10Hoá2 xin chào bà con cô bác!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Tao bắt đầu bực mình với thằng giẻ rách như mày rồi đấy,Sục ạ!Sao mày cứ dai như con đỉa ,mà mày tưởng mày biết cái gì?Tao đã nói tao sẽ không tham gia chuyện của ai cả,mày biết chưa.Tao thấy tao không có gì sai khi post bài như vậy cả,tao chỉ nói lên cảm nhận của tao khi tao nghe thằng bạn tao kể chuỵên.Đứa nào đọc mà thấy động chạm thì nó sẽ nói,không đến lượt mày chửi bới hộ.Im m... nó mồm đi cho người ta nhờ

Yến à!Hôm nào gặp mặt đi,tôi lúc nào cũng rỗi.Lâu không nói chuyện cũng thấy nhơ nhớ bạn Yến

y

Phạm Anh Vũ đã viết:
Yến à!Hôm nào gặp mặt đi,tôi lúc nào cũng rỗi.Lâu không nói chuyện cũng thấy nhơ nhớ bạn Yến
Hị,ngại thía,nhớ tớ à!!! :))Ko sợ bị mẹ oánh à?? :))Đùa thui chứ đúng là nên nói chuyện tí!!!Còn chuyện cái đứa mà ông chửi thì tôi cũng hiểu rùi đấy!!! :D
Còn Minh sục thì nói ít đi 1 tí,ko phải chuyện của mình thì cũng đừng sồn sồn lên mà mất tình cảm anh em!!!!Nó nói thế chứ có động đến mình đâu mà cứ phải nhặng lên thế!!!!Có gì để chúng nó tự giải quyết lấy đê!!!!

An nhé :)) Cậy quyền cậy thế quen zai xòa mất ảnh tớ post mà ko hỏi ý kiến nhé :)) Rất tởm :)) Ảnh đang hot thế mà ... Phí cả công [-x

Ậy,nói thêm tí với Vũ :hehe,tôi bít ông nói đến 2 thằng nào rồi ==>chửi rất hay :)) (câu này trong phim chưởng hay nói :)) ) ==>coi như ông chửi dùm người khác rùi đấy!!! :D
Mà thui,chuyện này ko nói ở đây nữa,khi nào tôi với ông gặp rùi nói,nhẩy!!! ;)

@Thắng:mày ui,ảnh nào bị xóa hả mày??? :D Hot lém à??? :D

Chết thật,tớ là tớ ko muốn vứt lên đây đâu nhưng mà dù sao bài này cũng hay hay :)) ==>cho mọi người nghe luôn cũng được!!! :)) Ai có như tớ thì nên cất bài này trong máy,thể nào cũng có lúc phải dùng đến nó đấy!!! :D
Tớ là tớ gửi tặng riêng bạn Se7en bài này đấy ạ !!! :D

@Duke:hehe,tao bít chắc chỉ nhìn là mày sẽ hỉu ngay tại sao tao post vào đây!!!:D S.h.i.t s.h.i.t cái bài này cứ như viết cho mình ý :)) Mà mày có đủ thời gian ko nhỉ????Nếu có thì nghe rùi dịch ra hộ tao rùi gửi tao lời dịch cái nhé!!!(để tao còn tặng bạn ý :)) để bạn ý đỡ mất công dịch :)) )
(post lên đây cũng được đấy,ko thì sang bên topic bài hát bạn iu thik ý!!!) :D Cảm ơn mày vãi nhiều :x :D

http://music.vn99.net/index.php?act...ODE=02&id=57498

AND YOU DON’T REMEMBER

Shattered dreams
Cut through my mind
Tragically our love has died
Memories confine my head
Bitterly I face the end

Trustingly
I gave myself to you
I let you inside
Believing your lies

Chorus:
And you don't remember
Every time you told me
You were mine for ever
For eternity
And you don't remember
How you used to hold me
How we'd melt together
How you needed me
How we used to be
In love
Stranded here
In nothingness
With only tears
And loneliness

Foolishly
I gave my soul to you
I let you inside
Believing your lies

Chorus

Helplessly
I fell so deep
I was so naive
To let you in
Why did I let you in
To my heart

And you don't remember
Anything that you told me
You were mine forever
For eternity
I know you don't remember
How you used to hold me
How we'd melt together
Together
How you needed me
How we used to be
In love

Chỉnh sửa lần cuối:
Giờ này bạn Khanh và Giang đang ở công ty :))) ) chúc mừng LT nhé :)>- Đúng là tài sắc vẹn toàn:> :))
Còn bạn Bư và bạn Trí có phải phỏng vấn Visa như LT ko? :-/ Nếu có thì chúc trc:>

Đỗ Hồng Nam đã viết:
Hehe. Hôm nay sau 3 phút tớ đã có VISA rồi :)) \:D/ <:p
Nghe thèm nhểy :D Nó hỏi những gì thía. Mà có phải con mụ Thái phỏng vấn không? Chắc phải 1 tuần nữa mới được phỏng vấn :D

Congrats Nam :D Hehe, sáng nay dậy muộn quên mất ko gọi điện chúc :)) Nhưng có visa là tốt rồi ;;) Chuẩn bị mở tiệc ăn mừng đi nhé ;;) Sắp tới có gì tớ sẽ phụ đạo thêm vài buổi về "tính huống giáo dục công dân" :))

This morning I got the F1 Visa \:D/

Me: Nice to meet you
US visa officier: Where's your school
M: in Maine
O: is this a private school
M: Yes. A boarding school
O: It's expensive. Who pay for u
M: My parents
O: Where do your parents work
M: my father works for Institute of Finance and Research and My mother works for Savicom
O: what does savicom stand for
M: Sao viet company.

Then she gave me the blue card. :D
I can't believe it's so easy.
Nó chỉ hỏi từng này thôi. Số thứ tự phỏng vấn của tớ hôm nay là 24. 22 người được. Chỉ có 1 đôi vợ chồng già sang Mỹ du lịch bị bà USA native từ chối. 1 đôi khác cũng chật vật mới được con mụ người Thái cho.

Chỉnh sửa lần cuối:
mừng cho bạn Nam \:D/ :mrgreen:
thế bạn Nam đã có kế hoạch ăn mừng j` chưa???
mọi ng` là thích khoản này nhất :mrgreen:

Sướng thế :(( Không biết số phận em đến đâu. Mong là 2 phút :((

Phan Huyền Trang đã viết:
mừng cho bạn Nam \:D/ :mrgreen:
thế bạn Nam đã có kế hoạch ăn mừng j` chưa???
mọi ng` là thích khoản này nhất :mrgreen:

Hoho :)) Tiền tớ tiêu hết rồi :D. Đãi mỗi người 1 cốc chè vây :D

Ậy,sao chẳng đứa nào nói gì về chuyện đi chơi ngày mai thía???Loạn hết cả thía này thì bọn tao làm sao bít được gì ??? :((
Ko đi nữa hay sao thía????

@GC:sao mày ko nói gì cho tao cả thế mày???Lẽ ra mày nên nói cho tao cái câu nói đấy của nó mới phải!!!!Mày cấm nó thì được ích gì trong khi nó đã có thể nói ra cái câu đấy rồi hả mày??? Giờ này tao ngồi đây ngỡ ngàng với điều mình nghe được.....Đúng ra mày ko nên giấu tao điều đấy,nói ra mới là điều mày nên làm!!!Bây h có muốn vun vào cũng ko được nữa rồi mày ạ!!!Cảm ơn những điều mày làm cho tao nhưng mà bi h cứ để mặc nó đi,nó muốn làm thía thì cứ để nó làm!!!Tốt nhất là nên thế!!! ;)

Tao sẽ ko nuôi vọng tưởng nữa :)
Từ nay tao THOÁT LY

Chỉnh sửa lần cuối:
@Yến: Nói gì thế mày...tao chả nhớ là tao đã nói gì:( chả hiểu ...có gì hôm nào chat;) hay là mày gửi mail cho tao cũng đc:d nói ở đây ko tiệnB-) :D
Hình như mọi ng` ko đi CV nc nữa nhể:D

Thắng đú nói ít người đi quá nên hủy rồi
dạo này ng` ở nhà thì cũng bắt đầu vào guồng học
bạn nào đi cũng rục rịch đi :-s
tuần sau, sau khi tula bay về quê một tuần, mọi ng` chuẩn bị đi xem phim nhé
khoảng khắc hoặc hoa hậu FBI 2
( con La về quê nhớ mua quà cho đồng hương :mrgreen:)

Hehe, ko phải là hủy mà là dời sang tuần sau :D Hủy là hủy thế lào :))
Mà sao muội gọi huynh là "Thắng đú" nghe xa lạ quá :))
Hè ở nhà chán như củ kẹc :)|
Ra là La về quê à :D Thảo nào :D Về quê mà vẫn onl = mobile ;;) Trất ghê ;;)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên