10Hoá2 xin chào bà con cô bác!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Thì học 1h cố định luôn vào năm đỡ phải chuyển chứ sao ^_^ Bi h sáng thứ 7 vào năm mình cũng có còn free đâu :D
VResort cancel từ 8 đời rồi :)) CHuyển sang chỗ khác :)>-

Đi đâu hả Thẳng :-/

Update lại những bạn chắc chắn và có thể đi nhé
1. Nam
2. Thắng.
3. Trí
4. Chim
5. An
6. Loan
7. Giang
8. XT.
9. PT
10. Yến
11. Lê

Còn có ai nữa không?

Chuyển sang Tam Đảo rồi thì phải cho nó rẻ hơn :D Hôm nọ hội nghị Diên Hồng có họp rồi mà :D

Bọn nó hay gọi mày là Xú Trang thì phải:)) tao đoán thế:D
Tam Đảo nghe mẹ tớ nói là cảnh chả đẹp mấy, với cả ở đấy buồn lắm:mrgreen:
Các bạn H1 mỗi bạn mất 700k thì phải...L1 đi Sapa 2 ngày 3 đêm mất 500k:D

H1 mất 350K chứ, mà đấy là còn được tài trợ.
Vừa nãy mẹ bảo nếu đi VResort thì khả năng mất 500K, sợ mọi người ko chịu nổi nhiệt. Có thể là phải chuyển sang Tam Đảo mất thôi.
Hay là bây giờ thử tìm địa điểm nào khác đi.

tao hoi? XT la` ai vi` tao cung doan' la` tao, ma` tao thi` co' duoc di dau :( :D
nhung van hy vong neu' me NAm goi toi' co the tin`h hinh` thay doi :)
chac' tu` h phai lam` tron` bon? phan osin hon :))

Hehe Bụi Chuối đi đâu cho tớ bon chen với nhé,ở nhà chán lắm,bóng rổ thì cũng chán(tại mình chơi như lìn)

Hay là cancel đi nhỉ. Đi đâu mọi người cũng kêu là chán. Chỗ được thì đắt đỏ. Chỗ giá ổn thì có người lại ko thích.

Vũ Tuấn Minh đã viết:
Hehe Bụi Chuối đi đâu cho tớ bon chen với nhé,ở nhà chán lắm,bóng rổ thì cũng chán(tại mình chơi như lìn)
Hờ,hồi trước rủ mấy lần thì cứ lắc đầu nguây nguẩy bảo "tôi ko thik" /:) thía mà bi h sao tự dưng lại hăng thía nhờ!!! :)) /:) :)) :|

@BC:hehe,nếu đi chỗ nào rẻ rẻ tí thì tao sẽ cố gắng nhàu nhĩ cùng cả lũ cho vui...nh nếu ko thì thôi,đành ngậm ngùi ở nhà chờ tin các bạn vậy!!! :)

@Chim:anh cố mà tập bài U don't đi nhé!Tối em ngồi chép lời bài Tết VN cho,em thấy anh hát bài đấy hay phết!!! :) (hồi trc thấy ông anh hát bài này ok lém!!! :D)

@Trí:tao cũng phải hát thiệt à??? :(

Đỗ Hồng Nam đã viết:
Hay là cancel đi nhỉ. Đi đâu mọi người cũng kêu là chán. Chỗ được thì đắt đỏ. Chỗ giá ổn thì có người lại ko thích.
Cái chỗ giá ổn ở đây là Tam Đảo à LT? :D
Nói chung là có lẽ vấn để của cả lũ bọn mình là vấn đề chán chường trong suy nghĩ chứ ko phải là tại địa điểm đâu!!! ;)
Mọi người phấn khởi lên 1 tí chứ đừng chưa đi đã chán như thía này thì sẽ ổn thôi!!! :)

Chỉnh sửa lần cuối:
Nhắn thêm bạn nào muốn lấy giấy khen HSG thành phố :)) Hiện giờ U đang câm :p

Đấy đấy mấy đứa làm anh Nam bực mình rồi đấy :)) Đã đi chơi với bạn bè thì cảnh là phụ,vui chơi bạn bè là chính.Chọn nhiều quá làm mọi người tụt hết hưng phấn đi chơi rồi à?Bây giờ quyết định đi TĐ luôn đi ( đấy là tớ nói thế,còn các bạn cứ quyết định đi,đừng lâu quá làm nhụt chí đi chơi :p)

ok....thấy LT cáu giận tự nhiên lại muốn đi chơi kinh khủng:)) đi đâu cũng đc miễn là đc đi chơi với các bạn^^ Mẹ LT gọi cho mẹ con trang đc ko:-s

Hehe,các bạn mà ở nhà thì chắc cũng chả thoải mái hơn đâu mà!!!
Có khi lần đi chơi này sẽ hàn gắn lại mọi vấn đề của BC bọn mình ý chứ!!! :)
Tớ là con người vô lo nên ko ảnh hưởng,ko đi thì tiếc nh mà cũng ko lo là sẽ ko gắn bó với các bạn!!! :) Bi h mới bít quan hệ của mình với mọi người vãi tốt!! :) :x

Quyết định một chỗ cho xong đi. Đi vui là chính mà, mấy thứ khác là phụ thôi.
Nói lại là mỗi bạn chuẩn bị 1 bài đi mà hát. Thiếu người vẫn sẽ ra album BC đấy, thế nên không có thì chỉ thiệt thôi.

Thế có quyết định đi ko?
TD là Thác Đa hả
Mà cái album sao tớ chẳng biết rõ thông tin nhỉ. :-?

Chỉnh sửa lần cuối:
Mấy bài theo kiểu 1 con vịt,mồng 8-3 được ko mày???Hay là đã thu thì thu cho tử tế 1 bài kể cả hát ko hay??? :D
Đùa thui chứ tao sẽ cố gắng tìm 1 bài khả dĩ nhất ;) nh nếu hát chán quá thì đừng cừơi nhé :D

Đỗ Hồng Nam đã viết:
Thế có quyết định đi ko?
TD là Thác Đa hả
Mà cái album sao tớ chẳng biết rõ thông tin nhỉ. :-?
Ặc,TD là Tam Đảo mà!! :))
Mấy h rồi mà đi Thác Đa!! :D :))
Cái album công nhận chẳng ai bít gì,tại thằng Trí ko thông báo rõ!!! B-)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên