10Hoá2 xin chào bà con cô bác!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
;)) thực ra mẹ tao ko thu dđ nữa, vì bắt đầu hôm nay hết tiền gọi chỉ còn 15 ngày nghe thoai>> chả thu làm rè
chuyện đi tham quan oải quá mất > <
nhieu` chuyen buc minh` thanh` ra hom nay ko du? suc' thac loan cun`g cac ban

Chỉnh sửa lần cuối:
Bọn mày định đi đâu đấy sao tao chẳng biết j` cả huhhu :(( :(( :((
Chẳng đứa nào rủ tao đi chơi cả ,ở nhà buồn quá....
to Giang:tao đọc xong chuyện rồi nhưng ko biết làm cách nào trả lại cho mày đc,hay mày tặng tao luôn đi:D

Không lấy được bằng khen là có vấn đề đấy. Phải hỏi lại xem thế nào
Mà, sao nhà mình mãi vẫn chưa mất điện nhểy :)) Mấy hôm rồi :))
Tối nay xem phim xong có làm trò gì với nhau không hay là đi về thía?

À,các bạn cho tớ hỏi là cái vé mời của chương trình BRTG nghe bảo hôm bế giảng đã được phát về cho các lớp ==>lớp mình có ko??? :-s Mà nếu có thì có còn cái nào ko??? :-s Nếu còn mọi người làm ơn để dành cho Yến 1 cái nhé!!! :)

Thông tin về việc đi tham quan nè.
Sáng nay tớ hỏi mẹ về việc đi tham quan, mẹ bảo tuần sau có thể sẽ đi, địa điểm là VResort. Tớ cũng hét giá là từ 300-400k :))
Thế nên mọi người có gì chuẩn bị xin phép và tiền nong đi nhé.

TIN BUỒN:((
Sáng nay mặc dù đang trong tâm trạng rất vui vẻ, mẹ Xú vẫn ko cho nó đi với lí do an toàn:( thế nên tình hình là các bạn có thể sẽ phải đi rất ít ng`:D

Đỗ Hồng Nam đã viết:
Thông tin về việc đi tham quan nè.
Sáng nay tớ hỏi mẹ về việc đi tham quan, mẹ bảo tuần sau có thể sẽ đi, địa điểm là VResort. Tớ cũng hét giá là từ 300-400k :))
Thế nên mọi người có gì chuẩn bị xin phép và tiền nong đi nhé.
Chính xác là thứ mấy?

tin buồn rè :D các bạn đi chơi có thác loạn hay có các chàng chai nước thì nhớ chụp ảnh ghi âm lại cho các bạn ở nhà ghen tị nhá ;)
hòa bình có quà cáp dân dã j` các bạn cũng phải nhớ đến người ở nhà :mrgreen:

:))
Thế là 2 đ/c to còi (Nam&Trí) đã bị mất điện :)) Nhà mình vẫn có điện như thường :))
@xú:thế mẹ mày đã nhất quyết là kô cho đi à? Nếu mẹ Nam xin cũng kô được à?

Uh Xú mẹ rắn ơi là rắn :( Nghe kể thế :( :(( Hix hix lẽ nào muội để huynh đi một mình :))
@Chim : Nhà mày ngay hôm đầu đã mất điện rồi to mồm gì nữa :p

Mẹ tớ sau khi nghe tin Xú ko đc đi cũng khuyên nhủ con gái ở nhà:)) đang xuôi xuôi rồi, nếu ở đấy ngoài 2 cái bể bơi chả có gì #:mrgreen:
Hôm nay nhà tớ chả bị mất điện gì cả:D

Đã gọi là khu du lịch sinh thái thì hệ sinh thái của nó chắc là sẽ hấp dẫn :D Lời huynh nói hôm trước là do CP bên a2 nói ra, nó đi cùng gia đình vả lại đi trong dịp ngắn thôi (1/5) nên có thể ko được khách quan đâu :D

Hè nóng nực + nguy cơ mất điện liên tục ntn thì có bể bơi là vui rồi còn gì :D
Hôm nay tận dụng cơ hội hiếm có xin phép mami. Để xem tình hình thế nào. :D

Ậy,nhà các bạn mất điện hết cả rùi,chả hỉu nhà tớ đã mất chưa ý nhỉ??? :-s (căn bản dạo này ở nhà ít quá nên cũng chẳng bít :D)...Nếu mất rùi thì quá mừng,nếu chưa mất thì cứ lo nơm nớp vì nhà tớ mà đã mất thì chắc chắn phải mất từ trưa trưa cho đến 12h đêm hoặc tối thiểu cũng phải 9h đêm mới có!!! /:)

Hôm nay mất từ 6h-15h. Ngày mai tiếp tục tập 2. Kiểu này phải lên công ty mẹ dài dài :))

:) Vui thế , 2 ngày nay nhà tớ không mất điện hôm qua chỉ mất 3 tiếng buổi chiều :D Hôm nay không mất , mai kia cung~ sẽ không mất chắc là để cho các em cấp 2 thi tốt nghiệp :D

Ối giời ơi, hôm qua nhà tớ mất từ 2h đến 6h chiều. Đang ngủ ngon :(( Tức thật. Hôm nay mà cũng mất giờ đấy nữa thì chết. Nóng.
@ Tula: Mất điện đi hóng ở Vincom đê :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên