo đồ lót bên đó rất rẻ :)) Xếp theo thứ tự từ cao xuống thấp là quần bò/quần loại khác/áo sơ mi/ áo T-shirt/ mũ /đồ lót :)) Nói vậy thôi chứ cũng chẳng rẻ lắm :)) Nam cứ chiến Victoria's Secret ế :)) Làm đẹp cho các bông hoa của lớp là tốt , rất đáng khen :)) Nhớ cái IPOD của tớ nhé :))
T2 tao và Nam sẽ đi shopping sắm sửa đồ cho nó rồi đi xem tour Sapa luôn :D Có bạn nèo muốn đi cùng ko ;;) :D Có gì đem về post lên đây cho các bạn tham khảo :D
À tớ có một lí do rất hay là muốn xin đi lần nửa cứ năn nỉ ỉ ôi với bố mẹ là năm sau 12 rồi bận lắm chẳng có dịp mà đi đâu bố mẹ ạ, đi lần này nữa thôi chứ năm sau thì con cũng chẳng đi nữa đâu ( mà đúng hơn là đi 1 ngày thì ma nó đi ) :)) hơn nữa lớp con sắp có 1 số bạn đi du học nên muốn đông đủ các bẹn lần cuối ( ít ra là trong năm nay ) :)) rồi thì có ban phụ huynh đi cùng rất là yên tâm nhé :D Nghe đầy sức thuyết phục ;;) Có thể thêm một lí do tùy mọi nguời nữa là "con chưa đi SAPA bao giờ" :))

:)) hôm đi thác đa muội ỉ ôi với bố mẹ thế này "năm sau 12 rồi bận lắm chẳng có dịp mà đi đâu bố mẹ ạ, đi lần này nữa thôi chứ năm sau thì con cũng chẳng đi nữa đâu ( mà đúng hơn là đi 1 ngày thì ma nó đi ) :)) hơn nữa lớp con sắp có 1 số bạn đi du học nên muốn đông đủ các bẹn lần cuối ( ít ra là trong năm nay ) :)) rồi thì có ban phụ huynh đi cùng rất là yên tâm nhé (Nghe đầy sức thuyết phục ;;)) "con chưa đi Thác Đa bao giờ" :)) :)) thế bây h thì biết nói cái vẹo j` đây ???????

Chỉnh sửa lần cuối:
Mọi người này....cho em nói cái!!! :)
Nói chung qua cái lần đi tham quan vừa rồi thì em cũng hiểu là nếu có 1 lần đi tham quan đông đông nữa thì em vẫn sẽ tiếp tục ko được cho đi!!!Em cũng chẳng biết làm thế nào để khắc phục việc này cả!!!Tại vì theo con chó kia nói thì ngay cả mẹ em có lên tiếng thì em cũng ko được đi!!!
Vậy lần này định thía nào với cái tour Sapa ạ???Hay là phải để em đi xử con chó kia trước đã ạ??? X(

Yến : Không cần thiết phải phản ứng thế , các bạn đang hớn hở
Chúng ta đi chỉ có "vài người" ;;) , liên quan gì đến ai [-x đâu mà phải nhắc đến thêm , H bàn xem đi như thế nào có những cái gì đi :D :)>- Tình hình là LT xin mẹ chưa
À , tao ở đây luôn ko về với chúng mày nữa đâu nhé , bao h đi Sapa thì đi cùng :)tao sẽ ở đây luôn :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Híe híe,Tula đại vương đã lên tiếng thía là em yên tâm rùi ạ!!! :D
Thía là em bít em ko phải sát sinh mà vẫn được đi Sapa cùng với mọi người rùi ạ :))
Đùa chứ mong được đi lém ý!!!! :D >_< :x
Nếu mà em ko được đi thì T_T :(( TT_TT

Mà kế hoạch thứ 3 tuần tới đi công viên nước thía nào rùi???Mấy h ở trường????Trưa về nhà đứa nào??? :D

Chắc Tula đang về quê, nơi vườn ko nhà trống, có chỗ rộng rãi làm sân bay, nên suốt ngày tập lượn lờ, thích quá, ở lại luôn :))

gọi điện sang nhà con dơi thấy có một anh giọng oanh vàng thỏ thẻ nghe máy bảo dơi cái hai ba hôm nữa mới về, dơi đực bay sang trông tổ hộ mấy hôm ;))

Tởm quá con Xú kia:)) ai lại nói toẹt ra thế
Dơi bih đang ở quê Nghệ An thì phải...đại loại là ở Cửa Lò...:D
Chúc mọi ng` mai đi CVN vui vẻ:)) mua quà về cho các bạn ko đi;) :))

uh nhờ :)) mày nói tao mới nhớ :)) :)) :)) chít... chúng mình cùng hội đồng hương với chị dơi mà quên mất :)) :))
cùng quê xứ Nghệ chứ đâu :"> :)) :)) con dơi nhớ mua quà cho chị em nghe chưa :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên