10Hoá2 xin chào bà con cô bác!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Tớ cũng có đi, tình hình là nói với bố mẹ luôn cũng hơi ngại :D Mẹ Nam có nói với bố tớ được ko :D Tại bố tớ cũng thoải mái dễ tính thôi nghe thuyết phục một tí có cơ sở tin tường là giao ngay thằng con quí tử ý mà :))

Hoàng Hương Giang đã viết:
Hóa thì cũng chưa xác định đc:D tao đang định học lại cái lớp cũ tao học, cô dạy dưới 10 ng`, đc cái mỗi ng` học chương trình riêng tùy sức của mình và tùy độ chăm, chủ yếu là làm bài và đến lớp hỏi cô:D cô cũng tận tụy lắm, gần như gia sư:D mấy năm trc h/s của cô toàn 9 9,5 10 thôi:)) học phí cũng như bt là 15 20k/ buổi thôi:D
É,cái khoản này nghe hấp dẫn thía mày!!! ;;)
Thế cô có chịu dạy cho những đứa mất căn bản trầm trọng như kỉu tao ko???Kỉu mà cả 2 năm lớp 10 và lớp 11 chả động vào tí Hóa nào cả ý!!! :D :p

@PA:hehe,nhìn con ava của mày là bít xem mấy quả phim kia thấy ko có gì rùi!!! B-) :))

@BC:tớ là tớ mún đi với các bẹn lém cơ nh mà bi h tiền bạc là vấn đề quá khó khăn đối với tớ ==>có khi phải ngậm ngùi ở nhà nhìn các bạn đi du hí với nhau rùi!!! :(
Nh mà nếu đi thía thì ngủ chung vui hơn,thật đấy...lần trước tớ đi biển với nhóm bạn của chị tớ cũng thía mà :) vui lắm ;)

Chẹp chẹp,khổ thía,sáng nay Yến mò ra Vạn Phúc thấy vắng tanh :(,chẳng ai thuê sân cả ==>đã bảo cả lũ cứ đến đi rùi thể nào cũng có sân mà ko tin!!! :(
Lớp mình ui,bế giảng xong có định đi đâu ko thía??? :-s

Giang đã viết:
:)) con PA này khá hơn tao rồi...thế truyện kia đọc tí rì chưa bé ;;)
Phim này ngoài mấy cảnh hơi...thì có n` đoạn buồn cười mà :D tớ thấy 2 diễn viên chính đều đẹp :D
:)) Giang là Giang có đẳng cấp trong việc theo dõi và cập nhật các sách báo phim ảnh sex-hài và hài-sex :)) thì mấy cái này có nhằm nhò rè ;)
@ Yến: mày định đi học Hóa nghiêm túc và căn bản thì học cô Thu í
chuyện đi tham quan thì chưa biết chính xác bao h đi nên tớ chưa nói j` với phụ huynh hết.. tình hình là tính khí phụ huynh hết sức thất thường, có thể hôm nay xin thì cho, nhưng rất rất có thể đến hôm đi lại đổi í thì bó gối lắm :D
ví dụ như cái dđ sau ba hôm cầm chưa nóng tay sáng nay đã bị tuyên bố tịch thu vô thời gian :-s b-)
(đang chạy YIM 7)

mai bế giảng xong cả hội lên quán Ông già ăn đê ( bạn nào ko bít quán ông già là gì thì cứ về hỏi bố mẹ .......phụ huynh ko ai ko bít :D ) .ăn xong có lẽ chúng ta đi tiếp tăng 2 ..........các bạn muốn thác loạn tập 2 ko ;)).......nhớ mang khoảng 100 nhé.....ăn ở Ông già ko rẻ.... hehe ... nhưng mà ngon lém :D

Xin phép các bẹn sáng mai bế giảng xong mình phải té. Có gì chiều mới join được :D

mai bế giảng xong cả hội lên quán Ông già ăn đê ( bạn nào ko bít quán ông già là gì thì cứ về hỏi bố mẹ .......phụ huynh ko ai ko bít ) .ăn xong có lẽ chúng ta đi tiếp tăng 2 ..........các bạn muốn thác loạn tập 2 ko ).......nhớ mang khoảng 100 nhé.....ăn ở Ông già ko rẻ.... hehe ... nhưng mà ngon lém
Tình hình là trong khi các bạn đều có tiền học bổng thì tao chả có xu nào, dạo này thực sự ko có 1 xu nào:(( 100k thì đào đâu ra:((
Hiện tại ngoài trời đang mưa rất to, ngày mai cũng có thể có mưa:D nếu từ bih đến sáng mai ko đào đc ra ruền thì đành ở nhà ngậm ngùi vậy, chả muốn xin tiền bố mẹ:(

Chán LT. Chả nói rõ ràng cho các bạn gì cả. Hỏi cũng ko thèm reply. Kiêu đến thế là cùng. >:p

@Xú:lớp cô Thu hả???:-s Nh mà bi h những lớp cô mở ra làm sao tao theo được hả mày???:-s Hay là tao mời gia sư về cho lành nhỉ??? :-s

Đang dùng thử Y!M 7 beta :D ...nói chung thấy nó cứ nhắng nhắng còn thì chưa bít lỗi liếc thía nào!!! :D

Còn mai nếu các bạn định đàn đúm ở hàng sang thía thì em ko nhoi được rùi ==>em xin tình nguyện đi về ạ!!! :) :D

Mẹ tớ hiện nay rất bận rộn. Nên các bạn có gì hỏi bố mẹ đi. Mẹ tớ chỉ thuê xe cộ và điều hành thôi ;)

LT câu bài nhé.
Gửi 1 đống offline, hỏi + nhờ 1 đống thứ, nhưng mà chắc là bị mất hết rồi chứ gì.
Tình hình mai mà mưa thì vui nhỉ 8-} Mai có ai ko đi bế giảng ko? Chẹp. Ngại đi thế nhờ.

Sáng nay mẹ con trang nổi cơn thịnh nộ vì chuyện gì đó nên tịch thu ĐT của nó và quyết định ko cho nó đi rồi:(( LT nhờ mẹ đi mà:((

Các anh ơi,nếu có đi 2 ngày cho em đi với nhớ.Phải làm thủ tục gì bảo co em biết với.

Xin chắc là được.Em muốn biết là có những ai đi.Có mẹ em không :)) :))

Bây h mới biết cái link ở chữ kí của LT là cái gì :-?
Mai mấy h phải có mặt ở trg ý nhỉ? Mà hình như phải mặc đồng phục nữa hả? Ui giời, trời mưa, chưa giặt cái nào cả.

Nam ơi thế định đi hôm nào thế?Mai đi chơi chỗ nào đỡ tốn hơn được kô ĐC chứ dạo này là đàn em đang túng tiền trầm trọng.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên