10Hoá2 xin chào bà con cô bác!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
À quên,Tuần Châu iem đi rùi,cũng chẳng thú vị đến thía đâu!!!Đi 1 ngày đã chán chán thì chẳng hỉu đi 2 ngày nó sẽ ra làm sao LT ạ!!! :-s
Nh mà được cái biển của nó ko bẩn lém!!! :D
Cái trung tâm chơi chơi gì đấy thì chắc là cái chỗ xem cá heo biểu diễn ý mà!!! :) Cũng được nh mà nói chung là cũng ko phải là 1 chỗ lý tưởng đâu!!! :D

Ý,nh mà so với Tam Đảo thì có lẽ Tuần Châu hay hơn!!! :))

Vũ vẹo đây,đang chán mớ đời đây làm j còn tâm trạng đi đâu.Có lẽ cứ tiếp tục như thế này tao chết mất.

Chả biết chỗ nào với chỗ nào đâu, mọi người cứ chọn:D
Mà khéo U bắt mặc đồng phục khi đi đấy:))

Vũ vẹo đây,đang chán mớ đời đây làm j còn tâm trạng đi đâu.Có lẽ cứ tiếp tục như thế này tao chết mất.
Lại gái à??:)) Sao mày khổ thế :))

Phạm Anh Vũ đã viết:
Gì mà khổ thía bạn??? :-s

@Lớp trưởng:hix,em đi Thác Đa đến 2 lần rồi,chán kinh khủng khiếp,chán ko còn gì chán hơn đâu LT ạ!!! :((
Đi mà ko đúng mùa thì lại còn khổ cái là chẳng có thác mà xem,chỉ thấy 1 bãi nước với đầy ruồi chết nổi lềnh bềnh,đi thêm 1 đoạn thì toàn phân ngựa,nói chung thật sự chẳng có cái gì hết!!!Đi cái đấy thì 1 ngày đã là khổ lém rùi chứ đừng nói là 2!!! :((

Mà nếu U đi thì chắc mình chỉ được đi 1 ngày thoai!!! /:)

Tờ quảng cáo Thác Đa: có sân bóng, bàn bóng bàn, vừa mới xây thêm bể bơi mới, ở nhà sàn, ăn thịt rừng :D

:(( Ai cũng kêu cái Thác Đa chán thế. :| Thế đi đâu bây h, Tam Đảo cũng nhạt nhòa. VN chán thế chứ, chả có chỗ chơi. :(

Chỗ để chơi thì nhiều lắm :mrgreen: khó mỗi khoản $ thôi :)) bây h mà đề nghị đi Nha Trang thì có ai kêu chán cơ chứ :mrgreen:

Lày lày được đi chơi với lớp là vui rồi sao cứ phải chọn thế nhở.Chưa đi tinh thần đã thế này rồi à?Phải biết nghĩ rằng năm sau là rất có thề kô có cơ hội này đâu thì phải biết tận dụng chứ.Đọc bài mấy đứa mà tức vãi.Làm như còn nhiều thời gian để đi chơi xa với nhau lắm í mà còn chọn đi đâu.
Thôi Nam ơi cứ quyết định đi Tam Đảo đi.Đứa nào kô thích thì thôi mẹ giờ này còn muốn chọn nơi nào đẹp với vui.Thế đi đến đấy để chơi với các bạn hay là đi ngắm cảnh là chính????

thư giãn chút đi ..........làm gì mà nóng thía..........đấy, như mình ở nhà lại thành ra khỏe nhất...........chả phải suy nghĩ nhiều ........hehe............sắp kiếm được con việc làm 2tr/ 1 thang :D..........có bạn nào muốn làm cùng ko ;;)

;;) đại ca kinh đây ;)) Kiếm được bao nhiêu nhớ phải chia chác cho bọn đàn em với nhé :))

ĐC kiếm đc 2 tr cơ a'. Bày kế đi ;)
Ah mà tình hình học cô Thu thế nào hả ĐC

Chỉnh sửa lần cuối:
Đại ca ơi làm gì mà được 2 tr 1 tháng thế.Có gì cho em làm với:D

Đại ca đi tìm đồ đệ để các đồ đệ cống nạp cho DC. 2 triệu là phải :D

Thế thì... ĐC ơi, em nhận làm thủ quỹ, thu tiền của bọn nó. ĐC chia cho em với nhé. ;)

:)) An là no' tiêu tiền tởm lắm đừng cho no' làm thủ quỹ Khanh ạ ! Co' tao là bạn mày đây rồi ;;) cần gì phải tuyển đứa khác ;) :p
Các bẹn chấm dứt bàn chiện đi chơi , co' gì đã có LT quyết ko đến lượt mình đâu mà nhoi :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên