10Hoá2 xin chào bà con cô bác!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Thế hẹn nhau thế nào đây nhểy ?

Chà,con Còi hâm 2 hôm nay ăn phải cái gì mà cứ nhầm nhọt loạn lên thía?? :D
Bị hởi dơ à??? :p

Rạp chiếu phim quốc gia,4h kém 15 đúng ko nhờ??? :D
Tớ đi bi h đây,hẹn gặp các bạn ở đấy!!!!! :D

Chà,phim hay :D
Cái chính chưa xem hết đã phải bắn rùi :))
Khổ ghê :))

Đoạn cuối thía nào nhẩy,ai kể vắn tắt lại cho tớ cái!!!!!!!!! :D

Choài, tao không mơ. Định hướng là sang bên kia thi lại :D
Nhưng sáng nay được con visa rồi, phởn thôi :D

Sáng nay tao có điểm rồi :-s 597 :( viết 3.5 :(( đúng là lòng tham vô đáy :(( lúc thi xong tao chỉ ước được khoảng 560 :)) bây h đc 597 tao lại ước đc 600 :)) phải tội đọc đc có 52 /:) thêm điểm viết thấp quá :(( đợt này mà đi thì chắc chắn phải thi đợt mới rồi :( lúc đấy thì có mà mơ 600 :(
Đứa nào chưa có điểm thì chắc 1,2 hôm nữa là có hết đấy B-) dám cá đợt này có đứa trên 600 :>
À quên congratulations bạn Trí nhé ;)

Chỉnh sửa lần cuối:
Chuc mung ban Tri nhe ;) .......cha cha , ko go dc tieng viet........chan that .........chuc mung ca ban Bu* nua nhe ;)

Kinh,điểm Bư cao vãi!!!! :-s :D
Tuy ko được 600 nhưng mà thía là ngon lém rùi! :-s
Chúc mừng Bư nhé!!!!!! :D

Chúc mừng cả thằng Trí hâm nữa,khao anh em đê!!!! :D

Hi`hi` lâu lắm kô viết gì cả :D Tự nhiên hôm nay vui quá.Kô thấy cái gì trói buộc cả :)) thích vãi:)) Mà nói chung là 2 đồng chí Nam với Trí là chuẩn bị hôm nào gần đấy cho mọi người đi ăn khao đi đấy nhớ :))

Anh tự dưng bị phởn đấy hả :))
Mệt ông thía :))
Nói chung lớp mình nên năng vào đây post bài hơn :((
Sao càng lúc càng thưa thớt thía :((

2 bạn đi biết ngày đi cụ thể hết chưa, có gì sắp xếp hôm nào đi mở tiệc ăn mừng cái:)) chúc 2 bạn thượng lộ bình an sớm tìm ra con đường cứu nc:mrgreen:
Hay là hôm nào cả lũ đi Kara 1 phát nữa đê:mrgreen:

Yup Yup Yup :D
Nói chung đi đâu làm gì cũng được,miễn là phải đông vui thoải mái!!!!!!! :D
Lớp mình dạo này lắng xuống kinh quá.....:( Chả giống H2 tí nào B-) :D
Các bạn đều mải hú hí cả :D ==>chả thèm vào đây khởi nghĩa :)) Chắc vào năm sẽ xôm hơn :))

Tiễn chớ tiễn chớ:)) Quyết tâm là ng` cuối cùng sếp Nam nhìn thấy ở sân bay để có gì còn nhớ mua quà chứ:))
Bih cũng gần giữa tháng 7 roài nhểy:-?chả mấy nữa...thế có đi đâu du hí 1 chuyến nữa ko hay là chỉ chơi bời ở Thủ đô:mrgreen:

Uh tớ cũng sẽ chắc chắn đi tiễn :)) muôi muồi đừng có xí xớn :)) thôi huynh với muội đi bầu bạn với nhau vậy :)) :d có khi cũng sẽ có nhiều nguời nữa đi :d

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên