10Hoá2 xin chào bà con cô bác!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Dương Đức Trung đã viết:
Đại ca ơi làm gì mà được 2 tr 1 tháng thế.Có gì cho em làm với:D

:-$ ......cộng tác với 1 Cty tư vấn giáo duc ý mà :D.......đùa thế chứ làm gì mà được 2tr/tháng, làm được bao nhiêu thì hưởng bấy nhiêu ;;)

Tiện đây giới thiệu luôn với các bẹn: AET là 1 chi nhánh thuộc công ty chuyên về công nghệ giáo dục Hoa Kỳ(American educational technology) , trong hè này họ mở các câu lạc bộ chủ yếu dành cho các bạn cấp 3 : dacing, D, Tiếng Anh, và đặc biệt là câu lạc bộ Kinh doanh:D ( Khanh đang tham gia cái này ).

Để được trở thành thành viên của CLB này bạn phải có các yếu tố sau đây:
-1 là năng động, nhiệt tình , giao tiếp tốt ...(cái này thì lớp mình có thừa :D )
-2 là chả có điều kiện nào khác :D.......quá tốt đúng không :)

Là 1 thành viên của CLB bạn sẽ được những cái gì ? :)
-1 là bạn có điều kiện được họ giáo dục một cách bài bản về marketing, các phương thức kinh doanh , và được gặp gỡ các nhân vật nổi tiếng : vd như hôm vừa roài là bọn Khanh gặp nhà toán học VN :Trần Phương..
-2 là thời gian làm việc của bạn rất linh hoạt , tuy nhiên có 2 buổi họp CLB định kỳ là vào sáng thứ 2 và thứ 5 từ 8h30-10h30 hàng tuần .
-3 là mức thu nhập khá: >2trieu/thang
-4 là được tham gia vào các CLB khác mà ko phải đóng lệ phí ;)

Nhưng bạn sẽ phải làm những gì :-/
-1 là hiện giờ lượng thành viên của CLB chưa đủ chính vì thế, ngoài việc tham gia , bạn còn phải giới thiệu thêm các bạn của mình tới cùng. :)
-2 là bạn phải mời được khách hàng về cho trung tâm Tiếng Anh của công ty ít nhất 1nguoi/tháng.Khanh nghĩ là điều kiện này không khó vì mình được đào tạo cơ bản về marketing , hơn nữa mọi người đều có mối quan hệ rộng :)

Tiền thu được :x
Các bạn sẽ được 10% số học phí mà người bạn giới thiệu tới đóng, giá thành 1 khóa học trong 3 tháng hè này dao động từ 120-130$ , vị chi là bạn có thể thu về 12-13$/1 người :)
Ngoài ra nếu bạn giới thiệu được lên tới 1000$/tháng thì bạn được thưởng ngay 1tr :)
Như thế nếu làm việc nhiệt tình và có hiệu quả thì 1 tháng có khả năng kiếm được 2-3 tr quá đi chứ :>
Đấy là mức thu nhập nếu bạn chỉ đứng ở vị trí nhân viên , nếu bạn đững ở vị trí quản lý như là nhóm trưởng, phó chủ tịch hay chủ tịch CLB thì bạn sẽ có lương cứng và % lời mà nhân viên của bạn mang lại :)>-

Thực ra cách thức dùng học sinh cấp 3 để quảng cáo như thế này đã được rất nhiều trung tâm làm nhưng đối với tt này thì họ dành nhiều ưu đãi hơn , và làm việc ở đấy chủ yếu là các anh chị rất trẻ, SV.......vì thế mà không khí làm việc mang tính công nghiệp cao :).......hợp với lớp mình......thế nên Khanh muốn giới thiệu cho mọi người. =D>
Ngày mai 8h30 sáng , ai rảnh thì tới nhé , địa chỉ là : 54 phố Chùa Láng, tòa nhà AET, tầng 2, phòng Washington, Khanh đợi ở đó

Chỉnh sửa lần cuối:
Oai dào tưởng có gì khó ai dè kiếm 2tr/tháng dễ thía,em-phó bang xin tình nguyện giúp đại ca (chỉ mong được khoảng được đại ca cho ít tiền gọi là thôi ạ khoảng 1-1,5tr) :)) :)) .Mai đại ca đợi em,để em dẫn đội mình lên thằng nào kô chịu tham gia thì đánh lun,đập phát chít lun đại ca nhờ.Tiện thể phô trương thanh thế lun,gọi la đặt trước chỗ làm ăn.Haha 8-} 8-} 8-} mai đợi em mang đồ lên nhé. :)) :)) :))
@ LT: đi đâu chả được miễn là anh em được tụ tập la vui rùi,cho em đi lăng Bác hay công viên Thủ Lệ 2 ngày em cũng đi lun:D:D:D:D

@Chim : Mọi người nói là để góp ý, cũng là muốn cho chuyến đi tốt đẹp vui vẻ hơn chứ có gì mà tức :-/ Mày nói thế có khi mọi người đọc xong mới tức ý :p
Thôi đi Tam Đảo đi bàn gì nhiều nữa, được đi là tốt rồi :)

Tớ đi Thác Đa rồi:D nghe thấy thác, lại còn hình như có ng` giới thiệu có suối tiên cả bọn háo hức>>>suối cạn, nước vàng khè:)) ko biết bih thế nào:D
Nghe nói còn 1 khu gì gì nữa cũng suối tiên gì gì mới mở hay sao í, bố bạn trần thủy bảo thế, 1 trong 2 nơi...tớ đề xuất đi nơi thứ 2:D ko biết cuối cùng thì thế nào nữa:D cả 2 đều ở Hà tây thì phải:mrgreen: ko thì đi cả 2;;) mong chờ>:-D<

Hôm nay cũng thấy thằng TA bảo là đi Thác Đa 2 ngày,đóng độ 250k :)

@Đại ca:mai em sẽ đến,ĐC chờ em với nhé!!!Hôm nay tự dưng mẹ em gọi điện bảo em đi làm thêm 8-} :)) ..ngạc nhiên vãi hàng!!! :)) Đã thía còn bảo em nhờ chị em làm ở Triển lãm GV tìm cho 1 việc nào đấy trong đấy (như bán dầu gió Singapore giống chị em hồi trước mỗi khi có triển lãm :)) )....==>bước ngay!!! :D ==>ĐC cho em theo với!!! :)

Thằng chim nó cú cũng đúng, bọn mày đừng khó tính quá. Đi chỗ nào chả được, còn phụ thuộc nhiểu thứ. Lần này đi cả lớp chứ có phải 1 nhóm đâu

Tao cũng nghĩ thía!!!!
Nói chung nếu lúc đầu đi cả nhóm BC với nhau thì có thể còn ko đi vì lý do này lý do kia...nh mà 1 khi đã đi cả lớp thì tao thấy dù thế nào cũng nên cố gắng mà đi với nhau!!!Năm sau lớp mình cũng làm gì còn được đông đủ nữa đâu mà ko tận dụng!!! Bi h xác định đi vui là chính,nếu địa điểm đến ko vui thì cả lũ sẽ cùng nhau làm cho nó vui lên...thiếu gì trò đâu mà!!!
Bọn A1 cũng đi 1 chỗ khá là bth nh mà cuối cùng cũng vãi cả vui đấy thôi,vui là ở người chứ ko phải ở cảnh đâu!!! ;)

''vui là ở người chứ ko phải ở cảnh đâu!!!'' Cái câu này phải gọi là vãi đúng :))
Thôi bây giờ là các bạn cứ vui vẻ phấn khích chuẩn bị đi là vừa.Cái kô khí chuẩn bị đi chơi là thú vị nhất đấy.Cứ đi đi,đến đâu cũng được,miễn là có bạn bè ;)

Thôi lạy các bạn, tớ nói mỗi câu thế thôi mà các bạn reply nhiều thế :)) :p Just kiddin :D Thế nào cũng được, miễn là đi được :)

Hờ hờ Thế đi ngày nào thế hả các bạn .? Chúc các bạn đi vui viẻ :))
Mấy ngày nay ở nhà cũng bắt đầu ngán ngán rồi , hôm nào đi xem phim nữa đi , nhưng mà hình như chưa có phim nào cả . 39 độ yêu cắt từ truyền hình 15 tập thành phim điện ảnh chắc là chả hay đâu nhẻ ,nghe nói là cũng nửa mùa lắm . Chán nhể !

Đi xem phim nữa hả :-? Đc đấy. 39 độ yêu thấy quảng cáo rầm rộ thế cơ mà ;)

Đại ca nhắc nhở mọi người mai họp NH3 2005 lúc 9h30.

Chỉnh sửa lần cuối:
Dương Đức Trung đã viết:
''vui là ở người chứ ko phải ở cảnh đâu!!!'' Cái câu này phải gọi là vãi đúng :))
Thôi bây giờ là các bạn cứ vui vẻ phấn khích chuẩn bị đi là vừa.Cái kô khí chuẩn bị đi chơi là thú vị nhất đấy.Cứ đi đi,đến đâu cũng được,miễn là có bạn bè ;)
Hẹ hẹ,em nói mà!!==>ko đúng mới lạ!!! B-) :> :D
Ậy,em chắc chắn sẽ tiêu tiết kiệm để ko lẹm vào cái tiền đóng tham quan!!! :D
Cố lên!! :D

Nh mà bi h em chỉ sợ là U sẽ tìm đủ mọi cách bắt em ở nhà thoai!!! Nếu có gì mọi người giúp em nhé!!! :)

@Tula:thấy cái 39 độ iu đấy được quảng cáo rầm rộ lém,chắc cũng chẳng tệ lém đâu,mà nếu có tệ thì coi như là được đi xem phim hài đi!!! ;) :D

:)) Không thể coi thế được đã mất công đi , phải có chất một tí chứ [-( Với cả cái' phim đấy nhạt thật chứ không phải là không hay :)) Tại bị cắt xén nên nội dung chinh' thì có nhưng không liền mạch !
THế có ai biết các rạp đang có phim gì hay nhỉ ??? Chẹp , thấy trên báo nói có phim Hoa hậu FBI phần II ở TPHCM phần I xem hay phết có' 2 bài nhạc phim hay :X không biết bao h chiếu

Uh, tùy tuna thôi :p Nghe nhiều nguời bảo 39 độ yêu ngoài cảnh đẹp ra thì thật sự là nhạt :D Nói thế thôi chứ phim gì cũng được :p
Hoa hậu FBI phần 1 hay vãi :D Đang định thuê đĩa về xem :D

Hoa hậu FBI phần 2 xem cũng thường thui bạn hiền ạ!!! :D
Tao om cái đĩa cả tuần nên rõ lém!!! :D
Nói chung là để xem thì cũng được nh mà tao nghĩ chắc chẳng hay được bằng phần I đâu!!! ;)

À báo vói các bạn là sau khi xem 39 độ yêu ngày hôm nay thì cái phim đó thục sụ là dỏ ẹc =))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên