10Hoá2 xin chào bà con cô bác!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Nhưng mà tuần sau cũng ít người đi thì sao. Lại hủy tiếp ah?
Mà Khanh đâu rồi. Đổi lại buổi học nhảy đi.

Phan Huyền Trang đã viết:
Thắng đú nói ít người đi quá nên hủy rồi
dạo này ng` ở nhà thì cũng bắt đầu vào guồng học
bạn nào đi cũng rục rịch đi
tuần sau, sau khi tula bay về quê một tuần, mọi ng` chuẩn bị đi xem phim nhé
khoảng khắc hoặc hoa hậu FBI 2
( con La về quê nhớ mua quà cho đồng hương )
Hị,cả 2 phim tao xem rồi!!! :DNói chung xem Khoảnh khắc được phết,mỗi tội đoạn cuối hơi nhạt tí thoai!!!! :))Nhưng mà xem quả Hoa hậu FBI 2 thì có vẻ sôi động hơn!!!! ;) (cười được nhìu hơn ý mà :D )

@GC:hẹ hẹ,bài kia được post trong lúc tâm lý ko ok lém!!! :))Có gì bạn với mày nói chuyện sau :D (hôm nay tao đến tìm nhưng bà mày bảo mày đi chơi roài!!! B-) Ham chơi vãi,hôm nào tao tìm cũng ko thấy!!! :)) )

Các bác làm thế nào thì làm, không chắc chắn mà đúng phát bảo đi là kệ đấy

Chẹp,hi vọng là tuần sau em ở quê lên kịp để đi chơi với các bác!!! :D
Mà nếu có đi đâu thì mong các bác post lên đây cho chúng em bít với chứ đùng 1 cái bảo hoãn mà dân đen bọn em chẳng bít gì cả :((
==>Lần sau hi vọng kế hoạch đi chơi sẽ được thông báo tại đây!!! :D

Mọi người thu xếp để tuần sau T3 đi Công viên nước nha.
Có ai còn hứng thú đi xa chuyến nữa ko ;;) Sapa chẳng hạn. Tiết kiêm từ bây giờ đi là vừa, để còn gì đầu T8 đi.

Yo yo, hướng ứng nhiệt liệt cả 2 kế hoạch trên :D Thông báo luôn là đầu tháng 8 chỉ có 2 mâm đi thôi :)) 2 mâm phìa gần sàn bay vũ trường hơn ấy :)) 2 mâm kia nghỉ đi cho nó khỏe :))
Thứ 3 tuần sau đi CVN đấy nhá :D Mai bắt đầu gọi điện thông báo :D

Thứ 3 tuần sau à??? :D
Thía thì em sẽ cố gắng ra sớm sớm!!! :D
Các bác nhớ thông báo rõ ràng kế hoạch cho em bít với nhé,quê em tuy chán nhưng mà được cái đi vài bước lại có 1 hàng net,máy cực ngon,mạng cũng vãi hàng :)) ,voice chat,webcam gì là đủ cả!!! :))

Hehe,nếu đi chơi xa vào đầu tháng 8 thì bạn MS ko được đi roài :)) Ai bảo đi Sing chơi cơ!!! :))
Nhưng em cũng hi vọng nếu độ tháng 8 đi tham quan thì em sẽ ko bị bắt phải ở nhà 1 cách khốn nạn như lần vừa rồi nữa!!! Nếu lại thía thì em cũng ko hiểu sẽ ra sao nữa!!! :((

Chà,các bạn ko mún post à???
Dạo này cứ hở tí là lớp mình lại hết đề tài để nói!!! :-s
Chán nhẩy!!! :-s
Thế thì bi h nói về cái dự định thứ 3 tuần sau đi công viên nước đi!!! :D
Nói chung định thía nào thì nói ra cho bọn tao còn bít,để bọn tao còn báo thêm cho mấy đứa ít lên mạng!!! :D

Nguyễn Huy Thắng đã viết:
8h30 sáng ở cổng trướng nhá mọi người :D
Yup,8h30 sáng cổng trường!! :D
Nhưng mà kế hoạch lần này là chắc đấy chứ??? :-s
Liệu có bị hoãn nữa ko??? :(
Mà ngoài đi CVN ra có còn đi đâu đàn đúm cần tiêu nhiều tiền nữa ko để iem còn bít mà đem theo vài nghìn dằn túi!!! :D

Hehe đi công viên nước xong chắc chỉ đi ăn uống trưa thôi :D Chiều thì có thể tula sẽ cho xem fim miễn phí chưa hiểu thế nào :D

báo cáo với các bác là đến tận 6/7 em mới xin visa. Thế nên vẫn chưa biết số phận đi hay ở của mình :(
Kế hoạch còn chưa có mà hót hay thế

báo cáo với các bác là đến tận 6/7 em mới xin visa. Thế nên vẫn chưa biết số phận đi hay ở của mình :(
Kế hoạch còn chưa có mà hót hay thế

hehe....Trĩ có con ava nhìn chất vật :D
ĐC có vé VIP đi CVN , tiếc là mình lại ko muốn đi ;;)

Kế hoạch nào chưa có, mọi người nói cả rồi đấy thôi :)) Lần sau đọc cho kĩ rồi hãy "hót hay" nhé ;;)
ĐC đi với bọn em đi cho vui, chả lẽ học với nhau 3 năm lại chả đi CVN với nhau được lần nào [-x

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên