10Hoá2 xin chào bà con cô bác!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
mọi người ơi ,định cái vụ đi V-resort thế nào đây :-/ .bây giờ có 2 i kiến:1 là ở nhà sàn,2 là ở khách sạn.mọi người biểu quyết đi. =D>
1_ở nhà sàn thì được cái giá tiền rẻ,chơi thoải mái,hoang dã /:) .(nhưng mà nóng kinh khủng,tớ sợ tối ko ngủ nổi :-s )
2_ ở khách sạn thì tiên lợi,mát mẻ,có phòng tắm :x (tốt cho sức khỏe :) )
mọi người quyết địng nhanh nhé.
tớ thì ủng hộ phương án 2 :)>-

Nhà sàn đê. Tối có ngủ đâu mà phải lo. Khách sạn ở suốt rồi, nhàm. Tối còn phải dắt nhau vào bụi chứ:))
Nói thía thôi chứ cái nào cũng được nhưng trí ủng hộ cái rẻ vì trót đầu tư thêm vài thứ nên tiền hạn chế lắm:(

Tớ thấy đi nhà sàn hay ho hơn. Đi khách sạn thì tiện nghi đấy, nhưng mà ko vui. Mà cũng làm gì đến nỗi nóng ko ngủ đc chứ.

Hehe, ở cái gì cũng được hết :D Ở nhà sàn nhảy nhót với nhau tuy có tí nực nhưng thế nó mới "hot In herre" :)) Hehe, ở nhà sàn đi :D Rẻ hơn kha khá đấy :)>- Cũng chỉ có 1 night thôi, về HN tắm cả thể :mrgreen:

Khách sạn thì sẽ phải thuê nhiều phòng còn nhà sàn thì chỉ cần 1, có gì còn có thể làm sàn nhảy được :)) Các bạn cứ yên tâm, tớ đã có đĩa chuyên nhảy nhót ở các disco :))

Hehehe:D Noan nói cứ như đúng rồi.Làm sao mà biết là ở nhà sàn nóng?Đi mỗi lần mỗi khác.Mà nếu mình thuê nhà sàn rồi thế nào mà ở đấy chẳng có quạt lo gì :))
Đi với bố mẹ lần nào cũng ở khách sạn rồi chán lắm.Đi thế này tình bạn bè mới càng gắn bó chứ:)) (tớ quát cho ấy 1 lúc rồi ấy quạt cho tớ 1 lúc :)) ) thế kô phải là hay à?? :))
Mà đa số là chọn nhà sàn rồi :))

Nhà sàn thì làm gì chia thành các phòng nhỉ? Chúng ta cùng ngủ tập thể nào :)) Giao lưu văn hóa :D B-)

Từ trước đến giờ chúng ta có ngủ với nhau đâu :)) PHải ngủ 1 phát cho sướng chứ :))

Mày cứ thế này thảo nào TL sợ có chuyện xảy ra hả Trí :)) Giờ thì hết chối nhé, Gát nơ bản chất rồi :))
Bọn mày ơi, chữ kí tao hay ko :mrgreen: vừa mới thay đó :D
Thật là ý nghỉa :))

"Ý nghỉa" là gì thế huynh:))

Tớ cũng tán thành ở nhà sàn:)) chả mấy khi thì phải tận dụng để ăn chơi kiểu hoang dã chứ:)) Ở nhà sàn ko nóng tẹo nào đâu vì thứ nhất là ở HB đã mát rồi, thứ 2 là ăn chơi về đêm và thứ 3 là ở trong NS baoh cũng mát:D Nhưng mà cho tớ hỏi 1 câu là ở nhà sàn thì có nhà tắm nhà vs sạch sẽ ko?
Hôm qua vừa xem the girl next door rồi:)) chỉ sợ bố mẹ tỉnh dậy bất ngờ mà thấy mình đang xem...:)) may là trót lọt đc đến hết phim...mà anh chị đấy trông đẹp đôi thế:x

Ơ sao lại phải thế hả lớp trưởng?Tớ xem cả 2 fim rồi mà có thấy cái gì đâu???:D

Chỉnh sửa lần cuối:
PA đã viết:
Ơ sao lại phải thế hả lớp trưởng?Tớ xem cả 2 fim rồi mà có thấy cái gì đâu???
:)) con PA này khá hơn tao rồi...thế truyện kia đọc tí rì chưa bé;;)
Phim này ngoài mấy cảnh hơi...thì có n` đoạn buồn cười mà:D tớ thấy 2 diễn viên chính đều đẹp:D

Hôm nay họp phụ huynh tình hình thế nào? Mẹ đi về chả có thông tin gì cả. :( Chán

PhAnh đã viết:
Ơ sao lại phải thế hả lớp trưởng?Tớ xem cả 2 fim rồi mà có thấy cái gì đâu???:D
Lâu lắm mới vào lại topic. >:D<
Eurotrip có cảnh bãi tắm nuy :))) PA ko thấy gì hả. Lại mấy đoạn hài như là "I love you, I love you" =)), cái đoạn "You're dirty kìa, để tôi lau cho" =))

Cái cô đóng vai chính trong The girl next door có phải cũng đóng trong The house of wax ko :-/ nếu đúng thì cô ấy lùn lắm :D hôm trước xem TRL đứng đến vai con Paris Hilton :D
Mà các bạn đang bàn đến việc đi đâu thế :-/ dạo này ít khi lên mạng nên thông tin chậm quá 8-}

Bạn nào đăng kí đi du lịch 2 ngày thì viết tên lại nha, để tớ thống kê
@Trí: Down được 1 ít phim rồi ;) Mang ổ sang mà cop :)) Với cả trả Friends đây.

Tớ có đi du lịch:)) nghe oai quá nhểy:))
Con trang chưa nói gì với mẹ nó cả, nó bảo là nó chờ mẹ LT gọi:))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên