10Hoá2 xin chào bà con cô bác!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Tao nói rồi bọn mày không chịu để ý đấy chứ. Mà làm cũng mất công lắm, bọn mày không làm nhanh tao chán là thôi đấy

Bottom line: Mọi người có định đi ko đấy để còn đặt xe và phòng. Mà đi Tam Đảo chứ gì?

Có đi chứ Nam đặt nhanh kẻo hết phòng ^_^ Phòng cứ đẹp đẹp tốt tốt vào ở cho nó thoải mái Nam ạ :p

Ấy ấy...LT bih đi làm roài phong cách công nghiệp ghê nhểy;;) :)) cái gì cũng phải bình tĩnh..hơi tí đã cancel là ko đc[-(
Tuần Châu có đắt đỏ quá ko:-/ tớ nghe Hùng Sủi nói Tuần Châu rất vui..có cả khu gì chơi chơi:D
Tam Đảo thì có vẻ buồn buồn thích hợp với ~ bạn yêu thiên nhiên:mrgreen:có hang động thì phải
Đi đâu cũng đc hết:mrgreen:

Lại update tiếp nữa:
Lần này ko phải chỉ riêng mẹ tớ tổ chức mà là Ban phụ huynh đứng ra, đi cả lớp và có thể sẽ có U đi cùng.

Hiện giờ tớ đang cầm Giấy khen của tất cả các bạn trừ XT và TP. Chắc các bạn lấy rồi hả?

Ôi đẹp nhểy. Hô hô. Đi thế thỉnh thoảng lại ăn quả bom cho xem

nta2410 (22:22:19): mie tao bao? Phu huynh to? chuc'
nta2410 (22:22:25): TL k di
Thế là thế nào:mrgreen: TAnh thì bảo U ko đi:D mong là như thế...nhưng mà bih mới chỉ là í tưởng của các bác phụ huynh thì chắc phải chờ lâu lâu mới thực hành đc nhểy:mrgreen:

ZÊÊ thế la được rồi.Chỉ cần thế thôi là được.Như thế này thì cả nhóm BC sẽ được đi.Thế này mong còn kô được.Còn chần chừ gì nữa :))

Tin của TA cũ rồi. Mẹ tớ vừa đến nhà đề lấy giấy mà. Có thể có đi ;)

tớ thì đi đâu cũng được :x nhưng cố gắng đừng đi vào T2,3,4 nhé nếu ko thì tớ phải ở nhà mất :-s :((

Hehe, được thế thì tốt rồi, đi cả lớp đông đủ vẫn vui hơn :D Tha hồ chí chóe :)) Tớ thứ mấy cũng được :D Đi thì nên đi sớm trong 1 2 tuần nữa đi ^_^

Ngô Thanh Loan đã viết:
tớ thì đi đâu cũng được :x nhưng cố gắng đừng đi vào T2,3,4 nhé nếu ko thì tớ phải ở nhà mất :-s :((

Mai đi ;)
Mang tiếng là đi cả lớp nhưng có kêu gọi tất cả đi được ko cơ chứ :)) Mà còn 2 ngày nữa thì...

Vừa bảo mai thì ở dưới reply là 2 ngày :)).
Mà cái câu trên là để trêu Loan đấy chứ =)) Nhưng dễ đi vào đầu tuần lắm B-)

É,sau những gì U nói với mẹ LT mà cuối cùng U vẫn đồng ý cho đi 2 ngày cơ à??? :))
Thật đáng ngạc nhiên!!! :)) Nh mà ko khéo U lại ra lệnh là nếu cả lớp mún đi thì phải đồng lòng bắt Yến ở nhà thì chết!!! :))
Hoặc ko U sẽ đấu tranh với phụ huynh của 1 ai đó để ko cho nó đi thì cũng mệt!!! :))
Nếu thía thật thì các bác nhớ chia bùn với em nhé!!!

Đùa chứ nếu đi cả lớp thì có hết tiền em cũng sẽ cố xoay ra mà đi!!! :) Chắc chắn đấy!!! :)

Cả lớp được đi cơ ah thía thì dzui wa nhỉ.Nhưng sao tự nhiên U lại cho đi 2 ngày nhỉ(hẳn nào mấy hôm nay mưa to thía cơ chứ đúng là lạ 8-} ).Mong rằng U kô đi để anh iem được dzui dze 1 phen.Mà cho iem hỏi cái thía Vũ vẹo va mẹ có đi kô nhẩy?????? ;;)

Chỉnh sửa lần cuối:
À mà có chắc mọi người muốn đi Tam Đảo ko? Đọc tờ quảng cáo thấy tour đấy đi xem chợ + cột truyền hình + blah..blah..blah. Nói chung là thấy chán lắm.
Thấy mẹ tớ bảo nên tổ chức đi Thác Đa. Có ý kiến gì ko đấy?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên