10Hoá2 xin chào bà con cô bác!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
É,từ mấy hôm nay bọn tao cứ thắc mắc mãi là sẽ đóng tiền cho ai và bao h đóng thì chẳng thấy nói gì cả!!! :-s Hóa ra là qua nhà đóng cho LT à??? :D
Đóng bao nhiu thía??? 270k đúng ko??? :)
Nếu thía mai tao qua đóng lun!!! ;)
Đã có lịch trình cụ thể chưa!!! :D

@Se7en:hehe,nick ảo bi h tạo dễ lém==>hỏi kiểu đấy có mà ra đằng trời!!!Có vấn đề gì???Tự dưng nó nhảy vào bảo:"mày cẩn thận đấy,bố chém chít mày!!!" à??? :D :))

Chịu khó qua nhà Nam đóng đi vì không ai qua nhà từng đứa thu được đâu. Mà lúc nào có đủ tiền thì mới đặt xe cộ phòng phiếc được. Chậm quá, hết chỗ thì đến lúc đấy lỗi là do mình đấy

Chỉ cần giấy khen của trường thôi là tớ đã "chén trọn" rồi =)) :))
Mà Nam ơi, đi tham quan tránh 2 ngày là thứ 2 và thứ 5 ra có được ko :( Tại nếu trùng học Mạnh thì có khi bố mẹ tớ ko cho đi :| Mà phải có lịch trình đàng hoàng thì bố mới chịu xì xiền ra :(

Chính vì chưa có tiền nên vẫn chưa biết chắc chắn bao nhiêu người đi để còn mà tổ chức.

Tại sao ngay cả BC cũng có n` ng` ko muốn đi nhểy 8-} mong mãi roài đến lúc đc lại thôi là sao?:-s
Tình hình nộp tiền chậm trễ thế này chắc phải tuần sau mới đi đc nhểy:mrgreen: đằng nào thì tớ cũng bận cuối tuần này:D mai có bạn nào định nộp tiền mà ngại mà tớ biết nhà thì nói cho tớ để tớ qua lấy hộ còn đưa cho LT:D

Hix,nếu tuần sau mới đi thì đảm bảo tao tiêu hết cha nó tiền rồi!!!Thôi thì mai tao cứ qua nhà LT nộp độ 180k xong rùi gọi điện cho mẹ bảo gửi gấp ra lun vậy!!!Bi h đằng nào mẹ tao cũng phải ra nên có gọi cũng chẳng sao nữa!!! :D
==>cứ thía đã nhỉ :D

Nam đã viết:
Có giấy khen học sinh giỏi của Sở rồi đấy nhé.
là sao??? thế giấy lần trước là của trường hay của sở???
mãi mà đã lấy đc cái giấy lần trước đâu > < đến khổ

à với cả phải chúc mừng Khanh đại ca được đắc cử Chủ tịch câu lạc bộ gì chứ nhể??? 70$/tháng chứ ít đấu ;;) vãi :mrgreen: lại cả bạn Jang xinh tươi một tháng cũng ăn 20$ chớ :)) hè này mọi người rủng rỉnh quá nhể
@Nam: ngày mai chờ tớ ở nhà nhá ;):)) :))

Các bạn rủng rình tiền quá nhỉ :)) Chờ khi nào tớ rút được $50 thì đi ăn cái nhỉ :)) (Đợi lúc đấy thì đã hè năm sau rồi :p)
là sao??? thế giấy lần trước là của trường hay của sở???
Lần trước là của trường. Lần này của sở.

Phan Huyền Trang đã viết:
à với cả phải chúc mừng Khanh đại ca được đắc cử Chủ tịch câu lạc bộ gì chứ nhể??? 70$/tháng chứ ít đấu ;;) vãi :mrgreen: lại cả bạn Jang xinh tươi một tháng cũng ăn 20$ chớ :)) hè này mọi người rủng rỉnh quá nhể
@Nam: ngày mai chờ tớ ở nhà nhá ;):)) :))
É,ĐC được đắc cử rùi cơ à??? :D
Tưởng là còn phải chờ công ty họp kín đã chứ!!! :D
Mà ĐC thì ko nói nh mà sao Giang còi sao lại được hưởng 20$ 1 tháng thía??? :eek:
Trưởng nhóm thì được thía à??? :D

@LT:tình hình là em phải nộp sau các bạn 1 chút,cả Nam nghiện cũng thía vì mẹ nó thứ 6 mới về còn mẹ em mai mới đi gửi tiền ra cho em!!! ==>Mong LT thông cảm nhé!!! :)

Trời ơi,có khi từ h trở đi tao phải gắn máy thu âm trong túi của U thui,bi h mới bít khi U buôn chuyện về tao thì bao nhiêu cái là lòi ra hết!!! :)) Thu âm được thì làm được cả 1 cái album TGCY collection luôn!! :))
X( X( X(
Cẩn thận ko bố giết chết cha mày đấy con lợn ghẻ!!!! X( X( X(

Tình hình là sáng mai tớ có thể ko ở nhà nên các bạn cứ gửi lại tiền cho ông tớ nha. THanks :D

@Nam: lần trước là giấy của trường sao lại có chuyện giấy đó ghi nhầm ba đứa lớp mình là lớp Trung nên mới phải gửi lại trên sở để sửa :-/ :-/
thế giấy lần này lấy về thì có đủ tên không hay lại sót ai đây>????? :-/

Giấy lần này là của Sở, ko ghi tên lớp. Đủ 11 người.
Mọi người nhớ đóng tiền đi để còn T3 có khả năng sẽ đi.

Đỗ Hồng Nam đã viết:
20 này tớ phỏng vấn VISA rồi. Cầu mong mọi việc suôn sẻ. B-)

Đại ca với Giang coi` chúc sếp thi tốt.......sau này còn lên Ciao nhêy:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên