10Hoá2 xin chào bà con cô bác!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Dạo này các bạn sống Tây quá,***** hiểu gì?Mấy hôm nay nhận được nhiều tin sét đánh,mọi giá trị đảo lộn hết.Chỉ thấy khổ cho 2 thằng bạn mình,tự nhiên cứ phải đâm đầu vào để làm trò cười cho người khác.Từ bây giờ mình cũng phải cẩn thẩn,tránh xảy ra mọi chuyện đáng tiếc

Sao mình cũng chẳng hiểu gì cả :D Vũ gặp phải chuyện gì vậy :D
Đi về vừa vui vừa đói :D
Sáng nay cũng uể oải do hai ngày nay bay quá nhiều :))
Nhưng mà ... ko bao giờ quên được :mrgreen:

Thì em cứ nói thế;trúng ai thì trúng mà không trúng thì thôi.Mọi người đi chơi chắc vui lắm hả?

Vừa up xong đống ảnh trên 100 cái :( Mệt quá :( Chưa hết đâu :D
Mai tớ up tiếp nhé :D Các bạn cứ tận hưởng đi :D

Cứ từ từ thôi. Để mọi người thưởng thức đã rồi up tiếp. Phải còn bình luận nữa chứ :D
Đã có ảnh rồi \:D/

Hôm nay tao mới lên được **** mie nhà mày nói cái đếch gì thía,việc của người khác mày kô cần wan tâm,ăn nói cho nó tử tế hỉu chửa.**** you!!!!!

Chửi cái ***** gì,bố mày quan tâm làm ***** gì.Chuyện của bọn mày thì bọn mày lo,kệ cha bọn mày chứ.Đm đúng ngay bực mình làm cái l... gì cũng hỏng,lại thêm thằng mồm thối bon chen vào.Biết tao noi ai chứ,mà chửi

Xin lỗi mọi người vì đã viết mấy lời 0 được hay ho cho lắm.Chỉ tại hôm nay em đang chán đời,tưởng lên H.A.O giải khuây thì gặp thằng điên chửi mình nên em mới nóng quá.Thành thật xin lỗi mọi người

Ko sao đâu, cứ tự nhiên :D Mọi nguời ko vấn đề gì đâu :D Đừng quá khích sứt mẻ tình bạn là được :D
Ảnh up tiếp rồi đấy, còn nhiều nữa :)) Chắc phải 1 lần nữa mới hết :D

Phạm Anh Vũ đã viết:
Dạo này các bạn sống Tây quá,***** hiểu gì?Mấy hôm nay nhận được nhiều tin sét đánh,mọi giá trị đảo lộn hết.Chỉ thấy khổ cho 2 thằng bạn mình,tự nhiên cứ phải đâm đầu vào để làm trò cười cho người khác.Từ bây giờ mình cũng phải cẩn thẩn,tránh xảy ra mọi chuyện đáng tiếc
Vũ à,có chuyện gì thía???
Cả Minh sục nữa,chửi cái dek gì thía???Đã biết nó nói cái gì chưa mà sồn sồn lên???Có cái gì khiến bản thân phải giật mình à!!! /:)

Chắc hôm nào tôi cũng phải nói chuyện với ông tí Vũ ạ,có chuyện rồi!!! :)

Vừa lên xem ảnh lớp mình:x Trông ai cũng đáng yêu:* Ko ngờ lúc lên gặp đc thần đa mặt mình lại đỏ thế:D Còn ảnh ở máy LT với Trí sao ko up lên luôn:D

Uh, xem ảnh xong thấy yêu lớp mình quá :x hè này hè cuối cùng rồi, có khi tháng 8 làm chuyến nữa nhỉ :* Càng xem càng thấy bao nhiêu kỉ niệm đẹp :D
À mà thấy số lượng người truy cập album lớp mình ngày một tăng cao :)) Có cái ảnh chỉ sau 30ph được duyệt đã có 33 người xem :)) Trung bình 1ph có hơn một người xem :)) Sắp thành hot album rồi :))

Thắng up nốt mấy cái ảnh nữa nha :D
Phen này phải làm cho lớp mình nhiều ảnh hơn A1 và Nga :D

Uh, vẫn còn đấy mà cứ ngại ngại :D Để post nốt đây xong đến phần bạn Trí và bạn Nam nhé :))
Cấm được post cái ảnh săn bắt hái luợm :)) Đời sống TD của người Việt Cổ đấy nhé :))
An ơi ... ;;) Sắp thành hot gal rồi ;;)
Thứ 3 tuần tới đi CVN nhé các bạn :D
Đi từ sáng chơi thỏa thê rồi buổi trưa kiếm chỗ nào ăn trưa rồi về nhà đứa nào đó nghỉ ngơi nẳm ngủ đến chiều đi xem fim :D Ý kiến tớ thế có được ko ạ :D
Tula xem xét vụ ticket có được ko nhé ;) Có bóng đen sự thật rồi đấy ạ !!! :p

Đi CVN rất là vui nên nhớ mà đi đủ :D Nhớ nhé ;) Bư, Nam và Trí sắp đi rồi :(
Sau 2 tiềng vật lộn buổi trưa tớ đã hoàn thành nhiệm vụ với các bạn :D
Post xong hết ảnh bay rồi đấy ạ :D
Trí xem còn cái nào thì up lên chứ tao up hết rồi đấy :D

Roài, nhưng không nhiều lắm, vài cái thôi. 1 là trùng hai là hỏng

Mày nhầm roài Vũ ạ,bố bít mày nói ai chứ(tất nhiên là kô phải tao) nhưng bố mày nói chuyện của chúng nó (nhớ là chúng nó nhé =>tao cũng bít) mày đừng có xen vào mà cũng đíu cần phải lên Hao post cái bài nhố nhăng,nhạt như chó thía đâu.

Chẹp chẹp...
Em báo cáo là em up chỗ ảnh của em rồi. Có lẽ là hết rồi đấy

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên